Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Du Lịch Nước ngoài

Đã có ai book phòng khách sạn qua agoda.vn chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 37.4K Lượt đọc
  • 153 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 155 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Các bạn ơi, cho mình hỏi, đã có bạn nào book phòng khách sạn qua agoda.vn chưa? Có tin tưởng được ko?
    Sắp tới mình đi dự hội thảo ở Bangkok mấy ngày, mình muốn book phòng ở luôn tại khách sạn diễn ra hội thảo cho đỡ mất công đi lại. Mình lên mạng search thì thấy agoda.vn đưa ra giá rất hợp lý nhưng từ trước tới giờ mình chưa book phòng qua trang web này bao giờ nên ko biết có tin tưởng được không, mọi người cho mình ý kiến với nhé.
    Mình muốn book qua booking.com cho yên tâm nhưng lại ko tìm thấy tên khách sạn trong list của booking.com huhu.
    Mọi người giúp mình nhé. Thanks.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 289 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Book qua agoda tốt bạn ah:Battin ey:

• 32 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình toàn book của agoda, k vấn đề đâu bạn, service cũng rất tốt. Nếu có vấn đề gì như đã pay rồi mà chưa có mail confirm vé thì bạn cứ chat trực tiếp ở phần service 24/7 đó.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mình đã đặt qua Agoda rồi, bạn yên chí nhé chỉ cần đưa tờ xác nhận của Agoda rồi nhận phòng thôi.

• 1,460 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Agoda rất đáng tin cậy , cứ đặt rồi đợi confirm in ra mang qua ks là xong
    không ký kết chi nữa

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chuẩn bị đi SIN và mình có tham khảo qua Agoda thấy có mấy cái ks mà mình vừa ý nhưng vẫn chưa biết làm sao để book ks. Các pác chỉ dẫn giùm mình với nhé:
    1. Mình sẽ trả tiền trước cho ks mà mình đã book qua Visa hoặc Credit card fai ko
    2. Khi mình trả tiền rồi thì mình có nhận được giấy xác nhận gì của ks để chứng thực là mình đã đăng ký hay đã trả tiền cho nó rồi ko.

• 289 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

@anhvu1387:
    1. Đúng. Bạn book qua agoda thì cứ làm từng bước như trên website đó hướng dẫn là xong.
    2. Chứng thực bạn đã trả tiền cho Agoda thì trên bảng sao kê tài khoản của bạn có ghi chi tiết mà. Agoda sẽ gửi Hotel Voucher tới địa chỉ email của bạn, bạn in ra. Khi tới KS thì đưa passport cùng cái Voucher này cho Receiptionist.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ChickChoe; 21/12/2010 vào lúc 12:04 PM.

• 605 Bài viết

• 577 Được cảm ơn

Tớ cũng book qua Agoda.vn rồi. Sang đến KS bên ấy, trong tay lăm lăm voucher mà mình đã in ra và chìa ngay hộ chiếu ra. Zưng mà lễ tân chẳng cần nhìn lấy một cái . Nó chìa ngay cho mình một cái danh sách khách book phòng, bảo mình chỉ vào tên của mình, thế là xong. Dễ thế nhỉ :Laughing:

• 106 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình cũng book qua agoda rồi, dưng mà mấy hôm nữa mới đi nên chưa gửi feedback được, hơi lo lo

• 567 Bài viết

• 1,346 Được cảm ơn

Tớ toàn book của agoda khi cần khách sạn ở nước ngoài, rất đáng tin cậy, giá khá tốt, còn trong nước thì toàn nhờ mấy em đẹp trai của văn phòng du lịch tớ quen, bạn chủ top cứ yên tâm khi book tại đây nha.