Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 245K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

39 Người đang theo dõi

• 508 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Ba mẹ con nhà Candy sẽ đi Phú quốc chơi (theo tour). Nhưng mình không biết ở đó có nhà thờ không nhỉ , và nhà thờ thì cách khu resort Saigon Phu Quoc bao xa. Vì mình đi vào T7, CN , sáng CN muốn đi lễ mà không biết ở đó có nhà thờ không? Giúp với các mẹ ơi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,218 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Mẹ Candy thử hỏi công ty Du lịch tổ chức cho mình đi thử xem Họ sẽ hướng dẫn tường tận. Lúc trước đi Nha trang mình cũng lo lắng chuyện này nên gọi điện thoại hỏi thăm hướng dẫn viên du lịch trước, đến đó chỉ cần tự mình đi thôi. Nếu là ở Nha trang thì có Nhà thờ Núi (còn gọi là Nhà thờ Đá) rất đẹp !

• 348 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mẹ CanDY ơi , Theo mình biết ở PQ chỉ có 1 nhà thờ tại xã An Thơí mà khu resort Saigon Phu Quoc thì ở trung tâm huyện ( cách khoảng 30km) nêu đường xá tốt thì 30km cũng gần nhưng mình nghĩ chắc đi xuống xã cũng khó khăn đó. Hay là đi lễ vào chiều thứ 6 được ko?
    me @ BẠC LIÊU

• 551 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

O Phu Quoc co nho tho do, nhung minh khong biet ban o khu nao Duong Dong hay Duong tay? nhung khong ngai dau vi ban co thue thue xe chay len nha tho cung de dang lam. ban no dem theo dau chong muoi cho be nhe.
    Khi ve thi nho mua tieu so trang, neu ban di tham khu nuoi ngoc trai thi co the mua neu thich vi gia ca va chat luong thi yen tam
    Nhung nho nen hoi gia truoc cho moi thu nhe
    Chuc ban va gia dinh co mot chuyen di vui ve
    Me be Hana
    Hana:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 508 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ , mình đành đọc kinh vào CN vậy ( vì nhà thờ ở xa mà mình lại đi chung với công ty (tổ chức đi theo tour ).

To Me @ Mình vừa mới biết shop Mẹ Yêu chuyên bán đồ em bé rất đẹp có chi nhánh ở Bạc Liêu, 38 Trần Phú, P.3 thị xã Bạc Liêu - Tel (0781) 828898. Không biết mẹ @ đã biết thông tin này chưa?

• 348 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thi xa Bac lieu nho lam Me Candy a , Shop Me yeu minh cung thuong hay lui toi mua do cho be nhu quan ao , binh sua , va mot so do dung cho tre em co ca nhung mat hang cua pigeon, falin, camera... xai cung duoc. Minh moi mua ban chai danh rang Falin cho be o day.
    me @ BẠC LIÊU

• 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Không biết nhà Candy đi du lịch ở Phú Quốc trong chương trình có ghé tắm biển ở Bãi Sao không, nếu có dịp nên ghé thăm bãi này. Chỉ có thể dùng từ : TUYỆT VỜI mà thôi. Mẹ nhớ mang theo đồ chơi xúc cát cho bé, bãi cát trắng mịn, tuyệt đẹp, an toàn cho bé chơi được cả ngày. Chưa kể mực tươi ở Bãi Sao cũng tuyệt lắm nhà Candy à. Nghĩ lại bé Âu còn thấy thèm.

Chúc cả gia đình có một kỳ nghỉ thú vị.

• 508 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Có tắm biển tại Bãi Sao, ôi tuyệt lắm hả , hihihi có mồi cho ba mẹ nhậu mà lại có chỗ cho con chơi, còn gì bằng. D

• 2,214 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Trời ơi BÃI SAO!!! Nghe tên mà thèm nắc nỏm. Bãi đó đẹp mê ly luôn, mẹ Candy gắng ra đó ít nhất là nguyên ngày (vì cách KS của bạn tới 30km). Chứ còn cái vũng biển trước mặt SG PG resort thì toàn rác bẩn, nghe nói là phụ thuộc vào mùa gió nên bị cuốn rong rác từ bên vịnh Thái lan thì phải, tumeo ra đó vào mùa hè nên thà vào hồ bơi còn hơn (phí nhỉ), hy vọng là mùa này ko sao.

• 508 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Hi hi, Nghe Be Au va Tumeo tán dương quá trời làm mình chưa đi cũng thèm lol