Du Lịch Nước ngoài

Du lịch Thái lan theo tour của hãng nào tốt?/?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 32.8K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 123sieuquay Xem bài viết
    bạn ơi, hướng dẫn bên thái tỏ thái độ như vậy hả bạn? và hướng dẫn đó tên gì vậy bạn? để mai mốt mình rút kinh nghiệm không chọn công ty này để đi.

Hdv đó tên tuyền b ạ. May mà hôm đó mình và bác mình sang ở ké được phòng anh chị mình. Ks đó tên centric ratchada. Poster quảng cáo ks để trong phòng không giống thực tế một chút nào. Như kiểu mượn hình ks khác để quảng cáo cho ksan mình vậy đó. Nói chug là quá hãi hùng :-ss

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các anh chi!

Em mem mới a, thấy đọc tip du lịch BK rôm rả quá, ngồi ti` mấy tiếng ko dưt nổi:Silly:. Em dự đinh di BK-Pat tết âm này, nếu tự đi 100%, book gia re vé+ KS ko bit co save tron gói dc 250$ - 300$ dc hem các tiền bối??????????? book tour cua viettravel voi tu di thi gia same same hay re hon a? nhom e co chi di Thai roi ( no di cong tac nen ko hieu ro lem) nen lan nay bon e tih tu di tiet kiem xien shopping, các chị tư vấn cho e voi a. em cam on nhieu a
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shoes_allsize; 17/08/2011 vào lúc 11:12 PM.

• 40 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi có ai di công ty vacation travel cong ty thien nhien gì dó vi em định đi thai lan nghe tren khuyenmaivang dg giảm đến 20%. me nào đi roi cho em chut y kien

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật ra thì dịch vụ của các công ty du lịch là như nhau chị ui, chỉ tính thêm phần trả cho thương hiệu thôi. Do đó khi book tour thì chị nên so sánh giá giữa các công ty du lịch, và tìm hiểu về chương trình tour để quyết định đi hãng nào chị nhé.
    Nếu chị có thổ địa bên Thái rồi thì đi du lịch bụi sẽ rẻ hơn, chủ động về thời gian hơn, và tự do mà mua sắm hơn đó chị.
    Chị có thể tham khảo tour của Transviet Travel, dịch vụ của hãng này cũng ok lắm :Smiling:
    Chúc chị có chuyến du lịch vui vẻ nhé!

• 33 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cho em hỏi có ai di công ty vacation travel cong ty thien nhien gì dó vi em định đi thai lan nghe tren khuyenmaivang dg giảm đến 20%. me nào đi roi cho em chut y kien
    Mua tour Thái Lan trên các website Groupon nhớ cẩn thị bạn ơi, mình thấy người ta chỉ bán LAND TOUR không àh, nghĩa là mình phải có vé máy bay sẳng phù hợp với lịch trình của land tour đó hoặc mua land rồi qua công ty đó mua vé máy bay luôn... Thử cộng chi phí lại và so sánh với tour các công ty ở ngoài xem có chênh lệch không, nếu không thì booking tour trọn gói cho rồi, mua kiểu đó mất thời gian!
    Travel to live, live to travel

• 91 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có mẹ nào mới đi Thái về update tình hình thế nào đi? Bên đó có ngập lụt kinh khủng và ảnh hưởng trầm trọng đến tour của mình như trên tivi nói ko ạ? E đang định đi với Viettrans Travel (49 quang Trung ) khoảng 10/11 naỳ mà băn khoăn quá. ko bít có nên đi ko và ai có kinh nghiệm đi tour với bạn này rùi thì chia sẻ kinh nghiệm cho e nhé. E cảm ơn nhìu nhìu ạ

• 47 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

đi thái thì đi của công ty việt cam travel đk,giá hợp lý,rẻ hơn thằng SG tour và viettravel nhìu

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các bạn !
    Gia đình mình muốn du lịch Thái Lan vào cuối tháng 6/2013, và định di tour của CTY DU LICH QUOC TE SAO BIEN. Các bạn nào đã đi tour Thai Lan của Cty này cho mình biết giúp nhé ! Mình cảm ơn rất nhiều.

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em thấy đi của vietnamopentour là ngon nhất ạ! em toàn đi tour bên này , hướng dẫn lịch sự và chất lượng khách sạn ngon lắm ạ

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đi công ty này goy tuỳ hướng dẫn nhưng nói chung hướng dẫn thân thiện ok

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8