Du Lịch Trong Nước

Xin kinh nghiệm đi du lịch tự túc Hà Nội/ Mũi Né/ Nha Trang

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang "âm mưu" đầu tháng Tư đi trăng mật ở Nha Trang và Mũi Né. Mẹ nào có kinh nghiệm du lịch (tự túc) ở 2 địa điểm này cho em chút lời khuyên với! Em đang phân vân không biết từ Hà Nội nên đi Nha Trang hay Mũi Né trước, nên bay thẳng vào Cam Ranh hay dừng chân tại SG 1 ngày các mẹ ạ.

Cám ơn các mẹ nhiều lắm !

• 7,214 Bài viết

• 2,494 Được cảm ơn

Thế sao mình k bay vào Nhatrang, vi vu rồi lượn vào Muine,sau cùng bay ra HN từ SG?!
    Bạn k nói kinh phí, nhưng cứ vào tôpc Muine va Nhatrang là ra hết

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Thế sao mình k bay vào Nhatrang, vi vu rồi lượn vào Muine,sau cùng bay ra HN từ SG?!
    Bạn k nói kinh phí, nhưng cứ vào tôpc Muine va Nhatrang là ra hết

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Vâng, em cám ơn chị ạ !

• 2,006 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bunnyfunny Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em đang "âm mưu" đầu tháng Tư đi trăng mật ở Nha Trang và Mũi Né. Mẹ nào có kinh nghiệm du lịch (tự túc) ở 2 địa điểm này cho em chút lời khuyên với! Em đang phân vân không biết từ Hà Nội nên đi Nha Trang hay Mũi Né trước, nên bay thẳng vào Cam Ranh hay dừng chân tại SG 1 ngày các mẹ ạ.

Cám ơn các mẹ nhiều lắm !
    Nếu dư thời gian thì nên đi cả 3 thành phố: Nha Trang, Đà Lạt và Mũi Né luôn 1 lần cho thỏa thích.

Từ Hà Nội về Nha Trang; từ Nha Trang đi Mũi Né; từ Mũi Né lên Đà Lạt rồi bay về Hà Nội luôn.

Còn lịch trình tham quan cụ thể như thế nào thì bạn vui lòng nhắn lại thời gian dự kiến đi trong bao lâu. Quỳnh sẽ set up luôn lịch trình tham quan 3 thành phố giúp bạn.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,292 Bài viết

• 962 Được cảm ơn

Đi Mũi né thì ráng kiếm khách sạn đường Dinh Tien Hoang hay gì gì hoàng đó ko nhớ, về đêm chỗ đó vui nhất.
    Đi nha trang thì ở đâu cũng được nhưng tới nha Trang ko đi vinpearl cũng ko sao chả có gì, nhất thiết phải đi sailing bar-club phải đi qua sông sang bờ bên kia sông ăn ốc rất rẻ (hẻm đầu tiên bên trái khi qua cấu - cầu sát biển). khách sạn thì cứ tới nơi rồi tìm nhiều lắm chẳng lo, nhớ xem phòng trước khi trả tiền, khách sạn trên đường trần phú là gần trung tâm nhất, cng4 rất rẻ tùy khách sạn.
    Remembering that you are going to die is the best way I know to avoid the trap of thinking you have something to lose. You are already naked. There is no reason not to follow your heart.

Bạn thường mất bao lâu thì "fall in love" với một người ?

Mang thai dinh dưỡng cho bé chuan bi mang thai