Du Lịch Nước ngoài

đổi tiền việt sang tiền tệ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.49K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,081 Bài viết

• 6,281 Được cảm ơn

chào cả nhà.

chẳng là em chuẩn bị đi công tác bên TQ mà không biết chỗ nào đổi tiền cả. Bác nào có biết ở TP Hồ Chí Minh đổi tiền tệ ở đâu không chỉ giùm em với. Và tỷ giá hiện nay 1 đồng bằng bao nhiêu tiền việt ạ. Em cảm ơn niều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 238 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconjapan Xem bài viết
    chào cả nhà.

chẳng là em chuẩn bị đi công tác bên TQ mà không biết chỗ nào đổi tiền cả. Bác nào có biết ở TP Hồ Chí Minh đổi tiền tệ ở đâu không chỉ giùm em với. Và tỷ giá hiện nay 1 đồng bằng bao nhiêu tiền việt ạ. Em cảm ơn niều
    Em nên đến quầy 59 trên đường Lê Lợi, QI ( giữa Đồng Khởi và Nguyễn Huệ, gần Eden) đổi, tỷ giá thì chị không rõ, khoảng 2.600/tệ. Xài không hết, về bán lại, rất thuận tiện. Chị đạ đổi ở đó 2 lần rồi.
    • 139 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình biết 1 chỗ là công ty vàng bạc đá quý Tân Kim Hùng, nằm trên đường NGuyễn Trãi Q. 5, còn số nhà bao nhiêu thì kg nhớ, nó ở gần chợ Phùng Hưng ấy, đến khu đó hỏi người ta tiệm vàng Tân Kim Hùng ở đâu hẳn ai cũng biết. Theo mình bít thì ở đó đổi rẻ hơn những nơi khác đấy. Hy vọng có thể giúp được bạn
    • 81 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Muon biet ti gia thi ban vo www.xe.com nhe. Moi thu tien deu co mat o day. Ti gia thay doi tung phut theo thi truong.