THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

Có mẹ nào còn tham gia chương trình: Ai là triệu phú

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 52.4K Lượt đọc
  • 698 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 344 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi bây giờ có mẹ nào còn tham gia chương trình: Ai là triệu phú không? Cách đây 2 tuần mình đi phỏng vấn, thấy anh Minh Vũ bảo đã qua vòng phỏng vấn thế mà bây giờ vẫn chưa thấy được gọi thi. Có mẹ nào được gọi đợt vừa rồi mà đi thi rồi không? Mình đọc thấy bạn Trang triệu phú bảo đầu tháng 8 quay chương trình, ui ui.Mình thấy sốt ruột quá. hic... Mẹ nào có thông tin gì thì thông báo cho mình bít với...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 102 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Lần trước anh tớ đi thi từ lúc đăng ký đến lúc PV la gần 1 năm, sau phỏng vấn 1,5th và sau ngày quay lên ty vi là 1thg
    • 2,441 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Topic lại đượcmở rùi...các mẹ lên đây chia sẻ đi, thứ 3 tới là chương trình của mẹ Chi, em Hồ than thở ..và rất nhiều người nàh mình đây
    EM Yến đâu, sắp được đi thi cho tí kinh nghiệm đi

Như Trang ơi, bao j lại quay để các mẹ nộp hồ sơ nào

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình được gọi sáng chủ nhật này 9/8 đi tập trung rồi đó. Không biết có tiêu chí lựa chọn người chơi như thế nào nhưng mình gửi bản đăng ký cho mình 2 tuần sau đã thấy gọi, mình qua vòng phỏng vấn được hẹn đầu tháng 8 gọi đi thi thì hôm qua được VTV gọi rùi. Hi, hồi hộp quá không biết có được ngồi gần anh Sâm không đây. Ai có kinh nghiệm thi ALTP thì truyền lại cho mình với.
    • 344 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Như Trang ơi, bạn có tin gì những người được chơi đợt này thì thông báo cho cả nhà biết với, chứ chờ đợi thế này chắc vỡ tim mất.
    • 47 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yenhoang Xem bài viết
    Mình được gọi sáng chủ nhật này 9/8 đi tập trung rồi đó. Không biết có tiêu chí lựa chọn người chơi như thế nào nhưng mình gửi bản đăng ký cho mình 2 tuần sau đã thấy gọi, mình qua vòng phỏng vấn được hẹn đầu tháng 8 gọi đi thi thì hôm qua được VTV gọi rùi. Hi, hồi hộp quá không biết có được ngồi gần anh Sâm không đây. Ai có kinh nghiệm thi ALTP thì truyền lại cho mình với.
    Mình cũng đi tập trung sang nay (9-8) này và sẽ ghi hình vào ngày 18-8, mẹ nó thi vào hôm nào? Sang nay đi công nhận vui thật, cũng có chút hồi hộp nữa chứ. Mà mẹ nó tên gì, snay đi mẹ nó mặc áo màu gì đấy nhỉ? gặp đc người nhà mình mà ko biết
    chuyện hôm qua dù cho buồn đau, dù cho buồn đau, cũng chỉ là giấc chiêm bao rồi thôi....:Kiss: :Kiss: :Kiss:
    • 240 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Không biết có mẹ nào ghi hình vào chiều 17/8 không nhỉ, có em đây.
    Hồi hộp quá, em chưa bao giờ lên truyền hình cả
    • 465 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Các mẹ lên hình nhớ chào 1 câu là "ừ wtt" lên nhá - để bà con biết mà ủng hộ nhiều nhen.
    Hìhì
    Bé Bin là bé Bin lì...Hay ăn là ăn khoai mì...
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeu Tom nhat Xem bài viết
    Mình cũng đi tập trung sang nay (9-8) này và sẽ ghi hình vào ngày 18-8, mẹ nó thi vào hôm nào? Sang nay đi công nhận vui thật, cũng có chút hồi hộp nữa chứ. Mà mẹ nó tên gì, snay đi mẹ nó mặc áo màu gì đấy nhỉ? gặp đc người nhà mình mà ko biết
    UI, mình cũng thi tối 18/8 đây, hồi hộp quá nhỉ. thế mẹ nó tên là j vậy? Đông quá mình cũng không nhớ nổi ai với ai. Mình là Hoàng Yến.
    • 344 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Mẹ lon ton sẽ là đối thủ ngày thi chiều 17/8 của mình đấy. He he mẹ nó có ôn iếc gì ko? tó cũng lo quá không biết có mang được triệu nào về nhà không nữa.
    • 47 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yenhoang Xem bài viết
    UI, mình cũng thi tối 18/8 đây, hồi hộp quá nhỉ. thế mẹ nó tên là j vậy? Đông quá mình cũng không nhớ nổi ai với ai. Mình là Hoàng Yến.
    mình cũng thi vào tối 18.8 đây này. mình tên xuân trang. hehe, vậy là tối đó đc gặp người nhà mình rồi, zui quá.
    chuyện hôm qua dù cho buồn đau, dù cho buồn đau, cũng chỉ là giấc chiêm bao rồi thôi....:Kiss: :Kiss: :Kiss:
    • 146 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Ơ, có ai chơi 15.8 không? Bạn mình thi ngày đó, viết đăng ký có 1 tuần là được gọi rồi. Tối 15. 8 ai thi không?
    Cuối chân trời, sao và biển hôn nhau
    Bờ lặng lẽ...cúi đầu...không dám khóc...
    • 43 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatvy_die Xem bài viết
    Ơ, có ai chơi 15.8 không? Bạn mình thi ngày đó, viết đăng ký có 1 tuần là được gọi rồi. Tối 15. 8 ai thi không?
    Bạn thi lúc mấy giờ để mình đến cổ vũ cho Có cần vé ko nhỉ?
    • 2,123 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uất kim hương Xem bài viết
    Topic lại đượcmở rùi...các mẹ lên đây chia sẻ đi, thứ 3 tới là chương trình của mẹ Chi, em Hồ than thở ..và rất nhiều người nàh mình đây
    EM Yến đâu, sắp được đi thi cho tí kinh nghiệm đi

Như Trang ơi, bao j lại quay để các mẹ nộp hồ sơ nào
    Chị ơi, chị Chi mà chị bảo là chị Chi nào đấy ạ?
    Có phải chị Chi ở hội vợ bộ đội nhà em ko???? :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 275 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeu Tom nhat Xem bài viết
    mình cũng thi vào tối 18.8 đây này. mình tên xuân trang. hehe, vậy là tối đó đc gặp người nhà mình rồi, zui quá.
    mình thì thi vào 13h30 ngày 18/8, mà mình ở SG, vậy, bạn nào hướng dẫn dùm mình nếu đi từ sân bay nội bài về nhà đài có phải là 844 La Thành thì đi như thế nào. chân thành cám ơn các bạn nhiều
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thanhthanh1; 11/08/2009 vào lúc 10:51 AM.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthanh1 Xem bài viết
    mình thì thi vào 13h30 ngày 18/8, mà mình ở SG, vậy, bạn nào hướng dẫn dùm mình nếu đi từ sân bay nội bài về nhà đài có phải là 844 La Thành thì đi như thế nào. chân thành cám ơn các bạn nhiều
    Từ sân bay Nội Bài, bạn đi Taxi thì nó đưa đến ngay ý mà. Tiện đường lắm. Đến ngã tư Cầu giấy, bạn đi thẳng đến Kim Mã (đừng đi đường Đê La Thành vì đường hẹp nên hay tắc) ra ngã tư Daewoo rẽ phải, đi thẳng ra ngã tư NGuyễn Chí Thanh - Đê La Thành thì bạn rẽ trái đi khoảng 200m nữa là đến 844 Đê La Thành. Chúc bạn may mắn nhé.
    • 717 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Nhà em thi ngày 19/8, có mẹ nào thi cùng ngày đó ko ah.?
    Nb 3,4kg - 53cm, 2mth - 4,4kg - 55cm, 3mth - 5,4kg - 57cm, 4th - 6,9kg - 59cm, 5mth - 7,4kg - 63cm :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    - Mẹ xuất phát 46kg, 12w - 44kg, 22w - 50kg, 29w - 55kg, 32w- 57kg, 36,5w - 59kg :LoveStruc:

• 146 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bazten Xem bài viết
    Bạn thi lúc mấy giờ để mình đến cổ vũ cho Có cần vé ko nhỉ?
    Bạn mình thôi, không phải mình. 19h, chắc chẳng cần vé đâu bạn ơi!
    Cuối chân trời, sao và biển hôn nhau
    Bờ lặng lẽ...cúi đầu...không dám khóc...
    • 3,386 Bài viết

• 3,451 Được cảm ơn

cac me co ai co so DT cua em Trang ko? Cho minh xin voi
    • 1,534 Bài viết

• 1,634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatvy_die Xem bài viết
    Có mình đây bạn ơi. Mình cũng là một trong 10 người chơi chính thức vào tối 15/8. Không biết có được lên ghế nóng không. Hic... run quá. Thứ 7 sắp tới rồi.