THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

thuoc ep loreal, kanac, lavox, obsdian loại nào tốt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.7K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 98 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em đang muốn đi ép tóc, mà đang phân vân không biết nên dùng loại nào tốt. Các bác tư vấn giúp em nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thuốc cảm cúm loại nào tốt cho bé

2/9 cả nhà đi chơi, chắc thay đổi môi trường nên Cò bị hắt hơi, sổ mũi (nước mũi trắng, đặc và rất nhiều). Nơi lạ nên em không biết làm thế nào, ra hiệu thuốc gần đó hỏi, được cô bán hàng bán cho 1 chai Siro Tiffy 30ml (có 7k VND thôi ạ). Cho Cò uống 2 hôm thì đỡ, 3 hôm thì hết hẳn. Nhưng khi về...

• bé dị ứng thuốc hạ sốt paracetamol thì uống loại nào?

các mẹ ui,hồi lúc 3 tháng bé nhà m có uống paracetamol m o bít có phải dị ứng thuốc o nữa mình thấy khắp ng từ cổ xuống mọc đầy lốt liti,nhưng chân tay thì o bị,o bit đây có phải là dị ứng thuốc o?hay là sốt phát ban?<lúc đó sốt 38,5> làm thế nào để phân biệt được đâu là sốt phát ban?đâu là bị dị...

• Sự kiện hot VINKE - Thêm yêu con mỗi ngày

GIÁO DỤC SỚM là một bước ĐỘT PHÁ của khoa học giáo dục hiện đại, tập trung vào giai đoạn vàng từ 0...

• XIN TRỢ GIÚP - Tìm cháu bị lạc

Trước tiên, xin phép BQT post bài trong chuyên mục này vì mình biết là sai chuyên mục nhưng đây là...

• Muốn tìm người nhận con nuôi cho bé trai

Tôi ở Hà nội. Đang mang bầu tháng thứ 7. Dự kiến sinh ngày 26/09/2014. Bé trai. Mong những ai...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban nên sử dụng Kanac nhé,mình toàn dùng Kanac