Du Lịch Trong Nước

Giúp em với : đi Cù Lao Chàm ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 29.5K Lượt đọc
  • 133 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 35 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

các bác ở Quảng Nam cho em hỏi, đợt này động đất nhiều thì Cù Lao CHàm có chấn động gì ko ah?

Người dân sống ở CLC có cảm nhận được động đất giống như ở QN ko?

Tks&Brgds!

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho em hỏi em tính đi du lịch bụi CLC vào mùng 5 tết Âm lịch, 2 ngày 1 đêm. các chị có ai từng đi thời gian này cho em ý kiến nhé
    1. không biết tết thì bến tàu chợ có hoạt động không và dịch vụ trên đảo, homestay này kia có phục vụ không nhỉ và giá cả liệu có đắt quá không, em chỉ sợ đến tết bị chém
    2. Với cả thời tiết thời gian này có phù hợp để đi không? em lo biển động rồi ra đến đảo mà không được thưởng thức hải sản thì....Têt mà, sợ thời gian này chả còn gì để thưởng thức...
    3. Em mượn được xe máy đi từ ĐN, liệu có mang xe máy ra ngoài đảo luôn được ko nhỉ. Hay phải tìm chỗ gởi xe qua đêm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 77 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Gia đình mình định đi Cù Lao Chàm vào đầu tháng 5, khoảng 8 người. Bạn nào có giá tốt thì pm cho mình nhé. Thanks...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 68 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi starlight Xem bài viết
    Gia đình mình định đi Cù Lao Chàm vào đầu tháng 5, khoảng 8 người. Bạn nào có giá tốt thì pm cho mình nhé. Thanks...
    Hi bạn, nếu gia đình bạn mà đi Cù Lao Chàm vào đầu tháng 5 thì thời tiết quá đẹp rồi bạn ak, nhưng lưu ý khi đi cù lao chamfnhows mang theo mũ nón nhé, ui ui nắng nắng gió gió mát ơi là mát, nhớ mang dép kẹp ha để di chuyển lên xuống cano cho ó tiện, giá cũng dao đọng tầm 450 thui bạn ak. Nếu cần thông tin j bạn cứ vui lòng gửi tin nhắn nhé, minhf sẽ tư vấn xã láng cho bạn khi ạn có dịp ghé thăm du lịch miền trung bạn ha ^^