Giảm béo hiệu quả bằng phương pháp tự nhiên

Thông báo đăng ký dùng thử sản phẩm P/S Complete 8 Action

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.7K Lượt đọc
  • 131 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 273 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Các thành viên thân mến,

Sức khỏe răng miệng của các thành viên trong gia đình luôn là mối bận tâm lớn của mọi gia đình. Tuy nhiên mỗi thành viên ở từng độ tuổi khác nhau cần có những biện pháp chăm sóc răng miệng phù hợp.

Nha sĩ thường đưa ra lời khuyên cho các gia đình về vấn đề răng miệng như sau :
    - Đối với trẻ em: đánh răng sau mỗi bữa ăn hoặc ít nhất 2 lần mỗi ngày; không ăn nhiều đồ ngọt trước khi đi ngủ; sử dụng kem đánh răng phù hợp; tránh các thói quen ảnh hưởng xấu đến răng miệng như mút tay, nghiến răng…

- Đối với người lớn: đánh răng sau mỗi bữa ăn hoặc ít nhất 2 lần mỗi ngày; dùng kem đánh răng có fluor (fluoride) giúp ngừa sâu răng hiệu quả; đánh răng đúng cách theo hướng dẫn của nha sĩ; sử dụng thêm chỉ nha khoa để lấy những mảng bám giữa các kẽ răng mà bàn chải không chải sạch được…

Trong những biện pháp trên, việc lựa chọn kem đánh răng phù hợp thường làm đau đầu các mẹ phải không nào?

Sản phẩm kem đánh răng P/S Complete 8 Action (còn gọi là P/S 8 tác động) có khả năng vượt trội trong việc giải quyết 8 vấn đề răng miệng thường gặp của gia đình mình đấy:
    1. Ngừa sâu răng
    2. Bảo vệ nướu
    3. Ngăn mảng bám suốt 18h
    4. Làm răng trắng bóng
    5. Cho hơi thở thơm mát
    6. Làm chắc men răng
    7. Ngừa cao răng
    8. Ngăn vi khuẩn

Chỉ với một sản phẩm kem đánh răng P/S Complete 8 Action, cả gia đình đều được chăm sóc và bảo vệ một cách toàn diện khỏi tất cả những vấn đề răng miệng thường gặp.

Các mẹ vào đây để có cơ hội dùng thử sản phẩm P/S Complete 8 Action các mẹ nhé.

Thân mến.:Rose::Rose::Rose:

BTC_SKRMTU

Lưu ý: chương trình phát tặng sản phẩm dùng thử cho đến hết ngày 9/10 nhé cả nhà
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BTC_SKRMTU; 30/09/2010 vào lúc 04:34 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giảm béo bằng cafe??

Em nghe nói có thể dùng cafe để giảm béo.Nhg e vẫn phân vân liệu uống nhiều cafe có làm ảnh hưởng...

• Bé chỉ ăn bột ăn liền có đủ chất và các vitamin hay không?

Bạn mình do đặc thù công việc bận rộn nên thường cho con sử dụng bột ăn dặm bán sẵn trên thị...

• Ngủ trưa có làm tăng cân không ạ?

Bác sĩ làm ơn cho em hỏi ngủ trưa có làm chúng ta tăng cân không ạ.Em đọc trên mạng thấy ngủ đủ 1...

• Thông báo đăng ký dùng thử sản phẩm tã giấy "Baby Tom and Jerry"

Các thành viên thân mến, Chắc hẳn ai trong mỗi chúng ta đều đã rất quen thuộc với hình ảnh tinh nghịch của 2 nhân vật chính trong bộ phim hoạt hình nổi tiếng thế giới “Tom and Jerry”. Những cuộc đuổi bắt vô cùng gay cấn, thú vị giữa chú mèo Tom thông minh, lanh lợi và chú chuột xinh xắn Jerry...

• Đăng ký dùng thử sản phẩm

Các bạn thành viên thân mến, Những năm tháng đầu đời của bé là bước khởi đầu cho sự phát triển và ổn định cả quãng đời về sau này. Với trẻ con, giấc ngủ có ảnh hưởng lớn đến sự phát triển về thể chất, tinh thần, cảm xúc và nhận thức xã hội. Một giấc ngủ ngon và có những giấc mơ ngọt ngào đó là...

• 175 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_SKRMTU Xem bài viết
    Các thành viên thân mến,

Sức khỏe răng miệng của các thành viên trong gia đình luôn là mối bận tâm lớn của mọi gia đình. Tuy nhiên mỗi thành viên ở từng độ tuổi khác nhau cần có những biện pháp chăm sóc răng miệng phù hợp.

Nha sĩ thường đưa ra lời khuyên cho các gia đình về vấn đề răng miệng như sau :
    - Đối với trẻ em: đánh răng sau mỗi bữa ăn hoặc ít nhất 2 lần mỗi ngày; không ăn nhiều đồ ngọt trước khi đi ngủ; sử dụng kem đánh răng phù hợp; tránh các thói quen ảnh hưởng xấu đến răng miệng như mút tay, nghiến răng…

- Đối với người lớn: đánh răng sau mỗi bữa ăn hoặc ít nhất 2 lần mỗi ngày; dùng kem đánh răng có fluor (fluoride) giúp ngừa sâu răng hiệu quả; đánh răng đúng cách theo hướng dẫn của nha sĩ; sử dụng thêm chỉ nha khoa để lấy những mảng bám giữa các kẽ răng mà bàn chải không chải sạch được…

Trong những biện pháp trên, việc lựa chọn kem đánh răng phù hợp thường làm đau đầu các mẹ phải không nào?

Sản phẩm kem đánh răng P/S Complete 8 Action (còn gọi là P/S 8 tác động) có khả năng vượt trội trong việc giải quyết 8 vấn đề răng miệng thường gặp của gia đình mình đấy:
    1. Ngừa sâu răng
    2. Bảo vệ nướu
    3. Ngăn mảng bám suốt 18h
    4. Làm răng trắng bóng
    5. Cho hơi thở thơm mát
    6. Làm chắc men răng
    7. Ngừa cao răng
    8. Ngăn vi khuẩn

Chỉ với một sản phẩm kem đánh răng P/S Complete 8 Action, cả gia đình đều được chăm sóc và bảo vệ một cách toàn diện khỏi tất cả những vấn đề răng miệng thường gặp.

Các mẹ vào đây để có cơ hội dùng thử sản phẩm P/S Complete 8 Action các mẹ nhé.
    ( đang cập nhật)

Thân mến.:Rose::Rose::Rose:

BTC_SKRMTU
    Cho em hỏi làm sao để đăng ký dùng thử sản phẩm ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 89 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hiện tại nhà em đang dùng Close-up. Cho em đăng ký dùng thử P/S Complete 8 Action nhé.
    Xin cảm ơn.
    • 76 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mình cũng muốn dùng thử, cho mình đăng ký với nhé. Cảm ơn BTC nhiều:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Cho em một vé. Cám ơn trước rooling:
    • 597 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

MÌnh đăng ký dùng thử nhé
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho mình 1 vé nữa. Cho bé đánh răng PS
    • 245 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nhà mình đang dùng Kem đánh răng của AMWAY mà vẫn chẳng cải thiện tình hình sức khỏe răng miệng chút nào cả.
    BTC cho em xin 1 vé nhé. Thanks in advance!
    • 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cho em dang ky dung thu voi ah.
    • 289 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Cho em đăng kí 1 xuất với ah. Ngày trước nhà em chỉ dùng PS thôi. Nhưng khi lấy chồng thì chồng chỉ dùng colgate nên em cũng dùng theo vì thấy nhà 2 vc mà 2 bàn chải + 2 kem chật chỗ quá. Nhưng em thấy k cải thiện mấy tình hình, răng em vẫn nhiều mảng bám và có cảm giác không muốn đánh răng nhiều lần. Lần này đăng kí dùng thử, nếu thuyết phục được chồng thì sẽ chuyển qua dùng PS như ngày xưa. hehe.
    Con có quà tặng các bác các dì ah
    Này em từ đâu về đây vừa hay nhìn em là say
    Này em từ xưa về nay vừa hay lòng ta thức dậy
    Oh oh la la, đường cong em đấy mà
    Oh oh la la, ngọc ngà sexy lady
    • 106 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Mình cũng đăng ký dùng thử nhé.
    • 1,530 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

mình cũng đăng ký dùng thử nhé!
    • 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình đăng ký với nhé nhà mình đang dùng Crest, thấy cảm giác hơi bị dzộp miệng...
    • 273 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Các thành viên thân mến,

Bạn vào đây để đăng kí nhé.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ chương trình.

Thân mến. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BTC_SKRMTU; 09/09/2010 vào lúc 11:09 AM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 414 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Các mẹ WTT các ngày càng sướng nhá, giờ được cả kem đánh răng miễn phí cơ đấy
    Cho em bon chen với thôi..hihi.
    • 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hihi em cũng bon chen đăng ký dùng thử ạ; Bây giờ em cũng đang dùng PS mà thấy dùng cũng thích.
    Cám ơn BTC nhé!
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hì thích quá, mình cũng vừa đăng ký xong
    • 797 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Em xin 1 suất :Smiling:
    • 876 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

e đã đăng ký rùi. Không biết trong vòng 30 ngày nữa có nhận đc k nhỉ?
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Muon co rang tot phai su dung dung ban chai, dung kem, va chai rang dung cach,dung luc nua
    @:Minh cung dk,k bit con dc k,hihi
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7