THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

Sữa ABBOTT đang có chương trình tặng quà!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 4.36K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 316 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Sữa abbott đang có chương trình khuyến mãi tặng wà. Các chị đến cửa hàng sữa là sẽ biết nha.
    Mua 1 lon 900g tặng cái ly hoặc bộ đồ chơi thôngminh IQ hay Bộ học IQ
    Mua lon 1.7kg tặng Cái balo nhỏ học mẫu giáo hoặc áo mưa trẻ em
    Em ko bít mình nhớ như vậy có chính xác ko, các chị thông cảm nha:Laughing::Laughing::Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi minhkhang2007; 30/05/2009 vào lúc 02:11 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 316 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhkhang2007 Xem bài viết
    Sữa abbott đang có chương trình khuyến mãi tặng wà. Các chị đến cửa hàng sữa là sẽ biết nha.
    Mua 1 lon 900g tặng cái ly hoặc bộ đồ chơi thôngminh IQ hay Bộ học IQ
    Mua lon 1.7kg tặng Cái balo nhỏ học mẫu giáo hoặc áo mưa trẻ em
    Em ko bít mình nhớ như vậy có chính xác ko, các chị thông cảm nha:Laughing::Laughing::Laughing:
    up
    • 316 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhkhang2007 Xem bài viết
    up
    Có chị nào bít chương trình này ko?:Smiling:
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con minh dang uong abbott nhung ko biet gi het,
    vi moi lan di chich ngua be o cho do co tiep thi sua, cu mua 1lon 400 thi duoc tang 1 dvd
    lan trc thi duoc 3 cai nhu cai ca xep hinh thap co chu iq, hoac mua 2 hop ensure thi duoc cai balo, 1 hop thi duoc cai binh nuoc
    moi sang nay di uong vitamin a, minh mua 1hop abbott, chang le se dc cai dvd, ma minh ko lay, nan ni doi lay cai binh nuoc giu lanh, dep lam
    • 260 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tnquynh2122 Xem bài viết
    con minh dang uong abbott nhung ko biet gi het,
    vi moi lan di chich ngua be o cho do co tiep thi sua, cu mua 1lon 400 thi duoc tang 1 dvd
    lan trc thi duoc 3 cai nhu cai ca xep hinh thap co chu iq, hoac mua 2 hop ensure thi duoc cai balo, 1 hop thi duoc cai binh nuoc
    moi sang nay di uong vitamin a, minh mua 1hop abbott, chang le se dc cai dvd, ma minh ko lay, nan ni doi lay cai binh nuoc giu lanh, dep lam
    Mẹ nó đi chíck ngừa ở đâu vậy?chỗ con mình đi chích không thấy j hết ah...chỉ minh với

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thi chich ngua o tram y te chu dau
    Ai o phuong nao thi chich phuong ay
    Con chuong trinh khuyen mai thi tuy vi moi thang moi khac, luc thi sua abbott , luc thi sau enfa, luc thi ta Húggie..
    • 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cho bé chích ở đâu mà được quà vậy? Em cũng đang kiếm mấy cái đĩa cho bé mà kg được. Chị chỉ giúp em nha. Em cảm ơn chị trước :Smiling:
    • 4,945 Bài viết

• 5,455 Được cảm ơn

Giá sữa ABBOTT hiện nay là nhiu vậy các chị , cho em hỏi thăm chút ạ !

• 491 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hôm qua mình mới mua Gain Plus cho bé , hỏi chỗ bán người ta nói đâu có chương trình tặng quà gì đâu:Sigh:, giá hôm qua Gain Plus la 510K
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha minh o Bien Hoa
    Hom 5/6 be be di chich ra mua 3 hop duoc tang cai tui xach dep lam. O Biên Hòa giá sữa hay tã dều mắc hơn 1 tí
    400g từ 6-12th thì 163k có chỗ tới 168k.
    400g 1-3tuổi 150k
    Em mua 163k
    • 1,034 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Mình cũng mua Gainplus IQ loại 900g mà ko thấy tặng gì (ở SG)
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh ko ro o sg lam, nhung hom bua mua sua nghe nhân viên nói là sẽ sắp kmãi lớn
    3 hộp lớn đc cái cặp dạng vali kéo
    5 hộp lớn đc máy đo huyết áp.
    Còn như bây giờ thì cứ vào ngày chích ngừa mình ghé chỗ trạm y tế phường mua sữa vừa rẽ vừa có đồ chơi cho con:Smiling: