• 0 Lượt chia sẻ
  • 119K Lượt đọc
  • 223 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• 883 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Ăn uống thì chán và đắt vô cùng.

• 1,032 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

nhìn cái giá cả 20K, 30K là biết chất lượng rồi.

• 1,282 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loakenthangmuoimot Xem bài viết
    Lên “thiên đường”... bêu nắng!
    Mà đúng ra, phải hoàn thiện và đưa vào sử dụng tất cả các dịch vụ rồi thì giá vé như vậy mới là hợp lý, chứ nếu như thế này, chúng tôi thấy thất vọng và chẳng còn muốn quay trở lại đây nữa”. Đó cũng là ý kiến chung của rất nhiều du khách đã đến khu vui chơi giải trí Thiên đường Bảo Sơn trong những ngày đầu khai trương này.
    ---------
    E thấy các bác hơi bức xúc quá. Tại các bác đi đúng vào ngày lễ nên mới phải chen nhau. Em thấy gọi là thiên đường thì hơi quá, nhưng với 50n tiền vé để cho con đi chơi so với CV nước, CV vầng trăng thì em thấy Bảo Sơn vẫn là đáng đi nhất. Khuôn viên ở đây bố trí tương tự như Đầm Sen.Các bác thử đi Đầm Sen vào ngày lễ xem, cũng bêu nắng thế thôi Mà em thấy cũng có ghế đá để nghỉ, có khu nhà cho khách thuê để nghỉ trưa đấy chứ. Cũng chu đáo mà.
    E cho con đi chơi rồi thì thấy con rất thích. NV nhiệt tình chỉ dẫn, cả nhà ngồi chơi trong khu vườn hoa mát mẻ, sạch sẽ. Còn cái vụ chơi trò nào trả tiền trò đấy e nghĩ cũng hợp lý, với 50n mà vào chơi hết các trò của người ta thì... hic. Khu ẩm thực thì đúng là hơi bất tiện ở chỗ phải đổi tiền thật sang tiền của Bảo Sơn, rồi đi mua đưa giấy ra mua như chơi đồ hàng . Đồ ăn thì chưa được phong phú. Nhưng bù lại NV nhiệt tình, khu ẩm thực rộng rãi, thoáng mát, đông người thì lên nhà sàn ăn rồi nghỉ trưa luôn ko mất tiền.
    Nói tóm lại thì vẫn là ở cái ông tổ chức quảng cáo nghe ghê quá nên nên các bác tức thôi, nhà e thì vẫn sẽ quay lại đây tiếp
    Vườn và Bếp :LoveStruc:

• 254 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

em thấy cũng nhiều trò cho trẻ con chơi đấy chứ Còn hơn vào Vincom

• 673 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aboxinh Xem bài viết
    E cho con đi chơi rồi thì thấy con rất thích. NV nhiệt tình chỉ dẫn, cả nhà ngồi chơi trong khu vườn hoa mát mẻ, sạch sẽ. Còn cái vụ chơi trò nào trả tiền trò đấy e nghĩ cũng hợp lý, với 50n mà vào chơi hết các trò của người ta thì... hic. Khu ẩm thực thì đúng là hơi bất tiện ở chỗ phải đổi tiền thật sang tiền của Bảo Sơn, rồi đi mua đưa giấy ra mua như chơi đồ hàng . Đồ ăn thì chưa được phong phú. Nhưng bù lại NV nhiệt tình, khu ẩm thực rộng rãi, thoáng mát, đông người thì lên nhà sàn ăn rồi nghỉ trưa luôn ko mất tiền.
    Tớ đồng ý với bác này. Tớ nghĩ riêng đi mua vé xem rối nước đã là 20k đến 40k rồi, mà bao nhiêu là hoạt động cơ mà, ko lẽ không trả lương cho những người làm hoạt động đó sao. Tớ thấy ngần ấy tiền đi chơi như thế thì quá xứng đáng chứ nhỉ. Hay hơn chán cho con đi Vincom thật, hay công viên nước nữa.

• 3,520 Bài viết

• 10,992 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aboxinh Xem bài viết
    E thấy các bác hơi bức xúc quá. Tại các bác đi đúng vào ngày lễ nên mới phải chen nhau. Em thấy gọi là thiên đường thì hơi quá, nhưng với 50n tiền vé để cho con đi chơi so với CV nước, CV vầng trăng thì em thấy Bảo Sơn vẫn là đáng đi nhất. Khuôn viên ở đây bố trí tương tự như Đầm Sen.Các bác thử đi Đầm Sen vào ngày lễ xem, cũng bêu nắng thế thôi Mà em thấy cũng có ghế đá để nghỉ, có khu nhà cho khách thuê để nghỉ trưa đấy chứ. Cũng chu đáo mà.
    Nói tóm lại thì vẫn là ở cái ông tổ chức quảng cáo nghe ghê quá nên nên các bác tức thôi, nhà e thì vẫn sẽ quay lại đây tiếp
    Tớ chưa đi nên ko ý kiến ý cò gì. Đọc được trên ANTĐ thấy có bải này thì cóp lên đây cho các mẹ tham khảo thôi.

• 495 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Em mới đi BS hôm CN, thấy cũng đâu đến nỗi ạ. Không được như Thiên Đường (quảng cáo chỉ là quảng cáo) nhưng quả là ở HN mình hiện nay đâu có chỗ nào được rộng rãi và "nhiều trò" như ở đây.

Theo thiển ý của em thì Bảo Sơn = Bảo tàng Dân tộc học + Công viên nước + Quán ngon. Chỉ nên đi trong nửa ngày là vừa đủ vui. Đường đi đang làm nên bụi mù mịt, các bác chớ nên đi xe máy, xe đạp hay đi bộ :RollingEy:

50.000/lượt theo em là ko đắt lắm. Một số h/a chia sẻ với các bác:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Dì_Bé; 22/09/2008 vào lúc 08:15 PM.

• 127 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dì_Bé Xem bài viết
    Em mới đi BS hôm CN, thấy cũng đâu đến nỗi ạ. Không được như Thiên Đường (quảng cáo chỉ là quảng cáo) nhưng quả là ở HN mình hiện nay đâu có chỗ nào được rộng rãi và "nhiều trò" như ở đây.

Theo thiển ý của em thì Bảo Sơn = Bảo tàng Dân tộc học + Công viên nước + Quán ngon. Chỉ nên đi trong nửa ngày là vừa đủ vui. Đường đi đang làm nên bụi mù mịt, các bác chớ nên đi xe máy, xe đạp hay đi bộ :RollingEy:

50.000/lượt theo em là ko đắt lắm. Một số h/a chia sẻ với các bác:
    Mình cũng đang định cuối tuần tới cho bọn trẻ đi Bảo Sơn, theo bạn thì chơi trong đó mấy tiếng thì vừa đủ thời gian (k kể t/g đi đường). Ăn uống có những gì và ngon không, có được mang theo đồ uống vào k? Dì Bé post ảnh lên mình xem thế nào cái, cám ơn nhiều nhé.

• 86 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em cũng thấy ổn, mà sao nhiều mẹ cứ bảo là "địa ngục" nhỉ. Với lại chả biết các mẹ đi thế nào, chứ em mang lỉnh kỉnh đủ thứ: sữa, nước, bánh kẹo... mà có thấy ai kiểm tra đâu. Nói chung các loại dịch vụ ở đó đa dạng, nhiều trò hấp dẫn, chỉ mỗi tội ăn uống là hơi đắt đỏ tí thôi (hơi hơi thôi ạ). Em nghĩ các mẹ nên đưa các con đi 1 lần cho biết ạ. Cũng hay lắm.

• 332 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

tầm 7 h30 nhà bác lên đường. khoảng 8h15 - 8h30 đến nơi. cho trẻ con đi chơi loanh quanh các trò chơi, xem múa rối .... tầm 12h vào ăn trưa. nghỉ ngơi 2h - 2h30 về. thế là thoải mái lắm rồi. chả còn gì chơi nữa. Nhưng nhà bác để giữa tháng 10 hãy đi không nắng lắm. Trong đấy k có nhiều cây bóng mát đâu.
    Nếu tiết kiệm thì bác mang 1 ít đồ ăn và nước uống đi. Nhưng kín đáo 1 tý. Đồ ăn thì có các món như quán ngon ý nhưng theo em thì ngon hơn quán ngon 1 tý.