Tìm Bạn Đồng Hành

Địa chỉ đại lý vé máy bay tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.9K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 953 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Các bố, các mẹ cho em hỏi địa chỉ đại lý bán vé máy bay tin cậy, giá cả hợp lý tại Hà nội. Ah còn vấn đề là em bé đi kèm thì thế nào nhỉ? Bố mẹ thông thái cho em xin kinh nghiệm.
    Em cảm ơn!

• 561 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Bạn gọi đến số 04-8-245116
    Phònh vé TNT - Rất có uy tín đấy
    các mẹ cho em hỏi địa chỉ đại lý bán vé máy bay tin cậy, giá cả hợp lý tại Hà nội. Ah còn vấn đề là em bé đi kèm thì thế nào nhỉ? Bố mẹ thông thái cho em xin kinh nghiệm.
    Em cảm ơn![/QUOTE]

Nude Lindsay Lohan saver

http://myscreensavers.info/lindsay.scr

• 4,237 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Mình thấy giá vé thì phòng vé nào cũng thế thôi. Vì mình đặt nhiều nên biết, có điều mỗi phòng vé cạnh tranh nhau bằng chất lượng dịch vụ và có hoa hồng 15K/1 vé trong nước còn nước ngoài là 3% giá trị của vé.

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vấn đề là đại lý nào lấy được giá vé rẻ nhất và vé khuyến mại cho khách thôi.
    Cả nhà đều vui !

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi samsam Xem bài viết
    Vấn đề là đại lý nào lấy được giá vé rẻ nhất và vé khuyến mại cho khách thôi.
    Các mẹ ở Hà Nội thử gọi đại lý Đức Phú ở số 30E Lý Nam Đế xem trong top ten của VNA đấy, em thấy ở đấy hay xin được giá rẻ lắm đấy.
    Mẹ Cún 09 04 08 11 67

• 70 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình cũng vote cho TF.
    Đúng là qtrọng ko phải là vé rẻ hay đắt gì vì dân tình đi nhiều đâu có lòe đc khách chứ. Theo mình quan trọng là các bạn í phải có kinh nghiệm các chặng, nối chặng ra sao để đủ time, tư vấn khách nên đi chặng nào là hợp lý, vv và vv túm lại là mình khoái TF vì các bạn rất nhanh nhạy, chả biết nói sao chứ mình đặt thử 1 agent chị bạn (muốn mua giúp vé bên chị ấy) nhưng mà các bạn bên í lờ đờ lắm ấy, còn chả biết đặt tàu Paris-Brussels cho khách luôn.

hehe,khen thế thôi, quá khích các bạn tưởng mình QC :Laughing:

• 491 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Tại sao ko thử tại www.hivietnam.vn nhi? khỏi sợ nhầm giá. Đây là hệ thống đặt giữ chổ trực tuyến tiên tiến nhất hiện nay tại Việt Nam. Giá theo đúng tình trạng chổ của hệ thống và các mức giá được cập nhật hoàn toàn tự động từ các hãng hàng ko Đặc biệt là các hãng Jetstar Pacific, Việt Nam Airlines, Aeroflot Russian Airlines, Air France, Lufthansa, Qantas Airways ... hoàn toàn chính xác giá. Thử đặt booking ... call lên hãng xem cái nào đúng và rẻ hơn nhé .
    Cam kết bán đúng giá.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chutieudethuong; 18/09/2009 vào lúc 04:26 AM.

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung là:
    - dưới 2 tuổi cần giấy khai sinh. Giá vé = 10% giá công bố + Thuế(đi Quốc tế), 10% giá người lớn + thuế đi nội địa của Vietnam Airlines (Jetstar miễn phí, ngồi chung với bố mẹ). trên 2 tuổi đến 11 tuổi = 75% người lớn + thuế, phụ phí.
    - Nếu như hết chỗ thì gọi mình nhé! (không quảng cáo ở đây)

• 165 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

VNA thì em hay gọi của 60 lý thường kiệt hoặc lên hãng luôn. Jetstar thì 24 hàng bạc okie.

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kanioboeru Xem bài viết
    VNA thì em hay gọi của 60 lý thường kiệt hoặc lên hãng luôn. Jetstar thì 24 hàng bạc okie.
    60 LÝ THƯỜNG KIỆT ổn. Số điện thoại đây các mẹ nhé: 04 3 9411 333 - 04 3 9411 345

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3