• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.15K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 115 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Minh lam van phong hay ngoi nhieu nen so do vong eo tang len dang ke so voi vai
    nam truoc . Hien tai so do 3 vong cua minh la 80-67-90. Minh muon giam vai cm
    vong eo thi phai lam cach nao. Dung noi voi minh ve viec tap the duc vi minh
    khong co nhieu thoi gian, moi sang minh co tap khoanh 10 phut da so la cac dong
    tac eo.Hien tai vong eo minh hoi to nhung rat chac chu khong chay se hoac nhao (
    bi bung coc thi phai vi minh chua co em be, va chi to phan bung tren va quanh lo
    run )

Mong chuong trinh tu van 1 cach an toan va hieu qua cho minh
    Rat cam on chuong trinh !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vincom Center Bà Triệu: Đón quà tặng cùng The Face Shop

Từ ngày 19/4 đến 1/5/2014, nhãn hàng mỹ phẩm The Face Shop dành tặng khách hàng chương trình ưu đãi...

• Mẹ con tớ cùng giảm cân thành công mỹ mãn

Nửa năm trước đây, tớ: cao 1m56, cân nặng 58kg (do tẩm bổ sau phẫu thuật), cu nhà tớ: 7 tuổi, cao...

• Giảm cân nên ăn trứng gà

Olala!Em lại làm phiền mọi người rồi đây.Tình hình là em nghe nói ăn trứng gà thường xuyên sẽ giúp...

• Mẹo nhỏ để làm giảm cân hiệu quả

Chìa khoá để bạn giảm cân thành công là chia quá trình này thành nhiều bước nhỏ. Theo đó, bạn sẽ dễ thực hiện hơn và cảm nhận được thành công rõ hơn. 1. Nước, nước và nước. Đừng quên uống đủ 2 lít nước mỗi ngày để làn da bạn mịn màng và cơ thể khoẻ khắn hơn. Nhất là với những người làm việc...

• Cách giảm eo hiệu quả nhất!

Chào các chị em! Tình hình là, eo của em đang ngày càng phình to ra (cả bắp chân nữa), đây là bệnh chung của chị em văn phòng. Em thì không muốn giảm cân mà chỉ muốn giảm eo thôi. Các mẹ, các chị có biện pháp nào thực sự hiệu quả thì chỉ em với. Em định đề xuất là học múa hoặc học nhảy (em chưa...

• 163 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sieuquayny Xem bài viết
    Minh lam van phong hay ngoi nhieu nen so do vong eo tang len dang ke so voi vai
    nam truoc . Hien tai so do 3 vong cua minh la 80-67-90. Minh muon giam vai cm
    vong eo thi phai lam cach nao. Dung noi voi minh ve viec tap the duc vi minh
    khong co nhieu thoi gian, moi sang minh co tap khoanh 10 phut da so la cac dong
    tac eo.Hien tai vong eo minh hoi to nhung rat chac chu khong chay se hoac nhao (
    bi bung coc thi phai vi minh chua co em be, va chi to phan bung tren va quanh lo run)
    Mong chuong trinh tu van 1 cach an toan va hieu qua cho minh
    Rat cam on chuong trinh !
    Chào bạn!

Bạn có thể cho biết là bạn cao bao nhiêu? Và năng bao nhiêu kg? trên cơ sở này bác sỹ sẽ tính xem bạn bao nhiêu kg là lý tưởng và chỉ số BMI của bạn bao nhiêu là tốt từ đó mới có lời khuyên tư vấn chính xác bạn nhé. Nếu bạn cao 1,70m và nặng 60kg thò các chỉ số của bạn như trên là tốt.:LoveStruc::Rose:

Hiện tại bạn mong muốn cò vòng eo thon nhưng ko có điều kiện để luyện tập, bạn có thể sử dụng phương pháp giảm béo của Đông y, phương pháp này kết hợp bấm huyệt, massage, hỏa liệu cùng các loại tinh dầu đặc trị giảm béo để làm tan lượng mỡ thừa. Dưới tác dụng của các yếu tố này lượng mỡ thừa sẽ được hóa lỏng và vào vòng tuần hoàn thải qua hệ thống tiết niệu, một phần được thải qua đường mồ hôi. Ưu điểm của phương pháp này là hiệu quả ngay tại vùng mỡ thừa, cân nặng và số đo những vùng khác của bạn ko bị ảnh hưởng.:LoveStruc::Rose:

Chúc bạn giảm béo thành công!

Thân ái,

:Rose::Rose::Rose:

BTC
    • 23 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

tôi cũng có nghe tới pp giảm cân bằng thông khí huyết nhưng chưa có dịp thử qua.Xin hỏi liệu trình giảm cân này cần bao nhiêu thời gian thì có thể lấy lại vóc dáng trước khi sanh con (tôi dư cân khoảng 5kg và bé được 4t),tuy đã thử nhiều cách kể cả nhịn ăn và uống thuốc hỗ thợ giảm cân nhưng không mấy hiệu quả và dễ tăng cân trở lại khi không kiêng khem.Xin hỏi thêm Smile Spa vừa có thêm 1 chi nhánh mới ở đường Trần Đình Xu Q.1 TpHCM phải không?Cám ơn !!
    • 163 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi faminguyen Xem bài viết
    tôi cũng có nghe tới pp giảm cân bằng thông khí huyết nhưng chưa có dịp thử qua.Xin hỏi liệu trình giảm cân này cần bao nhiêu thời gian thì có thể lấy lại vóc dáng trước khi sanh con (tôi dư cân khoảng 5kg và bé được 4t),tuy đã thử nhiều cách kể cả nhịn ăn và uống thuốc hỗ thợ giảm cân nhưng không mấy hiệu quả và dễ tăng cân trở lại khi không kiêng khem.Xin hỏi thêm Smile Spa vừa có thêm 1 chi nhánh mới ở đường Trần Đình Xu Q.1 TpHCM phải không?Cám ơn !!

Chào bạn,

Phương pháp giảm béo của hệ thống Saigon’smile Spa đã có trên thế giới từ rất lâu rồi, hiện nay phổ biến ở các nước Châu Á đặc biệt là Trung Quốc, Hồng Kông, Singapore, Thailand, Malaysia và cả Việt Nam nữa. Phương pháp này có ưu điểm là không can thiệp bất cứ chất gì gây ảnh hưởng đến các hoạt động sinh lý của cơ thể và đã được BYT Trung Quốc công nhận.

Nếu bạn muốn giảm từ 4-5kg vậy bạn cần trị liệu với phương pháp giảm béo này liên tục trong vòng 10 ngày với mỗi buổi trị liệu kéo dài 60-70 phút. Về nguyên lý cơ bản, phương pháp này kết hợp bấm huyệt, massage, hỏa liệu cùng các loại tinh dầu đặc trị giảm béo để làm tan lượng mỡ thừa. Dưới tác dụng của các yếu tố này lượng mỡ thừa sẽ được hóa lỏng và vào vòng tuần hoàn thải qua hệ thống tiết niệu, một phần được thải qua đường mồ hôi. Và đặc biệt quan trong là thời gian thực hiện bấm huyệt, massage ta cũng đã tiêu đi khoảng 300calo như vậy cũng đã tăng tiêu lượng calo thừa. Bạn nên làm một quy trình đầy đủ như thế sẽ có hiệu quả.

Sau khi kết thúc trị liệu, bạn nên chú ý đến chế độ ăn uống như sau để không bị tăng cân trở lại:
    Về cơ bản bạn cần cung khoảng 35calo x số kg của bạn = calo cần thiết.
    Lượng calo cơ bản được tính như sau: 57% Carbonhydrate (cơm, bánh mỳ, ngo, khoai, đường,…chất này tạo năng lượng, 30% lipit tạo năng lượng và lượng lipit này rất cần thiết ví nếu không có mỡ các vitamin và chất khoãng không thể hòa tan và hấp thu được. Và 13% là protit là chất cơ bản để tạo sự thông minh , tạo cấu trúc khung tế bào.)

Nếu bạn cung quá nhiều calo nó lập tức được lích lũy ngay thành dạng mỡ để cơ thể dự trữ và sẽ khiến bạn tăng cân đó.

Hiện tại Saigon’smile Spa vẫn có 1 địa chỉ duy nhất tại tp Hồ Chí Minh:
    - 27 Hồ Văn Huê, phường 9, quận Phú Nhuận, TP HCM.
    Tel: 08.38457494- 0908096205

Chúc bạn giảm béo thành công và duy trì được kết quả nhé!

Thân ái,

BTC
    • 115 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cao 1m6 , nặng 48 kg. Mình đã từng đến spa N.L va tham gia massage giảm mỡ bụng bằng tinh dầu. Nhưng thực tế sau khi massage, vùng bụng rất đau vì bị nhào nặng nhiều, mỡ vẫn không giảm mà da bụng còn có dấu hiệu chảy sệ, nếu không masage thường thì bụng lại còn to hơn trước nên bây giờ mình rất sợ khi nghe nói đến masage giảm mỡ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BTC_GBKH; 03/10/2010 vào lúc 09:55 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xin BTC_GBKH cho biết thêm chi phí của "Phương pháp giảm béo của hệ thống Saigon’smile Spa".

Xin chân thành cảm ơn!
    • 163 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon0dethuong Xem bài viết
    Xin BTC_GBKH cho biết thêm chi phí của "Phương pháp giảm béo của hệ thống Saigon’smile Spa".

Xin chân thành cảm ơn!

Chào bạn,

Bạn có thể tham khảo chi phí cho qui trình giảm béo tại Saigon’smile Spa tại đây nhé. Bạn chú ý qua trước để tham khảo ý kiến của bác sĩ xem liệu trình giảm cân nào hiệu quả với mình nhất nhé. Các bác sĩ tại Saigon’smile Spa sẽ tư vấn cho bạn phương pháp phù hợp.

Chúc bạn giảm cân thành công.

Thân ái,

BTC