Du Lịch Trong Nước

Kinh Nghiệm Du Lịch Vân Đồn - Quảng Ninh

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 99.9K Lượt đọc
  • 400 Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 82 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Gia đình mình muốn đi nghỉ ở Vân đồn. Có ai mới đi về cho mình hỏi thông tin về: khách sạn, tel liên lạc, cơ sở vật chất có phù hợp cho gia đình có con nhỏ ko? Xin cám ơn trước!

• 3,883 Bài viết

• 4,234 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me LUULY Xem bài viết
    Gia đình mình muốn đi nghỉ ở Vân đồn. Có ai mới đi về cho mình hỏi thông tin về: khách sạn, tel liên lạc, cơ sở vật chất có phù hợp cho gia đình có con nhỏ ko? Xin cám ơn trước!
    Hị hị, em cũng quan tâm đến chỗ này. Không có bác nào chỉ giáo cho chúng em à?

• 4,454 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

em vừa đi hôm 30/4 ạ, đông dã man, nếu mẹ nó mà đặt đc ở cái bãi gì đông đông có cái rì zọt gì xịn xịn ý thì đi cũng ok, mọi ng nói là ở đấy thích, bãi biển đẹp và blah blah
    vì nhà em đi không đặt trc nên không có chỗ, phải xuống bãi dài
    ối rời ơi, khỏi kể nhá, không bao giờ hẹn ngày gặp lại :Sigh: , bãi biển thì đen xì, bãi cát thì toàn sỏi, nhà nghỉ thì đắt mà chả tiện nghi gì, cụ thể là không có tủ lạnh, có 1 cái nhà hàng (chú ý chỉ 1 cái duy nhất) em phải gửi nhờ sữa chua và váng sữa của con em trong tủ lạnh của cái nhà hàng đấy, cái em phục vụ nhiệt tình bảo chị cứ gửi đây mai lấy blah blah blah hôm sau ng ta lại bảo bị mất roài :Surprise: chán chả buồn chết
    phí cả kỳ nghỉ của con chim hư hư nhà em, bố nó tuần nào cũng hỏi em có xin nghỉ được không để bù cho con vụ khác, bố nó cứ thương con bị bố mẹ đưa xa dã man mà chả được vui chơi tắm biển gì :Sad:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 405 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me LUULY Xem bài viết
    Bác ơi, bác vào đây nhé, em đã nói mà bác lười tìm quá:
    http://www.atiresorts.com/baitulong/tours.html
    ATI có 2 khu ở Bái Tử Long-Vân Đồn, khu 2 mới xây thêm (khu Bãi Dài) hoang sơ và dịch vụ kém hơn khu 1, buổi đêm nằm còn bị giột trúng giữa giường cơ, hị hị. ATI có đặc trưng là nấu ăn ko ngon, giá rổ cũng ko rẻ lắm, được mỗi cái hướng tới du lịch sinh thái, khác lạ và "Tây" hơn. Hoặc ra Mai Quyền ở cũng được, xác định đi nghỉ dưỡng, lại sinh thái nữa thì ra đây ở đâu cũng ổn, hì hì. Mỗi tội tắm biển ko sướng, toàn hà và đá, em bơi toàn phải đi ...dép, lão anh em làm mất 1 chiếc dép của khu 2 trong dịp hè năm ngoái cả nhà đi nghỉ, hi hi. Nhưng đi như thế thì hơi xa bác ạ, khoảng 250km từ HN đấy.
    When you believe!:LoveStruc: :570:

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hè này vc em định đi du lịch Quan Lạn, em thấy bảo ở đấy đẹp lắm, vẫn còn hoang sơ. Các bác đã bác nào đi rồi cho em hỏi với:
    - Cách đi như thế nào?
    - Giá cả tàu xe và khách sạn ở đó là bn?
    - Mong các bác giúp đỡ em.
    Cảm ơn cả nhà nhiều

• 1,198 Bài viết

• 3,092 Được cảm ơn

Bạn vào link này ngồi lọc thông tin nhé, đây là trang thứ 36, bạn xem dần dần ngược về trang 1, hơi lâu, nhưng phải chịu khó thôi. Kinh nghiệm của các bạn đi bụi:

http://www9.ttvnol.com/forum/f_233/711178/trang-36.ttvn

Ra Quan Lạn thì phải tắm ở đây nhé!

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chui ra từ nách Xem bài viết
    Bạn vào link này ngồi lọc thông tin nhé, đây là trang thứ 36, bạn xem dần dần ngược về trang 1, hơi lâu, nhưng phải chịu khó thôi. Kinh nghiệm của các bạn đi bụi:

http://www9.ttvnol.com/forum/f_233/711178/trang-36.ttvn

Ra Quan Lạn thì phải tắm ở đây nhé!

Em cảm ơn bác, bãi này nhất định em phải ra rồi, :Laughing:

• 3,520 Bài viết

• 10,992 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi treu_grosses_glueck Xem bài viết
    Hè này vc em định đi du lịch Quan Lạn, em thấy bảo ở đấy đẹp lắm, vẫn còn hoang sơ. Các bác đã bác nào đi rồi cho em hỏi với:
    - Cách đi như thế nào?
    - Giá cả tàu xe và khách sạn ở đó là bn?
    - Mong các bác giúp đỡ em.
    Cảm ơn cả nhà nhiều
    Hì, vào đây nhé:
    www.songchauquanlan.com
    Và chữ ký của tớ nữa ý.
    Bonus cái ảnh nì:

• 3,520 Bài viết

• 10,992 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoitours Xem bài viết
    ...
    Hì, tks bạn đã đưa thông tin lên cho mọi người dễ nhìn. Chính là ở đây:

http://www.songchauquanlan.com/howtogetthere/

• 546 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Bố mẹ nào đi rồi, cho em hỏi chút là có đẹp ko ạ? Có đáng để đi ko ạ....