THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

Chúc mừng thôi nôi Quỳnh Chíp 28/1/2004(Thangmy75)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.54K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 863 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật đầu tiên của em Diễm Quỳnh! Chúc em một sinh nhật thật vui, thật ý nghĩa, thật nhiều quà
    Anh Minh
    P/s: Cả nhà ơi, mẹ Cuccu sáng bận quá không vào dd thông báo sớm được! Cả nhà chúc mừng sinh nhật "con dâu" tớ (hay "con dâu" nhà Bé Mọt cũng chưa biết chừng) với nhé! Thay mặt hai (ba) bên gia đình, xin cảm ơn!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,000 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Mẹ Cuccu có tổ chứx SN cho con dâu ko vậy. bé Diễm Quỳnh chưa gì có hai nhà ngấp nghé rồi , ko chừng hôm nay có thêm nhiều nhà nữa nhé. SN đầu đời với những lời chúc tốt đẹp nhất đến bé Quỳnh. Cô chúc con ăn ngoan ngủ ngoan, càng lớn càng xinh nè, cho mấy anh chạy theo mệt luôn con ha.
    Me Bo (TP.HCM)
    • 235 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mừng SINH NHẬT bé quỳnh nghe !

Chưa gì mà có người đăng ký rồi , thật diễm phúc quá. Nhưng phải cố gắng ăn nhiều, chóng lớn cho xinh xinh gái một chút nghe , để mẹ chồng sợ mất nên bo nhiều một tí !!!
    • 349 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chuc mung sinh nhat em Diem Quynh, anh Meo Tom nay cung xin ke mot chan de canh tranh voi nha 113 va Be Mot. Chuc em hay mam chong lon ngoan ngoan de me con ranh roi vao WTT.

Anh Meo Tom
    Me cua Meo Tom (HN)
    • 336 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chúc mừng Diễm Quỳnh, chúc con ngày càng xinh xắn, dễ thương và có danh sách " các anh đăng ký" thật là dài cho bố mẹ hãnh diện Nhân dịp này mẹ bé Dưa cũng xin chúc mừng các bé khác cũng mới tròn 1 tuổi trong tháng 1 này nhé.
    Dưa ngố, Bông tồ - thế là trọn bộ rồi :LoveStruc:
    • 948 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Me Rennes cũng chúc tất cả các bé có ngày sinh nhật trong tháng 1 này. Chúc các bé ngoan ngoãn, dễ ăn, dễ ngủ, thông minh, hiếu thảo.... Sau này đi học các bé tha hồ làm "trùm" trong lớp nghen, vì sinh đầu năm sẽ được làm anh Hai, chị Hai người ta đó!!!
    MBKB (T/P HCM)
    • 508 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Happy birthday em Quỳnh, chị Candy cũng chúc em, Quỳnh ăn no , ngủ ngon, lúc nhỏ thì tròn cho ba mẹ thương , khi lớn mình dây cho các anh chết mệt D
    • 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Lâu rồi không thấy mẹ Cúc cu đăng đàn, sinh nhật con dâu mà thông báo trễ, phạt mẹ chồng tự rửa chén thôi !

Chúc bé Diễm Quỳnh hay ăn chóng lớn, càng lớn càng xinh đẹp nha.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Xin chao tat ca cac me & cac be,
    Xin loi mai hom nay me Quynhchip moi vao duoc dien dan de cam on cac me & cac be da gui toi Quynhchip nhung loi chuc than thuong nhat. Chuc cac me & cac be khoe manh, hanh phuc.
    Me Quynhchip.
    To Anh Minh (Cuccu): Cam on ve loi chuc dac biet cua anh. Phen nay anh da ghi diem so voi anh Mot roi day. I love U - DiemQuynh.
    • 863 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Báo cáo các mẹ, trong khi mẹ Bé Mọt còn mải mê đi họp mặt thì mẹ Cuccu tranh thủ đưa Cuccu tới dự sinh nhật Quỳnh chíp, tranh thủ thơm em Quỳnh luôn. Mới đầu, anh xấu hổ nên em thơm trước, sau đó anh được đà tiến tới thì em sợ chạy mất
    Anh Minh hôm trước gửi bánh cho em Quỳnh, hôm sau đến ăn gỡ gạc lại. Nhà cháu cho con đi sinh nhật xấu hổ lắm, bố cứ ngồi đút cho con tì tì, hết bánh đến sữa. Lại còn tiếc rẻ đã ăn tối rồi nữa chứ. Đến đoạn rửa chén thì mẹ cháu lấy cớ cuccu buồn ngủ rồi, về thôiiiiiiiiiiiii
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Chuc mung SN be Quynh Chip nhe, Chuc be luon an ngoan, choi ngoan, thong minh, xinh dep....., Tuy muon nhung rat mong me be Quynh thong cam cho vi truc trac may moc ma.

(Bat mi nay : hom hop mat 4 Tet vua roi, be Mot va be Ech com da choi voi nhau rat than thiet o trong be bong cua truong, roi be Mot lai con nam tay be Ech nua, cac be noi gi voi nhau, thi ca me Hanh va me Hoa deu khong ro, ve nha minh hoi be Ech xem be Mot hen ho gi thi be chi cuoi thoi ! ) Se co anh kem theo de cac me xem cho ro rang.
    • 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ Cucu tranh thủ đi ko mai mốt em Quỳnh lớn lên thì lại mệt đó.
    Mẹ Chè-TPHCM
    (15/05/2003)