• 5 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 5/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 8
    • 62 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

ôi các chị uống có bí quyết gì chứ, em uống được gần tháng rùi mà chả thấy có tác dụng gì cả, lại còn thấy béo lên nữa. Chả biết có phải tại em hấp thụ tốt nên uống vào càng béo không nữa. Chán ơi là chán, bây h vẫn cố uống cơ mà chả hy vọng gì nhiều nữa hxhx
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 98 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beobeoxinhxinh Xem bài viết
    ôi các chị uống có bí quyết gì chứ, em uống được gần tháng rùi mà chả thấy có tác dụng gì cả, lại còn thấy béo lên nữa. Chả biết có phải tại em hấp thụ tốt nên uống vào càng béo không nữa. Chán ơi là chán, bây h vẫn cố uống cơ mà chả hy vọng gì nhiều nữa hxhx
    Thế ấy uống có ăn ít cơm lại ko , Mà ấy nặng bao nhieu kg ... ăn ít hơn 1 tí thôi Giảm cân từ từ đừng nhịn cơm hẳn nhé
    Mình ko có giảm cân vì mình đủ tiêu chuẩn rồi cao 1m55 thôi nhưng nặng 43kg nên uống nước bí người gọn lại má đỡ phính ra .. Nhưng mình có tập thể dục đấy

• 471 Bài viết

• 870 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beobeoxinhxinh Xem bài viết
    đang lấy tinh thần để giảm cân, đọc bài của mẹ nó mà mình cũng thấy phân vân quá, nhưng dù sao cũng đã uống đc 2 hôm rồi, thôi cố vậy, cân ko giảm thì da cũng đẹp mà !

• 4 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em uống nước bí giảm cân nhưng 1 thời gian sau thấy tóc rụng nhiều. các chị ăn kiêng nhưng uống thêm vitamin cho khỏe nhé! chắc em uống nhiều quá, ngày nào cũng hết 1 quả bí.

• 267 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

chị luuthuy3102 giảm được mấy cân trog bao lâu ạ.mà nên uống vitamin gì chị nhỉ?

• 536 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Rụng tóc có nhiều nguyên nhân lắm bạn ơi. Thay đổi hooc môn, stress, buồn chán, công việc căng thẳng , nhuộm tóc uốn tóc, sấy tóc kẹp điện nhiều, dùng dầu gội không hợp, bị nấm tóc, mới sinh con xong.v.v. chứ nước bí thì chỉ bổ sung vitamin thôi. Mỗi ngày cũng chỉ nên uống nửa lít thôi chứ không nên uống nhiều, sinh ra mất cân bằng các chất trong cơ thể. Cơ thể phải có thời gian làm quen nữa chứ. Các mẹ ăn kiêng cũng vậy, bớt ăn từ từ tăng dần và không loại hẳn chất béo, đường bột ra khỏi chế độ ăn để tránh cho cơ thể khỏi bị sốc mà sinh ra các chất béo bù lại theo cơ chế tự bảo vệ tự nhiên.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tớ giảm từ 55 -> 48 kg trong 1 tháng sau đó nghỉ 1 thời gian giảm từ 48-> 45 kg trong 1 tháng. uống vitamin tổng hợp bạn ạ.

• 536 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Mình cũng thấy có vài người bạn uống nước bí chẳng có tác dụng gì, để ý thì thấy những bạn này béo nhưng ít mỡ mà lại béo theo kiểu nhiều "nạc" có nghĩa là sờ vào cơ thể thấy chắc nịch chứ không mềm, xương và cơ to lên, có nghĩa là lượng mỡ và nước không bao nhiêu, béo kiểu này thì chắc uống nước bí cũng chẳng giải quyết được gì.
    Thế nên các mẹ phải hiểu rõ cơ thể mình trước khi uống nhé, sờ vào người xem có phải béo do thừa mỡ không.:Smiling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 267 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

luuthuy3102 ơi chị cho em thực đơn của chị thang đầu đi.em cũng đang muốn giảm 7kg mà khó quá.em thuộc diện béo chắc mà.hjc

• 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

oánh dấu từ mai thực hiện theo các mẹ xem sao

• Trang 5/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 8