Du Lịch Nước ngoài

Du lịch tự túc Malaysia-Singapore

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 39.5K Lượt đọc
  • 242 Trả lời

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangnthb10 Xem bài viết
    Bạn nào xin được plan thì chia sẻ cho mình với nhé. Mail của mình:
    Trangnthb10@gmail.com
    Cám ơn các bạn rất nhiều
    Mình cũng đang có kế hoạch đi malai - sing vào cuối tháng 7/2014. bạn nào có plan chia sẻ mình với nhé. mình tự đi chứ không đi theo tour nên rất cần plan cụ thể. haiyen.asg@gmail.com Thanks các bạn nhìu .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Chanhchanh_nhy; 02/05/2014 vào lúc 02:00 PM.
    • 157 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua được vé rẻ đi Sing 05 ngày dịp 30/4 năm 2015 , nên tính đi sang Malai 03 ngày. Các bạn đi Malay về post kinh nghiệm cho cả nhà tham khảo với nhé!!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• 25 địa điểm "khó tin nhưng có thật" trên khắp thế giới

Bạn nghĩ những hình ảnh sau đây là tranh vẽ, đồ họa hoặc ảnh đã qua chỉnh sửa? Không. Đây là...

• Ngắm nhìn các em bé chào đời nhờ IVF

Sau hành trình tìm kiếm gian nan, những em bé xinh xắn, khỏe mạnh là món quà vô giá cho lòng kiên...

• 9 điều nên tránh khi du lịch ở bất cứ quốc gia nào

Ngay cả khi bạn chưa nói lời nào nhưng người khác có thể đánh giá thông qua hành động và cử chỉ...

• Kinh nghiệm du lịch tự túc Malaysia

Đi du lịch vào đầu năm 2010 A. Trước khi khởi hành:.... Theo như kinh nghiệm lúc đầu của mình thì trước khi đến một đất nước mà mình chưa một lần đặt chân tới thì việc tìm hiểu thông tin về nó là hết sức cần thiết. 1. Vé máy bay.... Đầu tiên là phải tìm vé máy bay trước hết, vì theo Bác...

• Đi du lịch tự túc sang Malayxia va Singapore

Chào cả nhà, Sắp tới bọn mình dự định đi bụi sang Malay và Sin. Nhà mình đã có ai từng du lịch đến đó thì chỉ cho mình : mua vé máy bay của hãng nào rẻ từ Sài Gòn ?nghỉ ở đâu ? ăn ở đâu ? địa điểm tham quan nào nên đi ? chợ nào nên đến ?, etc. Mình thấy chỉ có đi bụi mới khám phá được nhiều thứ,...

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn nào dự định du lịch malaysia cuối tháng này tầm 31/10-4/11 join mình không? mình mua vé của air asia không rõ là có được lùi thời gian không