• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.16K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tuần trước vợ chồng em bận quá mà vẫn muốn tạo niềm vui cho con trong buổi sinh nhật nên em tìm đến cty Little Sun thuê họ làm trọn gói luôn cho 30 cháu. Tiệc ngọt thôi. Đỡ mất công chạy chỗ này chỗ kia, mua bán lặt vặt có khi lại đắt hơn. Em post vài kiểu khoe với các mẹ ạ

Hang Tri72.jpg
    Hang Tri77.jpg
    Hang Tri18.JPG
    IMG_8898 (Small).jpg
    Hang Tri124.jpg
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ảnh đẹp quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mẹ cháu post lại hình của cháu đây
    "Đây là sinh nhật đầu tiên con thấy vui đến thế,con thích được thổi nến cùng các bạn!"

Bé có thể thỏa thích thể hiện năng khiếu của mình khiến các bạn đến dự phải ngạc nhiên thán phục

Các chú hề vui tính đang chơi trò chơi: Ai to hơn cùng các bé

Ảo thuật gia biểu diễn các tiết mục điêu luyện khiến bé phải nhảy lên vỗ tay thán phục
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,974 Bài viết

• 12,279 Được cảm ơn

chi phí tốn lắm khộng mẹ nó
    • 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tina_vic Xem bài viết
    chi phí tốn lắm khộng mẹ nó
    Bên Little Sun ấy tính chi phí rõ ràng lắm mẹ nó ạ, hôm đấy mình chi hết 2.5 tr trọn gói bao gồm: 1 tr cho thiết kế và in phông bạt, 700k cho tiết mục ảo thuật (mình chọn biểu diễn đơn giản, dễ hiểu thôi vì các con còn nhỏ) và 800k còn lại cho bánh gato và cupcake (1 gato và 100 cup cakes )) ). Mình thấy giá thế quá ổn, mà cái chính là con trai rất phấn khích, nói là sinh nhật con đẹp như mơ ấy mẹ ạ. Với mình, làm cho con vui là mình hạnh phúc rồi. À, mất thêm 800k thuê bên đó chụp ảnh và photo shop để có những bức ảnh đẹp, cho bõ công làm cái sinh nhật đẹp )). Ảnh bên đó gửi lại cho mình 120 kiểu
    • 5,974 Bài viết

• 12,279 Được cảm ơn

thanks mẹ nó nhiều nha..hihi nhìn vui ghê ấy chứ