THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

thuoc ep loreal, kanac, lavox, obsdian loại nào tốt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.81K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 104 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em đang muốn đi ép tóc, mà đang phân vân không biết nên dùng loại nào tốt. Các bác tư vấn giúp em nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các mẹ giúp em thuốc uống đẹp da và tóc loại nào tốt ạ

Chào các mẹ, Tình hình là dạo này tóc em rụng còn hơn lá mùa thu và da em sạm lại thấy rõ. Nhưng mặt em bị dị ứng với mĩ phẩm nên "quất" cái gì lên mặt là em bị dị ứng, cái mặt nó sưng lên như bị con gì cắn ah` nên em quyết định kiếm thuốc gì cải thiện tình hình trên. Có mẹ nào có kinh...

• Các anh chị Hà Nội ơi, giúp em với!

Em có việc nên phải đi công tác ở Hải Dương, nhưng lần đầu tiên ra ngoài Bắc nên em không biết đi...

• bé dị ứng thuốc hạ sốt paracetamol thì uống loại nào?

các mẹ ui,hồi lúc 3 tháng bé nhà m có uống paracetamol m o bít có phải dị ứng thuốc o nữa mình thấy khắp ng từ cổ xuống mọc đầy lốt liti,nhưng chân tay thì o bị,o bit đây có phải là dị ứng thuốc o?hay là sốt phát ban?<lúc đó sốt 38,5> làm thế nào để phân biệt được đâu là sốt phát ban?đâu là bị dị...

• Thận trọng với đầu số 046,047

Trong các mẹ không biết có ai đã bị các đầu số lạ 046, hoặc 047 nháy máy chưa? Các đầu số này...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• 5 nguyên tắc giúp xương chắc khỏe

Ngày 20–10 cũng là ngày Thế giới phòng chống loãng xương. Bạn đã làm gì để có bộ xương chắc khỏe? ...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban nên sử dụng Kanac nhé,mình toàn dùng Kanac