Du Lịch Trong Nước

Hỏi kinh nghiệm đi Eureka Linh Trường Resort - biển Hải Tiến

Đến trả lời mới nhất
  • 15 Lượt chia sẻ
  • 130K Lượt đọc
  • 896 Trả lời

36 Người đang theo dõi

• 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Không bít mọi người thấy thế nào chứ em thấy 500k là quá rẻ rồi. thuê 1 villa 3 phòng ngủ 1 phòng khách sát biển mà có 1.300k, tính ra 1 phòng có 400k đã có ăn sáng. Em thuê nhà nghỉ giá 300k mà chẳng có ăn sáng nên em thấy như vậy là rẻ
    Bên này có bãi biển quá tuyệt. Hehe. Buôi tối đi dạo biển với bf lạng mạn thui rùi ;">
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Lyloro có vẻ thích khu này nhỉ. Ở đây tớ thích nhất là bãi biển đẹp và ... phòng cách âm tốt. Hihii. Có bồn tắm nữa...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lyloro Xem bài viết
    Có phải mẹ KIBO đi vào hôm 7, 8 tháng 10 ko ạ? Hôm đó em cũng ở Linh Trường, và hình như chỉ có 2, 3 nhà ở đó thôi vì trời mưa bão.....

Mình thì lại rất thích ở Linh Trường, hôm mình đến nơi trời mưa gió nên nước biển ko trong, hôm sau trời hửng nắng nên biển xanh hơn một chút. Linh Trường đang trong thời gian xây dựng nên nhiều thứ còn chưa được hoàn thiện. Tuy nhiên, ở đây nhân viên gần gũi, nhiệt tình, bãi biển trải dài & còn hoang sơ, êm đềm, thanh bình, bạn có thể đi bộ trong rừng thông ngay sát bãi biển cũng rất hay.... Mình ở phòng hướng biển nên thấy cũng khá được, view đẹp, mọi thứ còn mới.... Ăn uống tuy chưa phong phú nhưng nấu nướng cũng khá ok. Nói tóm lại, mình đến Linh Trường với mục đích nghỉ ngơi, tránh xa ồn ào nên cảm thấy rất hài lòng về kì nghỉ bởi nó phù hợp với mong muốn của mình.....

Nếu bạn đang cần một kì nghỉ bình yên, êm đềm & lãng mạn thì Linh Trường là một sự lựa chọn hợp lý.

• 505 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi untilyou0701 Xem bài viết
    Lyloro có vẻ thích khu này nhỉ. Ở đây tớ thích nhất là bãi biển đẹp và ... phòng cách âm tốt. Hihii. Có bồn tắm nữa...
    Thực ra thì mỗi người một cảm nhận bạn ạ. Mình đến đây để tìm một nơi yên bình, ít người, tách biệt với cuộc sống ồn ào, mình đã tìm thấy thứ mình muốn tìm ở đây, thế nên mình cảm thấy như vậy là hài lòng rồi. Còn nhiều người khác muốn đến một nơi đầy đủ tiện nghi, dịch vụ hoàn hảo... thì có lẽ sẽ ko thích, bởi Linh Trường chưa hoàn thiện mà, hi hi....

Mình thấy có bạn nào đó hỏi là Linh Trường đang xây dựng thì có ồn ào ko, ko biết các ngày khác thế nào, nhưng mình tới vào thứ 7, chủ nhật nên thấy rất yên tĩnh, ko có ồn ào j` hết đâu bạn ơi....^^

• 2,167 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

Mình chờ các bạn mua deal của hotdeal đi về cho ý kiến về dịch vụ xem sao , ko bit từ resort đó đi vào Sầm Sơn có xa ko các bạn ?

• 203 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hue-capetown Xem bài viết
    Mình chờ các bạn mua deal của hotdeal đi về cho ý kiến về dịch vụ xem sao , ko bit từ resort đó đi vào Sầm Sơn có xa ko các bạn ?
    Khoảng 20km, nếu đường chim bay bờ biển thì khoảng 5 - 6km
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tamlemap; 21/10/2011 vào lúc 10:09 PM.

• 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Từ thành phố Thanh Hóa xuống SS là 17km. Từ thành phố xuống khu này là 20km. Đi từ thành phố xuống 2 khu này theo 2 đường khác nhau. Hai bên đều gần biển nên đi đường chim bay khoảng 7km.nếu đi đường chính (chim đi xe máy) thì mất khoảng 40km ban ạ. :P
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hue-capetown Xem bài viết
    Chỉnh sửa lần cuối bởi untilyou0701; 22/10/2011 vào lúc 08:01 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 668 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Mình đi vào cuối tuần nên ko ồn ã gì cả vì hôm đó hầu như không có thợ, chỉ có mấy người đổ cái sân trước quầy lễ tân thôi.
    Về giá cả thì đúng là ở đây rất rẻ, cả về giá thuê phòng lẫn ăn uống. Nếu cá nhân mình thì chắc sẽ không có lần 2 nhưng bố mẹ mình thì lại thích lắm và các cụ bảo nhất định hè sang năm sẽ quay lại.

• 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thì em khoái nhất ở đây cái dàn Karaoke các mẹ ạ. Công nhận đầu tư khá hoành tráng. Nghe đâu mỗi phòng trang bị gần trăm triệu tiền thiết bị âm thanh. Hát giọng trong veo ( Song ca cùng bf bài Cơn mưa tình yêu, tuyệt cú mèo). Nhóm em ít người nên thấy phòng khá ổn. Tuy nhiên nhóm 30-40 người thì nên thuê 2 phòng các mẹ ạ. Vì phòng Karaoke bên resort này nhỏ. khoảng 15 người là vừa, tối đa 20. Đi đoàn đông thì tách ra 2 phòng. Có lúc thấy hơi mất vui tẹo. Nhưng mà em là em xí xớn, chạy lung tung từ phòng này sang phòng kia. Phòng này thì hát nhạc trẻ, nhảy nhót om sòm, phòng bên kia hát nhạc đỏ, toàn về Đảng và Bác Hồ em cũng không khoái lắm. Nhưng mà chạy qua chạy lại cho nó thay đổi không khí cũng hay.

• 2,167 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

Mình thì từ trước đến h đều thích biển mặc dù ko bit bơi nên cứ nghe nơi nào có bãi biển đẹp, mới là thích đi lắm...hóng ở đây để có gì còn mua deal bên hotdeal đi biển mùa đông chơi...

• 47 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hihih, mình mới mua 1 voucher trên hotdeal, và đi cùng gf vào cuối tuần này ). Không biết chất lượng dịch vụ có đúng như quảng cáo không? nếu dở gf giận mình chit, gf của mình kỹ tính lắm