• 1 Lượt chia sẻ
  • 149K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 697 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Em cũng sang sing tầm giữa tháng đến cuối tháng 4 này, chưa đổi đc đô sing ở đâu đây và cũng rất cần thông tin sang đó vì chả có ai quen bên đó, rất mong đc các mẹ giúp đỡ.
    • 279 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Homestay thi hoi nha nao ha cac ban?
    Ai biet bao to voi.
    Cam on ca nha!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi metomvajerry; 13/04/2011 vào lúc 12:45 PM.
    Tiền mất đi còn kiếm lại được, danh dự đã mất thì không bao giờ lấy lại được :Rose::Rose::Rose:
    • 2,057 Bài viết

• 1,139 Được cảm ơn

Tầng 4 đã quá 150 trang rồi, mời mọi người sang tầng 5 thảo luận, chia sẻ tiếp ợ :LoveStruc:

Link nhà mời đê: Du Lịch Singapore - Tầng 5
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 32 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quyen.NT Xem bài viết
    Hoàn thuế là dành cho khách du lịch,bạn mua Iphone qua mạng thì đòi hỏi phải có địa chỉ với ID bên Sing .....--> bạn ko được hoàn thuế nếu mua qua mạng
    Cần gì phải có ID gì đâu hả bạn? Tuần trước mình vừa order một cái, cả Billing Address lẫn Shipping Address đều về địa chỉ hiện tại (nhà công ty thuê, nhưng mình đồ là ghi về khách sạn cũng ok). Ship within 24 hrs, sang ngày hôm sau là nhận được luôn rồi, chẳng cần bất cứ giấy tờ gì hết. Trong cái Iphone box thì tất nhiên là ko có GST refund form, nhưng nghe nói hình như nếu cần thì có thể call đến Apple Singapore nó hướng dẫn làm thủ tục xin form này để claim GST mà
    Đợt trước nghe loáng thoáng là print cái invoice Apple gửi cho mình ra cầm đến sân bay cùng IP là được rồi, nhưng không sure lắm.