Du Lịch Trong Nước

Du lịch Sầm Sơn - Thanh Hóa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 76.7K Lượt đọc
  • 547 Trả lời

34 Người đang theo dõi

• 669 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

em muon di sam son trong thang 6 toi , các me co biết dia chi khách san nao re re không? chi giúp em voi? vi em phai bao ca nha nen không dam vao các khách san lon , vao nha dan cung dước , nhung phai co diêu hoa nhe, chi giúp em voi

• 1,729 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bexuanmai
    em muon di sam son trong thang 6 toi , các me co biết dia chi khách san nao re re không? chi giúp em voi? vi em phai bao ca nha nen không dam vao các khách san lon , vao nha dan cung dước , nhung phai co diêu hoa nhe, chi giúp em voi
    Khách sạn Hải Thuận, nằm trên đường Lê Hoàn - Bãi tắm A.

Vào những ngày lễ 30/4- 1/5 : 250K/ngày đêm.

Ngày thường : 150K/ngày đêm

Có máy lạnh, tủ lạnh, phòng 2 giường đôi, sạch sẽ, thoáng mát. Có phòng có view, có phòng không. Có thang máy.

30/4 này mình vừa ở đó song. Nói chung ổn cả.
    Nhà thám hiểm Sóc đợt 4 đây ạ http://www.webtretho.com/forum/f1612/ma-so-370-id-nhim-ma-742600/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 669 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NHIM-MA
    Khách sạn Hải Thuận, nằm trên đường Lê Hoàn - Bãi tắm A.

Vào những ngày lễ 30/4- 1/5 : 250K/ngày đêm.

Ngày thường : 150K/ngày đêm

Có máy lạnh, tủ lạnh, phòng 2 giường đôi, sạch sẽ, thoáng mát. Có phòng có view, có phòng không. Có thang máy.

30/4 này mình vừa ở đó song. Nói chung ổn cả.
    em cam on me nhim nhe. không hiêu thang 6 co duoc coi la ngay le không nhi? hi vong van giu o muc 150.000

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà tôi muốn tự tổ chức đi nghỉ ở Sầm sơn vào đầu tháng 6 , có mẹ nào biết đi ô tô nào không , chỉ mua vé lẻ thôi

• 7,100 Bài viết

• 1,558 Được cảm ơn

Nhà tôi muốn tự tổ chức đi nghỉ ở Sầm sơn vào đầu tháng 6 , có mẹ nào biết đi ô tô nào không , chỉ mua vé lẻ thôi
    Sao bác ko đi tàu nhỉ? Xuống tàu đi taxi Mai Linh xuống Sầm Sơn.

• 5,176 Bài viết

• 1,175 Được cảm ơn

Nhà mình vừa đi Sầm sơn về, đi tàu hỏa.
    Rời khỏi hà nội lúc 15h45, có trẻ con nên đi giờ này cho thoải mái, vé ngồi điều hòa 60k/vé, đến Thanh Hóa lúc hơn 19h. Gọi taxi Mai Linh 037.757575 đến Sầm sơn sau 30 phút hết 121k.
    Sau 4 ngày ăn chơi nhảy múa, gọi taxi quay lại Thanh Hóa hết 150K, lên tàu lúc 17h25, mua vé toa nằm, 92k/vé, về đến HN 20h45.
    Muốn đi ô tô thì hoặc là thuê xe của Mai Linh đi từ Hà nội (cái này hơi tốn kém mà không cần thiết), hoặc đi xe Bắc-Nam của Hoàng Long, đến Thanh Hóa hết 100k, cụ thể giờ bạn hỏi ở bến xe.
    Nếu nhà có trẻ con tốt nhất là đi tàu, chúng nó có không gian để thở và nghịch.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin cám các mẹ nhé, nhưng mà tôi nghe nói có xe Mai Linh đi Sầm sơn từ HN rất tiện mà , nhưng tôi không có số phôn, nếu mẹ nào biết chỉ giùm nhé , cám ơn nhiều nhiều

• 5,176 Bài viết

• 1,175 Được cảm ơn

Hôm trước mình có hỏi dịch vụ Mai Linh xe từ Hà nội ra Sầm sơn thì mấy cô tổng đài nói là bỏ rồi. Bây giờ chỉ nhận hợp đồng thôi.

• 763 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào đi du lịch qua công ty CP dịch vụ tổng hợp Vạn Xuân ở Lạc Trung, Hai Bà Trưng chưa? Bọn mình đang định đi tour Sầm Sơn 3 ngày qua cty này, ở tại KS bộ công nghiệp, thấy bảo cách biển 20m. Chả biết có đúng không nữa!

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi UyenGiao Xem bài viết
    Đã có mẹ nào đi du lịch qua công ty CP dịch vụ tổng hợp Vạn Xuân ở Lạc Trung, Hai Bà Trưng chưa? Bọn mình đang định đi tour Sầm Sơn 3 ngày qua cty này, ở tại KS bộ công nghiệp, thấy bảo cách biển 20m. Chả biết có đúng không nữa!

cơ quan mẹ đã đăng ký chưa? nếu chưa thì cho mình thông tin nhé bên mình có khách sạn Biển Đợi rất gần biển và đẹp nữa, khách sạn bộ công nghiệp cũng được nhưng cũ rồi và mình thì không thích khách sạn nhà nước lắm, phong cách phục vụ chán......
    operator@togo.vn
    www.togo.vn
    5626100 - 0989209732