• 18 Lượt chia sẻ
  • 15K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hehe, ai cũng phải 1 lần thì mới chừa đc chứ nhỉ ^^ , chứ chưa chắc rẻ đã là ôi nghen :P , ^^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tránh xa cực lởm này ra. Mình mua của nó 3 lần chán cả 3. Quảng cáo thì hay, bán toàn hàng tàu, nhân viên thì lạnh nhạt lờ đờ.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hàng Tàu là chắc rồi, các mẹ đừng tham rẻ, vì các mẹ cứ tính mà xem, nếu với nguyên liệu tốt + giá nhân công + chi phí vận chuyển, phân phối thì làm sao mà = cực rẻ được. Đừng tham rẻ nhé, em cũng nhiều lần khóc mếu dở vì mua hàng trên mạng rồi. Và giờ cũng đã rút ra được kinh nghiệm: Mua và nhìn + sờ tận mắt là ổn nhất và còn tiết kiệm nữa chứ. Chứ cứ thấy rẻ, mình mua nhiều cũng thành tiền mua một món tầm cỡ rùi, hị hị!
    Chúc các mẹ là những bà mẹ thống thái, và đặc biệt, đừng bao giờ mất tiền mua những cái bực vào mình nữa nhé!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là lừa đảo thiệt. Họ toàn giao hàng không đúng với sản phẩm trên web và sản phẩm bị lỗi nhiều. Các bạn nên cẩn thận!
    • 102 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Dear mọi người
    Mình thì chưa mua ở trên cucre bao giờ, nhưng mà cứ nhìn cái giá sản phẩm họ treo trên web đã thấy không được rồi.
    Mình thấy up giá giảm 40-50-60 %... gì gì đó. Nhưng so sánh với giá cả bên ngoài vẫn còn đắt hơn
    Hơn nữa, khi xem các tính năng sản phẩm họ đăng trên web cũng thấy " ảo" nữa ( vì mình search sản phẩm đó trên mạng, xem tính năng và so sánh với tính năng được up trên web cucre thì thấy hơi " tâng bốc" )
    Không chỉ cucre, mà mình thấy kể cả hotdeal cũng thế. Lần trước mình cũng đặt mua cái voucher thể dục thẩm mỹ. Khi nhân viên giao hàng gọi điện cho mình để hẹn giờ giao hàng . Mình đã nói là mình không thể nhận được hàng vào giờ đó vì lúc đó mình đang họp. Thế là họ ....không giao luôn. Bó tay
    Nói chung trải nghiệm 1,2 lần. Giờ tớ không ham mua voucher trên mấy cái trang này nữa
    Khi mình chưa mua hàng đã thấy những cái không trung thực như thế thì không nên mua làm gì
    Đành rằng là rẻ thì ai cũng thích. Nhưng mua về mà không sử dụng được thì tự nhiên mất tiền oan
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HXR02 Xem bài viết
    chào cả nhà
    bây giờ mình đang rất bức xúc và không muốn ai bị lừa như mình nên mình thông báo cho cả nhà biết để cẩn thận hơn khi mua hàng của Cucre.vn
    Vì đang bầu bí, bụng to lại yếu nên mình ko lượn lờ phố xá để mua đồ đc nên phần lớn mua hàng online, thấy trên cucre giảm giá cũng khá nhiều nên mình đặt mua 1 vài sp
    Cách đây 1 tuần mình có đặt mua vài sp của cucre, trong đó có 1 áo phao made in VN giá gốc là 420k giá bán của cucre la 199k. Vì chỗ mình ở là khu vực Cầu Diễn nên cucre ko giao hàng vì vậy mình nhờ bạn làm ở Cầu Giấy lấy hộ.
    Khi nhận được hàng, thực sự mình cũng ko hài lòng lắm về chất lượng cũng như màu sắc của vài sp (sp cucre up trên mạng rất đẹp) nhưng mình cũng tạm chấp nhận.
    Riêng sp máy may mini cầm tay thì ko thể sử dụng được, sau mấy ngày cố gắng dùng cuối cùng mình cũng ...vứt đi.
    Nhưng điều làm mình BỨC XÚC nhất là chiếc áp phao made in VN mà mình nhận đc khác với chiếc áo mà cucre up trên mạng mà mình đã đặt. Về kiểu dáng, chiếc áo trên web của cucre trông bóng đẹp, trẻ trung bao nhiêu thì cái áo mà mình nhận được nhìn xỉn màu, kiểu dáng rất xấu và già chỉ dành cho U50, U60 trở lên mặc thôi.
    Ngày hôm sau mình gọi điện cho họ phản ánh v/v họ giao ko đúng sp. Họ yêu cầu mình cung cấp thông tin thành viên (khi đặt hàng thì phải đăng ký thành viên). Mình đã cung cấp cho họ đầy đủ thông tin người đặt, người nhận: địa chỉ, số đt, email nhưng họ bảo ko hề có thông tin nào cả, mình bảo họ kiểm tra lại thì họ vẫn nói ko co thông tin gì cả và bảo mình nhầm. Mình rất bức xúc, họ nói thế khác gì bảo mình vuu vạ cho họ, hơn nữa mình cũng đã từng làm ở vị trí quản trị mạng cho 1 cty mua bán online nên mình quá hiểu khi tìm thông tin về thành viên đã đặt mua hàng thì chỉ cần 1 thông tin cũng tìm ngay được rồi đằng này mình cung cấp đầy đủ thông tin nhưng lại nói ko hề thấy.
    Mình tiếp tục nói khó họ kiểm tra 1 lần nữa thì cô nv đó nói giọng rất "thái độ" khiến mình vô cùng bực bội, mình cũng ko nhã nhặn nữa, mình nói "các cô làm ăn như thế là ko tôn trọng khách hàng, tôi tin tưởng mới mua hàng của các cô, vậy mà các cô có thái độ như thế, nếu các cô ko làm sáng tỏ việc này tôi sẽ đưa lên báo" lúc đó cô tạ vội hạ giọng và nói mình cứ bình tĩnh rồi cô ta kiểm tra lại thì ngay lập tức cô ta bảo có thông tin của tôi!!! (trong khi đó lúc trước khăng khăng là ko có, tôi nghĩ chắc chắn họ muốn chối bỏ trách nhiệm) và nói đúng là tôi có mua các sp đó và sẽ kiểm tra lại và ngày mai sẽ đổi áo cho tôi.
    Tuy nhiên 1 tuần đã trôi qua và tôi cũng đã gọi điện đến cucre rất rất nhiều nhưng ko hề có ai nghe máy???
    199k chỉ là số tiền nhỏ, tôi có thể bỏ qua và mang chiếc áo ấy đi cho nếu họ có lời lẽ tử tế với khách hàng, đằng này họ đã làm sai lại còn có những lời lẽ coi thường khách hàng thì tôi ko thể chấp nhận và bỏ qua được. Chắc chắn tôi sẽ đưa sự việc này lên báo mạng để họ không thể lừa những khách hàng khác nữa.
    Qua đây cũng mong mọi người cẩn thận hơn khi mua hàng online.

Đúng rùi, trước mình cũng mua 1 cái áo cổ lọ trên cucre, m đký tận 3c liền. nhìn ảnh trên web thì rõ đẹp, dáng dài và ko đến mức bó sát vào người.M cũng bận nên nhờ đứa e làm cùng đi lấy hộ, đến lúc mang về mà ... ôi giời, chán chả buồn cầm, hàng chợ mà đắt hơn ngoài chợ mới điên chứ, ở chợ Nghĩa Tân bán 50k thì cr bán 70k, điên quá đi mất. Hàng lởm thì phải có chính sách tốt cho ng mua h còn tin tưởng chứ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình mới nhận hàng của cực rẻ .vn, phải nói là quá thất vọng, mình đặt cái bao da máy tính bảng 8inch cho ông bố gần 70 tuổi, 3 hôm hàng gửi lên thì được cái nhìn rất cũ, lại màu hồng, chẳng biết ông có dùng được không đây. Chán chẳng buồn nói nữa. Giá thì chẳng đáng là bao, tiền chuyển hàng gần bằng tiền hàng nhưng khi mua không được chọn màu, tại sao một trang web chuyên về bán hàng online lại không cho khách hàng chọn màu nhỉ. Tẩy chay cucre.vn đi, làm ăn quá chán
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2