THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

thuoc ep loreal, kanac, lavox, obsdian loại nào tốt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.82K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 104 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em đang muốn đi ép tóc, mà đang phân vân không biết nên dùng loại nào tốt. Các bác tư vấn giúp em nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mừng sinh nhật con gái yêu 1 tuổi

Sáng sớm nay, mẹ thức dậy.... Ngắm con yêu mà thấy xúc động quá. Thế là đã 1 năm con đến bên mẹ,...

• Thận trọng với đầu số 046,047

Trong các mẹ không biết có ai đã bị các đầu số lạ 046, hoặc 047 nháy máy chưa? Các đầu số này...

• Thuốc cảm cúm loại nào tốt cho bé

2/9 cả nhà đi chơi, chắc thay đổi môi trường nên Cò bị hắt hơi, sổ mũi (nước mũi trắng, đặc và rất nhiều). Nơi lạ nên em không biết làm thế nào, ra hiệu thuốc gần đó hỏi, được cô bán hàng bán cho 1 chai Siro Tiffy 30ml (có 7k VND thôi ạ). Cho Cò uống 2 hôm thì đỡ, 3 hôm thì hết hẳn. Nhưng khi về...

• Mất ngủ do căng thẳng, stress hãy chữa theo cách tự nhiên

Các triệu chứng của bệnh mất ngủ là căn bệnh thường gặp ở người lớn tuổi nhưng trong thời đại công...

• thuốc mọc tóc cho người bị hói đầu. Loại nào tốt ạ?

Chào các chị. Ông ngoại của ng iu em bị hói đầu, tóc ngày càng rụng nhiều, hói dần ra đằng sau, Ông có xem quảng cáo về thuốc Velform trên Bestbuy ( giá 895k, mua 1 tặng 1), nhờ em mua hộ, nhưng em ko biết loại này có tốt ko, vì không tin tưởng lắm bọn Bestbuy này:mad: em search trên mạng thì thấy...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban nên sử dụng Kanac nhé,mình toàn dùng Kanac