THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

Xin câu hỏi chơi trò chơi tập thể cho trẻ em.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.43K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 222 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Các bố/mẹ thông thái ơi em có một việc gấp muốn nhờ vả ạ:
    Cơ quan em tổ chức một buổi gặp mặt CBCNV cuối năm vào ngày 9/1/2010, em muốn xin tư vấn cho một số câu hỏi để cho các bé chơi trò chơi tập thể. Mong các bố/mẹ nhanh tay giúp em nhé. Em xin cảm ơn rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cảnh giác với những trò lừa đảo của người nước ngoài trên FB đến từ London hoặc...

Hiện nay, có rất nhiều cách thức lừa đảo nhất là qua điện thoại và các trang mạng xã hội. Các đối...

• Xin tập sách cho trẻ em nghèo!

Chào các mẹ!Nhóm đoàn viên ấp em đang quyên góp tập, sách, bút, ...(nói chung là đồ dùng học tập) cho trẻ em nghèo trong xã. Các mẹ có con đi học còn sách cũ thì tặng lại nhóm em nhé(nguyên bộ càng tốt) hoặc tập, bút, ...Mong sự giúp đỡ của các mẹ WTT. Em xin cảm ơn rất nhiều!Các mẹ nhắn em, em sẽ...

• Mua, đổi Bếp mới tặng kèm máy hút mùi

Một chương trình khuyến mại lớn nhất từ trước đến nay tại DigiCity khiến khách hàng vô cùng thích...

• Hội chứng chân tay miệng rất nguy hiểm cho trẻ em

Mới nghe được bệnh này từ con một đồng nghiệp, nếu ko phát hiện sớm sẽ biến chứng sang tim. Phát hiện và truyền thuốc trong một ngày 10 lọ hết 15,5 triệu, chưa kể một số thuốc khác. Cách duy nhất để phòng là đảm bảo vệ sinh. Hội chứng chân tay miệng rất nguy hiểm cho trẻ em Căn bệnh truyền...

• Nấm kefir ở Sài Gòn

Tình hình là tớ có 1 ít Kefir đang dư, rao ở vài nơi, có 1 vài người hỏi xin nhưng tình hình là tớ...

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có thể chơi trò chơi Hái hoa dân chủ được không ạ?
    • 222 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

đúng đấy bạn ducnguyenvp1 ạ, nhưng mình muốn xin các câu hỏi cho các cháu bé trả lời chứ không phải khung chương trình. Cảm ơn bạn đã quan tâm ạ.