• 1 Lượt chia sẻ
  • 24.3K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em bị béo bụng, đùi, vai...Đã sử dụng trà Tam Diệp dc 2 ngày...Ko biết trà này có hại gì ko? Có hiệu quả giảm béo ko...Có kết hợp tập bụng...và ăn uống...Em có nghe nói kem làm tan mỡ bụng của thorakao...Ko biết những phương pháp trên có giảm dc phần nao ko ạ? Lắc vòng có ảnh hưởng gì, và có giúp giảm vùng bụng ko ạ? Cám ơn BTC
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giảm mỡ bụng + bắp tay + bắp chân mà không làm nhỏ mặt

Em cao 1m65 và nặng 50kg. Em muốn giảm cân thêm chút nữa, đặc biệt là phần mỡ bụng . Ngoài ra, em...

• kem tan mỡ lưng nào hiệu quả????

Hi các mẹ. tình hình là em rất chăm thể dục thể thao vì vậy người ngợm em cũng tương đối dễ nhìn, có điều em tập mãi mà phần lưng và và vai vẫn to lắm các mẹ ạ, to kiểu dư mỡ ý. Một chị bạn chỉ em là dùng kem tan mỡ Claris để massage, nhưng em tìm thông tin thì chỉ thấy tan mỡ bụng thôi, còn mỡ...

• kem tan mỡ bụng có thể dùng cho vùng bọng mắt?

mắt em tự dưng nhìn lại thấy có cái bọng làm cho mắt nhìn sưng húp ý ạ. mà em đi mua kem trị bọng mắt ở Shiseido thì nghe chị bán hàng nói có kem giảm quầng thâm chứ để làm hết bọng mắt thì chỉ có cách đi thẩm mỹ viện hút ra thôi. hic, em ko thích bất kỳ cái j liên quan đến sao kéo lên người em hết...

• bé không ăn cũng không uống sữa

Bé nhà mình hôm nay tròn 15 tháng, chỉ nặng 8.6kg và cao 75cm. Mỗi bữa chỉ ăn được vài thìa cà phê...

• 12 cách để giảm mở bụng

chia sẽ cùng các mẹ 12 cách để giảm mở bụng Lớp mỡ bụng ngày càng dày lên khiến bạn trở nên nặng...

• 163 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ilovekpop Xem bài viết
    Em bị béo bụng, đùi, vai...Đã sử dụng trà Tam Diệp dc 2 ngày...Ko biết trà này có hại gì ko? Có hiệu quả giảm béo ko...Có kết hợp tập bụng...và ăn uống...Em có nghe nói kem làm tan mỡ bụng của thorakao...Ko biết những phương pháp trên có giảm dc phần nao ko ạ? Lắc vòng có ảnh hưởng gì, và có giúp giảm vùng bụng ko ạ? Cám ơn BTC
    Chào bạn,

Hiện nay trên thị trường có nhiều loại trà giảm béo, mỗi loại có những tính chất khác nhau và phù hợp với từng người, các hãng khi sản xuất loại trà này thường có nhận được tiêu chuẩn của FDA (tổ chức cao nhất của Hoa Kỳ và cả thế giới khi công nhận một sản phẩm liên quan đến y tế và uy tín nhất). Bạn hỏi xem loại trà này có những tiêu chuẩn gì như FDA, CE, ISO 9001-2003... không đã nhé.:LoveStruc::Rose:

Ta hay gọi là trà vì người ta làm từ thảo dược-và được pha như trà nêm gọi là trà nhưng thực chất không phải là trà mà là các loại thảo dược gây hạ cân. Về nguyên lý chung là gây cảm giác không thèm ăn và như thế lương calo cung cấp vào ít đi và cơ thể sẽ tự tiêu lượng mỡ để bảo đảm sự sống, và như vậy liệu trình này sẽ làm bạn giảm béo.:LoveStruc::Rose:

Lắc vòng rất tốt, tức là mình vận động toàn thân và tại chỗ vùng vòng đi qua, như vậy ta đã tiêu đi một phần calo--->không còn calo thừa để tích mỡ nữa. Tất nhiên lắc vòng sẽ làm giảm to vùng bụng bạn nhé. :LoveStruc::Rose:

Ảnh minh họa

Chúc bạn sớm giảm cân thành công. :LoveStruc::Rose:

BTC
    • 55 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

thoa kem gì để có hiệu quả đây ta ????????:Thinking:
    • 163 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fuso Xem bài viết
    thoa kem gì để có hiệu quả đây ta ????????:Thinking:
    Chào bạn,

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại kem làm tan mỡ bụng và săn chắc da bụng nhưng tôi muốn các bẹn hiểu bản chất của vấn đề này để có quyết định trước khi dùng.

Bạn có thể tham khảo thông tin sản phẩm này nhé: CHANEL PRECISION BODY EXCELLENCE SLIM 150ML

Chất Gel thấm vào lớp da và lớp mỡ làm nóng các tế bào mỡ và các tế bào da sau khoảng 4 tuần các chức năng của tế bào được hiệu chỉnh và có thể giảm được 4,3% tại vùng ta thoa Gel do lượng mỡ được đốt cháy và tiêu vào hệ tuần hoàn và ra theo đường mồ hôi và Gel cũng sẽ làm lớp tế bào da săn chắc lại, ngoài da nó còn có tác dụng làm ẩm da. Bạn dùng 2 lần/ngày và dùng trong 1 tháng. Hiệu quả lý tưởng là dùng vào mỗi buổi sáng và buổi tối và làm massage trước khi thoa Gel.

Chúc bạn lựa chọn được sản phẩm ưng í nhé.

Thân ái,

BTC
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chao ban,
    Minh biet rat nhieu nguoi la tin do cua cac loai gel, kem tan mo bung, nhat la cac me, rat hay ra hang goi dau, dung liau gel cua Trung Quoc, Han Quoc... de danh bung cu huynh huych y, nhin ma thay so phat khiep,
    Cac me dung co dai ma lam nhu vay, lop collagen va elastin se bi pha vo anh huong nghiem trong den co bung, hon nua, me nao con co y dinh sinh e be nua thi dung co danh bung kieu ay, nhat la sau khi sinh, ko can than la sa het buong trung day,
    Cac me co dung kem hay gel thi dung loai nao an toan ma chi can boi va massage nhe nhang cho gel, kem tham thau vao da la duoc,
    Tren thi truong hien nay co rat nhieu loai, anh phap my du ca, minh nghi cac me nen dung duoc my pham cua Phap nhu cua Elancyl Paris chang han, chiet xuat tu tu nhien, hieu qua ma an toan, cai nay ko co hang nhai nhe, ko co san xuat o nuoc thu 3, chi co hang sx tai Phap, neu me nao mua duoc hang xach tay thi re lam, chua den 500k la co 1 lo, con hang nhap khau thi phai gan 1 trieu, cac me cu den cac spa o HN va SG ma xem, ho cung hay dung loai nay cho khach, thay hieu qua lam, hang nay co cai anh nguoi mau mau xanh y, trong dep lam,...
    Ngoai viec dung kem/gel, cac me nen ket hop tap them Yoga hoac Suoi nguoi tuoi tre, me nao quan tam den 2 thu nay e tu van cho, ban than e dang tap SNTT day, hieu qua lam, tap khoang 1 thang la gay deu cac bo phan...
    Chuc cac me thanh cong,
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)