• 0 Lượt chia sẻ
  • 25K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi! Có ai biết thầy tử vi nào hay hay ở hà nội không,cho em xin mấy địa chỉ với, năm nay vợ chồng em có mấy kế hoạch lên đi xem như thế nào? em cũng có đứa bạn cho một địa chỉ ở ngã tư sở thầy tên Phúc Lâm đt 0972432370 đã Mẹ nào xem của thầy này chưa? nghe bạn em nói thầy xem hay lắm, các mẹ cho em xin địa chỉ nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi anhtrannguyen56; 28/02/2012 vào lúc 01:16 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn chị, tối qua hai Mẹ con em đến nhà thầy Phúc Lâm theo lịch hẹn trước. chuyện tình cảm của em thật buồn, bọn em chuẩn bị kết hôn Mẹ em đi xem thầy về rồi phản đối chúng em không hợp nhau, em khổ tâm lắm. hôm trước có đọc tin nhắn của chị em đã gọi cho thầy, thế là tối qua hai mẹ con đến chỗ thầy, được thầy giải thích và được thầy chỉ cách hóa giải, Mẹ em đã hiểu ra và đồng ý cho chúng em kết hôn. Em đang nhờ thầy xem ngày đẹp của tháng tới bọn em kết hôn. một lần nữa cảm ơn chị nhiều lăm. chúc anh chị thành công!
    • 86 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Em hay xem bói bài chỗ cô Hương, cô ấy ngồi ở chợ Thượng Định, ra chợ hỏi ai cũng biết. Cô ấy phán chuẩn lắm! Bạn ra đó có thể xem bói trọn đợi, bói năm, hoặc bói riêng với đối tg nào đó hỏi xem có đến đc với nhau ko.
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình chưa đi xem thầy nào ở HN
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đưa ngày tháng năm sinh cả 2 ra đây, và việc định làm vào tháng mấy, sẽ có người xem cho
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko quen xem bói lắm. Tốt thì vui, ko tốt thì kéo theo bùn; ko thích lắm
    • 148 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

hichic em cũng muốn xem tử vi mà ko biết thầy nào giỏi cả??? kéo topic cho các mẹ ghé qua chia sẻ ạ!!!
    • 58 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenminh_hn Xem bài viết
    Em hay xem bói bài chỗ cô Hương, cô ấy ngồi ở chợ Thượng Định, ra chợ hỏi ai cũng biết. Cô ấy phán chuẩn lắm! Bạn ra đó có thể xem bói trọn đợi, bói năm, hoặc bói riêng với đối tg nào đó hỏi xem có đến đc với nhau ko.
    Bạn ơi cho mình hỏi, hiện tại cô ý vẫn ngồi ở chợ Thượng Đình à. Vì mấy lần mình ra mà ko thấy cô ý. Cô ý giờ ngồi đâu rồi hả bạn.
    • 1,836 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

Mình đi xem bói vài chỗ, vì mình thuộc diện ưa lập luận logic nên chỗ nào bói dựa là mình cũng đoán ra luôn
    Xem ông Tuấn ở Bạch mai thì thật sự giật mình, có nhiều cái (là dự định), mình chưa bao giờ nói cho ng đi cùng biết, trong vòng hàng tuần đến lúc đi xem cũng không nghĩ đến vậy mà đến ông ý nói đúng luôn, mà là nói một tràng, dù mình lúc đó chưa nghĩ ra nên cứ chối là không có. Thật sự mình ko biết nói gì ngoài chữ phục.

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ K.Vy Xem bài viết
    Mình đi xem bói vài chỗ, vì mình thuộc diện ưa lập luận logic nên chỗ nào bói dựa là mình cũng đoán ra luôn
    Xem ông Tuấn ở Bạch mai thì thật sự giật mình, có nhiều cái (là dự định), mình chưa bao giờ nói cho ng đi cùng biết, trong vòng hàng tuần đến lúc đi xem cũng không nghĩ đến vậy mà đến ông ý nói đúng luôn, mà là nói một tràng, dù mình lúc đó chưa nghĩ ra nên cứ chối là không có. Thật sự mình ko biết nói gì ngoài chữ phục.
    ông này xem bói hay xem tử vi hay j hả chị.E sợ thường những người họ nói cái j của mình cũng đúng,cái j cũng biết dễ thờ ma xó lắm.Hhuhu,chị thấy nhà ông ý có điện thờ k
    • 66 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lethihang1083 Xem bài viết
    Cảm ơn chị, tối qua hai Mẹ con em đến nhà thầy Phúc Lâm theo lịch hẹn trước. chuyện tình cảm của em thật buồn, bọn em chuẩn bị kết hôn Mẹ em đi xem thầy về rồi phản đối chúng em không hợp nhau, em khổ tâm lắm. hôm trước có đọc tin nhắn của chị em đã gọi cho thầy, thế là tối qua hai mẹ con đến chỗ thầy, được thầy giải thích và được thầy chỉ cách hóa giải, Mẹ em đã hiểu ra và đồng ý cho chúng em kết hôn. Em đang nhờ thầy xem ngày đẹp của tháng tới bọn em kết hôn. một lần nữa cảm ơn chị nhiều lăm. chúc anh chị thành công!
    2 bạn này như đang PR cho thầy này thì phải.Thấy vào gửi mỗi 1 bài rùi chạy mất dép.Haizzzzzzzzzz
    • 439 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Mình muốn xem,nhưng ở Sài gòn.
    • 1,836 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teaxinh Xem bài viết
    ông này xem bói hay xem tử vi hay j hả chị.E sợ thường những người họ nói cái j của mình cũng đúng,cái j cũng biết dễ thờ ma xó lắm.Hhuhu,chị thấy nhà ông ý có điện thờ k
    Chết, thờ ma xó à, chị không biết
    Chị đến 1 lần thôi, nhưng công nhận có vẻ đúng, điện thờ cũng có, hi hi. Làm chị sợ lần sau chả đến nữa đâu. Thấy bảo thờ ma xó thì cứ phải đến họ thường xuyên mới yên thì chắc chị cũng ko thích lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ K.Vy; 26/04/2012 vào lúc 04:05 PM.

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
    • 66 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ K.Vy Xem bài viết
    Chết, thờ ma xó à, chị không biết
    Chị đến 1 lần thôi, nhưng công nhận có vẻ đúng, điện thờ cũng có, hi hi. Làm chị sợ lần sau chả đến nữa đâu. Thấy bảo thờ ma xó thì cứ phải đến họ thường xuyên mới yên thì chắc chị cũng ko thích lắm.
    E cũng ko rõ có điện thờ như vậy là ăn lộc thánh hay là nuôi âm binh,thờ ma xó nữa.Vì những thầy nuôi ma xó rất khó nhân biết,vì có thể họ giấu ban thờ ở 1 phòng kín nào đó.Nhưng e nghe bạn e nói có cack nhận biết là lúc đầu đến thì nói rất chung chung,nhưng sau khi mình đọc tên tuổi đ/c nhà mình thì lại nói trúng phóc.Là do lúc đấy bọn âm binh kia nó theo về nhà mình rùi truyền lại cho thầy bói.Hoặc có thể thầy hẹn hôm sau đến xem lại,thì lúc đấy là ma xó nó theo mình về nhà mình.Nếu chị xem ko phải như vậy thì cũng yên tâm
    E thì e sợ xem bói lắm vì xem bói thì muôn hình vạn trạng.Đang tìm chỗ nào xem tử vi uy tín mà khó quá.Bạn bè e cũng ít đứa mê tín.Hix
    • 77 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Nếu thờ ma xó hay âm binh thì mình phải cung cấp cho Thầy địa chỉ nhà đúng ko ah? vậy nếu các mẹ nào muốn xem mà ko cần đọc địa chỉ nhà ra thì nt cho tôi, tôi sẽ cho địa chỉ, đến thầy này sẽ yêu cầu liệt kê năm sinh và tên của những người trong nhà ra thôi, vậy là thầy ngồi phán, và có lá bài kiểm chứng, thầy chả hỏi gì mình gì hết, chỉ ngồi phán thôi, nên ko có chuyện nói dựa được. Mà thấy nói đúng dã man!
    • 226 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhnuocnong0123 Xem bài viết
    Nếu thờ ma xó hay âm binh thì mình phải cung cấp cho Thầy địa chỉ nhà đúng ko ah? vậy nếu các mẹ nào muốn xem mà ko cần đọc địa chỉ nhà ra thì nt cho tôi, tôi sẽ cho địa chỉ, đến thầy này sẽ yêu cầu liệt kê năm sinh và tên của những người trong nhà ra thôi, vậy là thầy ngồi phán, và có lá bài kiểm chứng, thầy chả hỏi gì mình gì hết, chỉ ngồi phán thôi, nên ko có chuyện nói dựa được. Mà thấy nói đúng dã man!

pm mình tên, đ/c, số đt của thầy đc ko? đang có việc cần gấp. Thankss
    • 53 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

có topic nói về thầy Minh ở khương trung ý , mẹ cháu tìm tham khảo xem
    Đời buồn nếu không có thank's :">
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh dang muon ban nha ma 1 nam roi rao mai chua ban duoc.co me nao co dia chi thay xem ve dat cat nha cua gioi thi cho minh xin dia chi so dt voi ah.dang rat can gap rat rat can ah.thay lam le de de dang mua ban nha cua .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ K.Vy ơi cho mình hỏi địa chỉ ông Tuấn ở Bạch Mai với nhé!
    • 17 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bản thân mình thì ko hay tin bói toán lắm nhưng cũng thích đi xem. Nhưng đi xem rồi thì ngộ ra, chỉ thích xem tử vi thôi. Vì người ta đọc trên lá số của mình chứ ko phải xem dạng đồng cô bóng cậu. Đợt vừa rồi mình có đi cùng mấy mẹ bên *** xem tử vi. Hix. Ông ý nói đúng quá, về tự dưng thấy buồn và suy nghĩa, sụt mất mấy kg. Biết vậy ko đi xem
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2