THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

Địa chỉ tìm người giúp việc uy tín tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 44.2K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 113 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các mẹ thân mến,
    Tình hình là sau gần 7 năm tìm kiếm, thay đổi, và lại tìm kiếm, thay đổi người giúp việc, thì mình thấy thực sự chúng mình nên trao đổi chia sẻ những trung tâm, hay người môi giới có uy tín, các nhận xét của các bạn về họ và các cách để tìm một NGV tốt để giúp đỡ nhau trong việc tìm NGV.
    Mình lập topic này thực lòng muốn các mẹ chia sẻ nên rất mong các bạn đang là môi giới không nên tranh thủ quảng cáo ở đây.Có điều gì ko phải mong các bạn bỏ qua.
    Hiện nay mình đang có nhu cầu tìm người theo giờ, và đang ngắm nghía các địa chỉ sau
    1/ http://giupviecphutin.com/Gioi-thieu...p-viec-/58.vtn
    2/ http://www.toitimviec.vn/
    3/ http://giupviec.vn/
    4/ nick hien anh bên
    5/ nick bebi_hn bên

Đã có bạn nào thuê được người ở những nơi này chưa thì cho mình chút kinh nghiệm nhé. Ngoài ra còn địa chỉ nào uy tín thì chia sẻ cho mình với.
    Xin cảm ơn các bạn nhiều.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi amie; 25/08/2010 vào lúc 11:04 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

minh thue nguoi o giup viec phu tin roi. toan nguoi chan lam, phai doi 3 nguoi trong 1 tuan roi, khong biet nguoi thu 3 nay co on khong
    • 2,046 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

nick hien anh, mình đã thử nhờ em này tìm người, mất 500k và mình cũng chuyện trò qua lại có vẻ thân với em ấy lắm rồi, rốt cuộc người thì... chán lắm.
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Mình thuê người của Thiên Gia Care gần 1 năm nay rồi. Trộm vía người giúp việc rất ổn, có kinh nghiệm, giá cả cũng hợp lý. Mẹ mình còn khen là chắc mày cung Nô Bộc tốt nữa chứ :Laughing:
    Mình tìm thấy trung tâm này bên làm cha mẹ, em bebi_hn ý.

• 34 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng rồi đấy. Mẹ nào có biết TT nào làm ăn tử tế thì đưa lên đây để cho các mẹ biết. Thấy ngv bây giờ chán quá đi
    • 2,576 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Mình thất vọng về các trung tâm rồi. Chả biết có ai tìm được người làm lâu dài & tử tế ở các trung tâm không vì mình có cảm giác đa phần những người qua trung tâm đều lừa dối hoặc lọc lõi hoặc đứng núi này trông núi nọ chưa kể quay vòng lung tung. Bây giờ GV hay nhấp nhổm 1 phần vì các trung tâm này mọc lên quá nhiều, 1 phần vì cái di động rẻ tiền nên họ dùng nhiều & cũng nhiều thông tin, 1 phần các trung tâm thường cử người ở các bến xe phát card cho những người nhà quê để họ cần thì gọi trung tâm giới thiệu việc làm. Thế là GV thời nay nhảy việc kinh khủng khiếp, mà càng nhảy thì lương càng cao vì nhiều kinh nghiệm và bắt chẹt những nhà đang bí người cần có người = mọi giá. Cầu nhiều hơn cung cũng 1 phần do NGV liên tục đổi nhà làm lượng cầu lúc nào cũng nhiều. Như nhà mình chỉ cần 1 cung thôi nhưng chỉ trong 2 tháng qua đã thay đổi tới 5,6 cung rồi, đa phần là do NGV chỉ muốn làm 3,4 tháng nên mình stop luôn.

Bây giờ có cách gì để NGV nhà ai ở nguyên nhà đó hoặc chí ít cũng ở trên 1 năm thì thị trường NGV đỡ phức tạp hơn. Tất nhiên k nói tới những nhà chủ đối xử quá đáng hay những NGV làm mãi mà k đáp ứng được công việc. Đau đầu về GV quá đi, đúng là những người lao động dù sao cũng nghĩ ngắn thật.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Theo em các mẹ nên thuê theo hình thức trả lương về cty đấy. Như vậy sẽ tránh tình trạng quay vòng ngv và nếu ko ưng sẽ được đổi người ngay. Vì nếu ko mình sẽ ko trả lương về cty. Em đang sử dụng dịch vụ thế này nói chung thấy cũng ổn hơn kiểu đem con bỏ chợ theo kiểu môi giới
    • 4,614 Bài viết

• 9,924 Được cảm ơn

Ôi giời, đừng có ai dại dột thuê người của bên Hiền anh nhé.
    E mất toi mấy trăm k tiền môi giới mà thêm bực vào thân.
    Lúc đầu mình chưa trả tiền môi giới thì nhanh chóng mang người đến cho mình lắm, mà người GV gì mà buồn cười, vừa đến nhà đã tỏ vẻ khó chịu ko ưng nhà mình rồi. Giai tán luôn. Đến người t2 thôi thì chấp nhận tạm vì quá cần người nhưng mặc dù quảng cáo là chuyên làm NGV rồi, làm tốt lắm, ai cũng khen này nọ mà làm có hơn 1 tuần đã biểu hiện như sau:
    - Liên tục đi muộn, đầu tiên 15 phút, rồi 30 phút và ngày trc khi e cho nghỉ vc đỉnh điểm là 1 tiếng. Đã đến muộn rồi mà còn chả thèm giải thích 1 tiếng. Bị e nói thì kêu là trời nắng. Hôm sau e cho nghỉ việc luôn.
    - Thích táy máy đồ, lấy ĐT của e gái e ra xem hỏi xem nhắn tin thế nào, lại bỏ giầy đep của 2 chị e ra định thử mới sợ chứ. Bị e nói thế là đứng lên đi chỗ khác.
    - Nói dối: bị e phản ánh lại với TT thì kêu là chỉ đi muộn có 15 phút.
    Nói chung là nhiều điểm ko thể chấp nhận đc. Thế mà TT 1 mực kêu là làm tốt lắm này kia.
    Sau khi cho nghỉ vc e đề nghị tìm cho e người khác nhưng lặn luôn, ko thèm nói 1 tiếng nào.
    Làm ăn kiểu chụp giật ko có trc sau như thế sao mà chịu nổi.
    Tránh xa cái TT đấy ra.
    Trái Tim Nhân Ái đồng hành với các bé Viện Bỏng Quốc gia.
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post19492556
    Ủng hộ suất ăn miễn phí cho bệnh nhi nghèo tại viện Nhi
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đúng đấy. Có TT hay Cty nào tốt các mẹ cứ phản hồi lên đây để chúng ta biết nhé
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

xin chào các chị! em đang là sinh viên năm thứ 2 đang cần tìm một công việc bán thời gian để có thêm thu nhập (bão giá mà ) vậy có chị nào cần tìm người giúp việc bán thời gian em có thể liên lạc với em theo số điện thoại sau : 01649588830
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 147 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

cảm ơn bạn đã lập topic này.Mình chưa tìm qua trung tâm bao giờ nên ko biết thế nào.Ở đây toàn các mẹ comment các trung tâm chán,chưa thấy comment nào về trung tâm tốt.
    Vậy thì khó tìm quá các mẹ nhỉ.Mình cũng đang cần tìm người đây,làm sao mà tìm được người tốt đây,hichic.Tốt nhất là các mẹ tự giới thiệu cho nhau ý!
    • 1,812 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vợ Ngố Xem bài viết
    Mình thuê người của Thiên Gia Care gần 1 năm nay rồi. Trộm vía người giúp việc rất ổn, có kinh nghiệm, giá cả cũng hợp lý. Mẹ mình còn khen là chắc mày cung Nô Bộc tốt nữa chứ :Laughing:
    Mình tìm thấy trung tâm này bên làm cha mẹ, em bebi_hn ý.
    Theo ý mình bạn này yêu cầu lương hơi cao, bạn có thể pm cho mình về tình hình gv hiện tại của bạn h.tại được ko ạ, về lương, công việc, thái độ, tks mẹ nó nhiều

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nào cần ng giúp việc tiếng trong khoảng từ 10h đến 16h thì gọi nhé!Giá là 20.000 đ / h. cô này đang làm cho nhà mình, sạch sẽ như li như lau. Làm thích lắm. Share cho các mẹ vì thấy giá rẻ mà làm tốt nên chia sẻ hộ các mẹ. gd cho mình: 01688999961
    • 356 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình đang cần tìm người giúp việc, lương tháng 2 triệu/ tháng, 1 năm 12 ngày nghỉ phép. Công việc thì chỉ làm ở nhà trên 1 mặt bằng trông em bé mới sinh. Bạn nào có ai Hiền lành, thật thà, biết cố gắng ( hơi châm 1 ty cũng đc) thì giới thiệu giúp mình với nhé.

Con sẽ cao và thông minh
    Con sẽ hát hay và hóm hỉnh
    Con sẽ có rất nhiều... ( vì con giống bố mẹ mà hị hị :Angel::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:)

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đang cần người giúp việc theo giờ, có mẹ nào sinh sống ở HN thì gt cho mình với. Cám ơn các mẹ nhiều
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào các mẹ, em có địa chỉ này tin cậy lắm. GV được cực
    Nhà em cũng tìm GV ở đấy, tuy mới mở nhưng làm ăn chuyên nghiệp, hướng dẫn nhân viên tỉ mỉ, giá cả cũng được các mẹ ah.
    http://dondep24h.com
    Hầu hết toàn các em sinh viên đi làm, chăm chỉ, ý thức, lịch sự. Đựoc cái hay là bên đó có người hướng dẫn nhân viên chuyên nghiệp nên mình thấy hài lòng lắm các mẹ ah. Lý lịch rõ ràng nên mình cũng thấy yên tâm.
    Mấy người mình giới thiệu ở đó cũng đều hài lòng các mẹ ah.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hagiang06; 22/06/2011 vào lúc 12:22 PM.
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ôi khổ thật đấy. Mình đi tìm việc còn không cực bằng đi tìm người giúp việc. Mình đang một nách hai đứa con mà tìm không ra người giúp việc. Đúng như bạn nào đã nói đấy, đến trung tâm cầm tiền của mình rồi là thôi, họ chẳng đổi người cho minh đâu. Có ai giới thiệu cho mình một trung tâm uy tín hoặc một người giúp việc ok thì mình xin cảm on và hậu tạ. Mình la Nghĩa. ĐT: 0982133903
    Hạnh phúc khi con cười, yên lòng khi thấy con vui
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có ai cần tìm người giúp việc ở Hà Nội không ạ ?

Em là sinh viên năm 4 , đang dịp nghỉ hè em muốn đi làm thêm cho đến hết tháng 8 ( sơ yếu lý lịch đàng hoàng và em hộ khẩu Hà Nội ạ ) , mẹ nào cần người ngay ( trong thời gian chưa tìm được người phù hợp ) có thể gọi cho em . ĐT 0928708958 . Em tên Ngọc

Em không có kinh nghiệm làm giúp việc nhà nhưng cũng đã từng trông cháu , từng làm giúp việc tại quán cơm .
    Hiện tại em có thể làm cả ngày cho đến hết tháng 8
    Nếu làm theo giờ : 25k /h
    Làm cả ngày : có thể thỏa thuận ( em có thể đi sớm từ 7h , về trước 19h )
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hopkimchi; 25/06/2011 vào lúc 05:17 PM.
    • 1,047 Bài viết

• 882 Được cảm ơn

Đầu tháng 8 này mình sinh bé nên cần người giúp, nếu làm từ sáng đến tối (không ở lại đêm) thì tốt nhất, mẹ nào biết thì giới thiệu giúp mình với nhé, many thanks :Rose:.
    2m21d: lẫy; 7m9d: bò; 11m: đi
    Em Tít: NB: 3,7kg:; 1m: 5kg:; 2m: 6kg:; 3m: 7,5kg; 4m: 8,4kg; 5m: 9kg; 7m: 9,5kg, 74cm; 9m: 10kg, 77cm; 1y: 10,7kg, 81cm; 14m: 12kg
    • 95 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Mình đang cần tuyển người giúp việc theo giờ, làm từ 16h - 20h mẹ nào biết giới thiệu cho mình với nhé. Cảm ơn các mẹ, số phone của mình 0904773636
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3