Du Lịch Trong Nước

Em cần đặt phòng trên Agoda - Có đáng tin cậy không ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.7K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 2,707 Bài viết

• 2,796 Được cảm ơn

Cả nhà tư vấn giúp em với, em đặt phòng online trên Agoda có đáng tin cậy không ạ?
    Em cần đặt luôn trong chiều nay. Gấp quá, nên em đành mở topic mới làm phiền mọi người :Rose::Rose:

• 94 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Chào NhiNho, mình thường xuyên vào nhà chứng đây, hâm mộ Nhinho lắm. Mình thì chưa đặt ở Agoda bao giờ nhưng trưa nay tình cờ đọc ký sự du lịch Bali của tác giả Dili thì thấy đồng chí đấy khen “thái độ làm việc của Agoda rất văn minh và chuẩn xác” nhưng cũng khuyên mọi người đọc kỹ điều khoản bằng tiếng Anh trước khi đặt phòng nhất là điều kiện chủ thẻ tín dụng phải đi cùng, nếu không phải có uỷ quyền, hộ chiếu và thẻ fax sang đấy. Nhinho tham khảo thêm nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 218 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Mình đã đặt phòng qua Agoda cho chuyến đi Sing tháng 10 vừa rồi và thấy họ làm việc rất chuyên nghiệp, thủ tục gọn, nhanh chóng. Bạn chỉ cần lưu ý các điều khoản liên quan đến thẻ tín dụng, hủy phòng...để hiểu rõ hơn về trách nhiệm và quyền lợi của mình, còn lại mọi thứ ok. Lần sau nếu trên đó có giá tốt thì mình sẽ đặt phòng cho các chuyến du lich tiếp theo.
    Tất cả vì bố con Hannah
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,707 Bài viết

• 2,796 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jessnguyen Xem bài viết
    Mình đã đặt phòng qua Agoda cho chuyến đi Sing tháng 10 vừa rồi và thấy họ làm việc rất chuyên nghiệp, thủ tục gọn, nhanh chóng. Bạn chỉ cần lưu ý các điều khoản liên quan đến thẻ tín dụng, hủy phòng...để hiểu rõ hơn về trách nhiệm và quyền lợi của mình, còn lại mọi thứ ok. Lần sau nếu trên đó có giá tốt thì mình sẽ đặt phòng cho các chuyến du lich tiếp theo.

Mình cảm ơn Sun và Jessnguyen nhiều.:Rose::Rose:
    Chiều hôm kia mình xem review trên mạng về nó thấy cũng tin được, nên đặt phòng trên đó rồi, nhanh và giá cả cũng okie.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cung dang muon dat phong qua Agoda.Anh chi nao co kinh nghiem bao em voi.Em cha bit gi ca
    .hĩ

• 1,322 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Agoda mình phải trả tiền luôn khi đặt đó. nên phải tính toán cho kỹ

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố Cu Gôn Xem bài viết
    Agoda mình phải trả tiền luôn khi đặt đó. nên phải tính toán cho kỹ
    Vâng, em biết ạ nhưng nếu không ở được hoàn lại tiền với cả giá phòng rẻ hơn nhiều lắm ạ.Không biết có uy tín không nữa

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhiNho06 Xem bài viết
    Cả nhà tư vấn giúp em với, em đặt phòng online trên Agoda có đáng tin cậy không ạ?
    Em cần đặt luôn trong chiều nay. Gấp quá, nên em đành mở topic mới làm phiền mọi người :Rose::Rose:
    Agoda thì quá ngon rồi, nếu bạn đi nước ngoài thi vào

1. www.asiarooms.com
    2. www.Agoda.com
    3. www.wotif.com
    4. www.booking.com

đây là các trang booking hotel chuẩn nhất thế giới đó, khách du lich đến việt nam đều đặt qua các hệ thống này

Agoda có văn phòng đại diện tại 161 Lương Ngọc Quyến, gặp Ms Bình

còn em chỉ túc tắc đặt phòng khách sạn tại việt nam thôi mỗi phòng em chỉ lấy phí dịch vụ 5$net hí hí rooling:

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nếu mình muốn đặt phòng khi đi du lịch ở VNam (cụ thể là ĐN), đặt trên Agoda có được ko? Mình xem thấy giá phòng trên đó hấp dẫn quá!

• 1,391 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkgau Xem bài viết
    Nếu mình muốn đặt phòng khi đi du lịch ở VNam (cụ thể là ĐN), đặt trên Agoda có được ko? Mình xem thấy giá phòng trên đó hấp dẫn quá!
    Đi nước ngoài book qua Agoda ok, nhưng đi trong nước ko cần đâu, có rất nhiều mẹ làm bên du lịch, bạn book qua các bạn ấy giá sẽ được tốt hơn ấy chứ :Smiling:

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5