• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.37K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2,933 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Năm nay , mình mừng thọ Mẹ được 80 tuổi . Chúng con cầu chúc cho Mẹ được khỏe mạnh ! Luôn vui vẻ với các con , cháu , chắt ! Chúng con yêu Mẹ lắm ! Mẹ của chúng con ! Mẹ đang ở cách chúng con nửa vòng trái đất . Chúng con mong Mẹ về với chúng con ! Những giọt lệ yêu thương này con xin kính tặng Mẹ ! Chúng con nhớ Mẹ lắm ! Mẹ ơi !!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp việc nhà TPHCM

Mấy bữa nay bé mình bị bệnh mà người giúp việc cứ khăng khăng đòi nghỉ.Nhà mình thì chỉ có 2 vợ...

• Chúc mừng SN mẹ Decon 12/8

:D :D :D :D :D :D :D HAPPY BIRTHDAY TO HUONG ! http://img.photobucket.com/albums/v179/mecarrot/HuongBnew.jpg

• Mua quà gì mừng thọ mẹ 75 tuổi?

Các mẹ có kinh nghiệm mách e với, e muốn mua một món quà có ý nghĩa về mừng thọ mẹ 75 tuổi. Nói sơ qua mẹ e hiện đang sống ở Quốc Oai, nên bà cũng không phải là nông thôn, mà cũng không phải thành thị quá. Cuộc sống của bà thì chẳng thiếu gì cả vì các anh chị e lo cho mẹ rất đầy đủ. Các chị mách e...

• Con khôn lớn từng ngày, hạnh phúc của mẹ

Nhìn cô con gái 3 tuổi rưỡi nhưng rất nhanh trí và thông minh, bi bô kể những câu chuyện thú vị về...

• Liệu có tồn tại thế giới bên kia?

Liệu có một thế giới sau cái chết? Thế giới đó ra sao? Liệu có phải những người chết đi không hề...

• 750 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Em xin được gửi lời kính chúc Mẹ mạnh khỏe, luôn là tổ ấm bình yên cho con cháu thương nhớ quây quần. Bác codon99 ơi, bác thật là người hạnh phúc :Rose:
    -------------------------------------------
    Quê hương
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,933 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi The Lion King Xem bài viết
    Em xin được gửi lời kính chúc Mẹ mạnh khỏe, luôn là tổ ấm bình yên cho con cháu thương nhớ quây quần. Bác codon99 ơi, bác thật là người hạnh phúc :Rose:
    Cảm ơn lời chúc tốt đẹp của bạn ! :Rose::Rose::Rose:
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Bác cho em gửi lời nhưxng lời chúc tốt đẹp nhất đến Bà. Mong bà luôn khoẻ mạnh vui cùng con cháu nha. Chúc gia đình sớm Sum Vầy
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    • 5,207 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Em cũng chúc cho Mẹ được mạnh khoẻ, sống lâu với con với cháu. Chúc cho gia đình anh luôn luôn đầy ắp tiếng cười vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc:Smiling:
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:

• 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Kính chúc Bác luôn dồi dào sức khỏe, tinh thần luôn sảng khoái, vui sống cùng con cháu. :Rose:
    :Rose:
    • 2,369 Bài viết

• 2,307 Được cảm ơn

kính chúc bác sức khỏe dồi dào , vui vẻ !!
    • 3,384 Bài viết

• 3,038 Được cảm ơn

Bố nó cho mình gửi lời chúc đến Bà. Chúc bà sức khoẻ dồi dào và sống lâu với con cháu nhé.
    • 1,841 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi codon99 Xem bài viết
    Năm nay , mình mừng thọ Mẹ được 80 tuổi . Chúng con cầu chúc cho Mẹ được khỏe mạnh ! Luôn vui vẻ với các con , cháu , chắt ! Chúng con yêu Mẹ lắm ! Mẹ của chúng con ! Mẹ đang ở cách chúng con nửa vòng trái đất . Chúng con mong Mẹ về với chúng con ! Những giọt lệ yêu thương này con xin kính tặng Mẹ ! Chúng con nhớ Mẹ lắm ! Mẹ ơi !!!
    Mẹ chắc rất hạnh phúc với lời chúc này bác codon99 a. Con chúc Dì được khoẻ mạnh và sống trăm tuổi như con vẫn ước nguyện về mẹ của con.
    Trẻ em hôm nay, thế giới ngày mai.
    • 2,933 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Mẹ mình muốn về nhà lắm ! mà Chị mình không dám cho về một mình , để sắp xếp công việc cho ổn thỏa rồi mới có thời gian đưa Mẹ về . Sao mỗi lần nghĩ đến Mẹ thì mình cứ chảy nước mắt ! Lòng mình cảm thấy nặng trĩu ! Mình chưa đền đáp được gì cả !
    Mình thành thật cảm ơn các bạn đã đồng cảm chia sẻ ! Chúc các bạn được những điều tốt đẹp và hạnh phúc !
    • 2,933 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Mắc cỡ thiệt ! ngồi online mà cứ lau nước mắt ! con gái út hôm nay thứ 7 nghỉ học nó thấy ba lau nước mắt mới tò mò mon men đến máy tính xem .
    - Ba đang online cho Bà Nội hả ? Hèn chi con thấy ba khóc ! lêu lêu già rồi mà còn khóc .
    Thật hết chỗ nói con gái yêu của bố hihi rooling:
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

• 1,748 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Chúc bác sống lâu trăm tuổi, mạnh khỏe! :Rose:
    • 1,732 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Anh codon99 cho em gửi lời chúc sức khoẻ đến mẹ anh heng ! Chúc bác sống lâu trăm tuổi và luôn luôn vui vẻ cùng con cháu !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Merci_2002; 14/03/2009 vào lúc 12:04 PM.
    • 5,207 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Mắc cỡ thiệt ! ngồi online mà cứ lau nước mắt ! con gái út hôm nay thứ 7 nghỉ học nó thấy ba lau nước mắt mới tò mò mon men đến máy tính xem .
    - Ba đang online cho Bà Nội hả ? Hèn chi con thấy ba khóc ! lêu lêu già rồi mà còn khóc .
    Thật hết chỗ nói con gái yêu của bố hihi rooling:

Trông vậy mà mau nước mắt qua heng.:Smiling:
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:

• 4,163 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

em cũng gửi lời Kính chúc bác luôn mạnh khoẻ, sống qua tuổi 100 ! Chúc Gia đình Anh Cođon luôn tràn ngập tiếng cười, sum vầy bên nhau.
    Giữ cho mình một chút nắng đi em
    Khi nhành hoa gió mưa nào không gội
    Để ngày xưa hay bây giờ bão nổi
    Thì hương riêng có mấy chẳng nhạt màu!
    • 313 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Đi đến nơi đâu cũng muốn về bên mẹ
    Đổi cả thiên thu tiếng mẹ cười
    • 12,963 Bài viết

• 3,079 Được cảm ơn

Mừng thọ mẹ bác codon99, mong mẹ bác sống 100 tuổi để hưởng hạnh phúc cùng con cháu :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Ba mình năm nay cũng mừng thọ, nhìn ba má ngày càng già, cảm giác mong manh thật là buồn, lúc nào cũng mong ba má được khỏe mạnh :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • 8,371 Bài viết

• 2,645 Được cảm ơn

Chúc mẹ luôn luôn khoẻ và sống mãi với chúng con...
    • 5,009 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

Gửi đến Mẹ của codon99 lời chúc sức khỏe, an lành hạnh phúc, chúc gia đình sơm đoàn tụ, để người con có hiếu được chăm sóc, báo ơn
    Phàm trần hai chữ Không - Được mất hơn thua ý tại lòng
    Một thoáng bay vèo khi nhắm mắt - Có còn bên mình những gì không
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2