Du Lịch Trong Nước

Uống cafe ở trên tầng cao tòa nhà Bitexco Financial

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26.7K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe nói ở tòa nhà hoa sen cao nhất VN Bitexco Financial có một quán cà phê trên đó ngắm được toàn bộ sài gòn, không biết quán đó đã khai trương chưa, giá cả ra sao vậy các bạn. Có ai biết xin chia sẽ giùm, xin cảm ơn.
    :Rose:
    Ngọc Khuê
    Bay lên nào em bay lên nào

• 551 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Là Armani Coffee phải hông ta :Thinking: BinTrang có bài một blogger vừa thưởng thức món ăn ở đây. Vài xem đỡ nha

Món đầu tiên- khai vị

Món kế tiếp: mì trứng cá

Món chính là bít tết bò

Tặng một ảnh, cảnh ngắm từ tòa nhà cao nhất Tp.HCM
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 501 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

hôm qua lên thử Shri ở tầng 23 tòa nhà Centec ở ntmk... để cuối tuần này thử.. nhìn có vẻ mắc nhỉ......

• 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sao trong tấm hình cuối của bạn BinTrang có 1 tòa nhà cao cao giống Bitexco vậy ^^ Chỉ thắc mắc thôi à :d
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 7,213 Bài viết

• 2,494 Được cảm ơn

cafe armani, ko mắc ko ăn tiền

• 305 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranngockhue Xem bài viết
    Mình nghe nói ở tòa nhà hoa sen cao nhất VN Bitexco Financial có một quán cà phê trên đó ngắm được toàn bộ sài gòn, không biết quán đó đã khai trương chưa, giá cả ra sao vậy các bạn. Có ai biết xin chia sẽ giùm, xin cảm ơn.
    :Rose:
    Ngọc Khuê
    Mình tới đây rồi, cà phê chưa mở đâu bạn. Nhưng có dịch vụ ngắm cảnh từ tầng 49. Cũng đẹp lắm. nhưng giá là 200K/người lớn, cũng hơi mắc àh. Nhưng ngắm cảnh chiều và tối tuyệt đẹp
    CKK: 7/7/2011

31/8: siêu âm GS = 13mm, có yolksac, chưa có phôi thai tim thai :Worried::Worried::Worried:
    13/9 CLR = 18mm, yêu con lắm lắm cơ, con của mẹ thật giỏi....
    8/10 CLR = 50mm, nhịp tim 177l/phút (có khi nào con là nàng công chúa đáng yêu của ba mẹ k ta?), yêu con thật nhiều...

Bản thân: Bị LNMTC BTT 11mm, vòi trứng thông, QKD tương đối đều 28 ngày,
    Chồng: lần 1 xét nghiệm tinh trùng yếu, bác sĩ cho làm IUI
    lần 2 xét nghiệm k yếu, di động và số lượng tốt nhưng hình dạng tt bình thường =0, tt đầu hình lê 95%, phải TTON
    Hai lần IUI kích trứng...tập tành học hỏi IVF.....và may mắn tự nhiên.trúng số....

Chúc cho những ai đang mong có em bé sẽ sớm được toại nguyện....

• 984 Bài viết

• 2,512 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Belly_Sunny Xem bài viết
    hôm qua lên thử Shri ở tầng 23 tòa nhà Centec ở ntmk... để cuối tuần này thử.. nhìn có vẻ mắc nhỉ......
    Cho mình hỏi ngoài lề một tí, Shri mắc không vậy bạn? Thấy hình chụp trên đó quán cà phê cũng đẹp phải ko bạn?
    Chống spam: Lên Bitexco ngắm cảnh thôi mà 200k thì xót quá

• 577 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myblueco Xem bài viết
    Sao trong tấm hình cuối của bạn BinTrang có 1 tòa nhà cao cao giống Bitexco vậy ^^ Chỉ thắc mắc thôi à :d
    Mình cũng thấy vậy. Tấm ảnh đó có lẽ được chụp ở tòa nhà khác, không cao bằng Bitexco Financial Tower...