Du Lịch Trong Nước

Du lịch Cửa Lò - Nghệ An (phần 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 168K Lượt đọc
  • 1.97K Trả lời

55 Người đang theo dõi

• 2,167 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

Dịp 30/4 năm nay nghỉ 04 ngày chắc rất nhiều gia đình, cơ quan đi Cửa Lò lôi top này lên để chia sẻ thông tin cho mùa hè 2012 cả nhà !

• 70 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Dịp 30/4 này đi Cửa Lò tắm biển là đẹp nhất. Bên em đang có chương trình đi cưa lò dịp này. các bố mẹ nào đang quan tâm cần tư vấn thì bảo em nhé. em tư vấn nhiẹt tình ah.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 598 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Đi biển cửa lò ăn và tắm là nhất rùi. e chưa thấy ở đâu ăn ngon và tắm thích như ở đây. các mẹ đi Cửa Lò thì nên đặt phòng sớm. giá sẽ tốt hơn. sát ngày đặt giá đội lên nhiều lắm. Năm ngoái e đặt cho cty e mà sau 2 tuần giá đã nhảy lên rùi. hic. may mà vẫn đặt trc 1 tháng, chứ sát ngày thì chắc là giá trên trời. hic.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,167 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

Điểm dở nhất ở CL là tính chất thời vụ 9 tháng mài dao 3 tháng chém...... ks cũ và ít đươc nâng cấp phòng ốc vì ít khách... nhưng vẫn thích CL vì gần, ăn đồ biển và tắm sướng thật, con người cũng vẫn hiền lành và thật thà hơn nhiều điểm du lịch miền Bắc khác.
    Có ks nào mới xây, nội thất đẹp các mẹ giới thiệu nhé !

• kot
    • 4 năm
    • 506 Bài viết

• 748 Được cảm ơn

năm nay nhà mình chốt đi CL , mình vào đây hóng tí thông tin nao..

• 598 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hue-capetown Xem bài viết
    Điểm dở nhất ở CL là tính chất thời vụ 9 tháng mài dao 3 tháng chém...... ks cũ và ít đươc nâng cấp phòng ốc vì ít khách... nhưng vẫn thích CL vì gần, ăn đồ biển và tắm sướng thật, con người cũng vẫn hiền lành và thật thà hơn nhiều điểm du lịch miền Bắc khác.
    Có ks nào mới xây, nội thất đẹp các mẹ giới thiệu nhé !
    có khách sạn Lộc Anh hoặc Tiến Anh, còn 1 khách sạn j tên Phương nữa ấy gần nhà e, để cuối tuần e về quê e xem cho. . mấy khách sạn này ở đc, sạch sẽ lắm c. e ko biết nhưng e đặt cho bạn e thì thấy giá cả phải chăng lắm. Đây gần chợ hải sản, gần karaoke Bình Thu và đây cũng là bãi tắm trung tâm đó các chị ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 70 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

khách sạn Trung Kiên, khách sạn Lâm Sơn Hải, Thùy Trang, Hải âu là những khách sạn mới. chất lương phòng ổn. các bố mẹ cần thì cứ bảo mình.

• 139 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Hic hic, đã lên kế hoạch, book vé đi cửa lò tuần này nhưng nghe thông tin dự báo thời tiết mưa rét, buồn quá! Có ai đi cửa lò tuần này lên tiếng để lập hội với nào?

• 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sắp tới ngày giỗ tổ và kỳ nghỉ lễ 30/4. Có mẹ nào đã lên kế hoạch đi Cửa Lò chưa ạ?. Lễ hội sông nứoc, bắn pháo hoa và lễ khai truơng mùa du lịch ở Cửa Lò năm nào cũng thu hút rất đông du khách. Lên kế hoạch sớm đẻ tiết kiệm chi phí ...
    Goin' where the wind blow!

• 1,451 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Nhà mình 30/4 này dự định cho ông bà đi Cửa Lò chơi. Lần trước đi cùng cơ quan ở KS Công Đoàn cũng thấy được. Nhưng gọi đặt 3 phòng thì lễ tân bảo ko nhận đặt số lượng phòng dưới 10. Bố mẹ nào ở CL có phòng ở KS Công Đoàn hoặc KS nào phòng ốc cũng được như thế thì pm em giá rổ với nhé. E check rồi pm lại ạ. Tks ạ.