THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

Xin câu hỏi chơi trò chơi tập thể cho trẻ em.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.39K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 222 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Các bố/mẹ thông thái ơi em có một việc gấp muốn nhờ vả ạ:
    Cơ quan em tổ chức một buổi gặp mặt CBCNV cuối năm vào ngày 9/1/2010, em muốn xin tư vấn cho một số câu hỏi để cho các bé chơi trò chơi tập thể. Mong các bố/mẹ nhanh tay giúp em nhé. Em xin cảm ơn rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp việc nhà TPHCM

Mấy bữa nay bé mình bị bệnh mà người giúp việc cứ khăng khăng đòi nghỉ.Nhà mình thì chỉ có 2 vợ...

• 10 câu hỏi dinh dưỡng đáng quan tâm nhất cho trẻ dưới 1 tuổi - Phần 1

(Webtretho) Dù nuôi con đầu lòng hay con thứ 2 thì những lo lắng làm các bà mẹ rối trí dường như chẳng giảm đi. Hàng loạt những câu hỏi liên tục được đặt ra liên quan đến việc nuôi dạy con. Webtetho tổng hợp 10 câu hỏi “hay được hỏi nhất” và đã được các chuyên gia dinh dưỡng (*) trả lời tận ...

• Các anh chị Hà Nội ơi, giúp em với!

Em có việc nên phải đi công tác ở Hải Dương, nhưng lần đầu tiên ra ngoài Bắc nên em không biết đi...

• bé bi khò khè nhiều có phải bi hen suyễn ko ạ

Bé em 4 tuổi rồi , dạo gần đây em thấy đêm về bé thở có vẻ rất nặng tiếng , ko biết có phải bé bị...

• Hội chứng chân tay miệng rất nguy hiểm cho trẻ em

Mới nghe được bệnh này từ con một đồng nghiệp, nếu ko phát hiện sớm sẽ biến chứng sang tim. Phát hiện và truyền thuốc trong một ngày 10 lọ hết 15,5 triệu, chưa kể một số thuốc khác. Cách duy nhất để phòng là đảm bảo vệ sinh. Hội chứng chân tay miệng rất nguy hiểm cho trẻ em Căn bệnh truyền...

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có thể chơi trò chơi Hái hoa dân chủ được không ạ?
    • 222 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

đúng đấy bạn ducnguyenvp1 ạ, nhưng mình muốn xin các câu hỏi cho các cháu bé trả lời chứ không phải khung chương trình. Cảm ơn bạn đã quan tâm ạ.