Du Lịch Nước ngoài

Cả nhà có tờ khai để xin visa Trung Quốc thì cho em 1 bản với.!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.09K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 126 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Tình hình là em đang cần "TỜ KHAI THỊ THỰC NƯỚC CỘNG HÒA NHÂN DÂN TRUNG HOA" bản song ngữ Hoa-Việt. anh/chị nào có thì share cho em với. em cảm ơn cả nhà trước ạ!:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 183 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Tờ khai này phát miển phí tại Tổng lãnh sự quán 39 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Q.I, bạn phải đem hộ chiếu đến đó mà xin, không phát cho ai đi tay không đâu. Nếu bạn ở xa thì bạn có thể vào đây để tải mẩu đơn về và in ra giấy cũng được Đại sứ quán Trung Quốc chấp nhận: http://www.vietnamsunshinetravel.com...chinavisa.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi 22A16; 28/04/2010 vào lúc 02:21 PM. Lý do: bổ sung thêm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 126 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thanks nhà mình đã cung cấp thông tin cho em nhé.! Mục đích chính của em là cần file word hoặc file pdf mà phải là song ngữ Hoa - Việt cơ.! chứ tờ khai Hoa - Anh thì em có roài.! hix hix không biết tìm đâu ra đây.!
    • 183 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoidiphuquoc Xem bài viết
    Thanks nhà mình đã cung cấp thông tin cho em nhé.! Mục đích chính của em là cần file word hoặc file pdf mà phải là song ngữ Hoa - Việt cơ.! chứ tờ khai Hoa - Anh thì em có roài.! hix hix không biết tìm đâu ra đây.!
    Tờ khai HOA-VIỆT không có đâu bạn ơi, theo qui định Quốc tế thì tờ khai Hải Quan và tờ khai nào của nước phát hành thì phải có 2 thứ tiếng là tiếng mẹ đẻ ( tiếng của nước phát hành tờ khai gồm: Anh, Pháp, Trung,Việt, Hàn, Nhật, Tây Ban Nha,Thái, Lào, Ý, Nga..... ) và tiếng Anh mà thôi còn tiếng của nước thứ 3 thì không bao giờ có.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 126 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 22A16 Xem bài viết
    Tờ khai HOA-VIỆT không có đâu bạn ơi, theo qui định Quốc tế thì tờ khai Hải Quan và tờ khai nào của nước phát hành thì phải có 2 thứ tiếng là tiếng mẹ đẻ ( tiếng của nước phát hành tờ khai gồm: Anh, Pháp, Trung,Việt, Hàn, Nhật, Tây Ban Nha,Thái, Lào, Ý, Nga..... ) và tiếng Anh mà thôi còn tiếng của nước thứ 3 thì không bao giờ có.
    Trên tay em đang cầm tờ khai song ngữ Hoa - Việt luôn nè . nhưng em đang cần file word thôi.!
    • 1,006 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Visa TQ sắp tăng giá đó bạn ơi, làm gấp lên chứ để sau 1-5 nó tăng lên gấp đôi đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 126 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iury Xem bài viết
    Visa TQ sắp tăng giá đó bạn ơi, làm gấp lên chứ để sau 1-5 nó tăng lên gấp đôi đó.
    hehe vụ này thì em biết roài.! thanks nhà mình nhé.!
    • 135 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

kéo topic lên cho bố/mẹ nào biết thì vào share kn, hehe. Em cũng đang thắc mắc là sao có hai loại form visa, song ngữ hoa - việt và anh - hoa? Vậy cái nào thì dùng được đây. Cô bạn em ra sứ quán TQ (HN) cũng được phát tở form song ngữ hoa - việt về khai. Có ai thông thạo khai sáng giúp em với, em cám ơn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lll_love; 06/07/2010 vào lúc 04:57 PM.
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mẹ nào có tờ khai xin visa trung quốc cho em xin file nhé
    à mà có mẹ nào biết lệ phí là bao nhiêu không nhỉ mách giúp em nha
    Cảm ơn cả nhà nhiều
    • 84 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quanghieunhacnhe Xem bài viết
    Các mẹ ơi mẹ nào có tờ khai xin visa trung quốc cho em xin file nhé
    à mà có mẹ nào biết lệ phí là bao nhiêu không nhỉ mách giúp em nha
    Cảm ơn cả nhà nhiều
    Chào Chi