• 60 Lượt chia sẻ
  • 8.31K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

• 1,993 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Nhân ngày 22/12 xin được gửi đến tất cả các mẹ có chồng làm bộ đội, tất cả thành viên WTT làm việc trong quân đội và ... chồng yêu của em lời chúc tốt đẹp nhất! Em luôn ngưỡng mộ và biết ơn vì những cống hiến và hi sinh của các anh, các chị cho cuộc sống hôm nay!

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,588 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Chúc các anh luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ, luôn là chỗ dựa tốt nhất cho chị em chúng em dựa vào.

Chúc các chị em luôn xinh tươi, là hậu phương vững chắc cho các anh yên tâm công tác và nơi ấm áp nhất để các anh tìm về những lúc cô đơn xa nhà

NB: 3kg---1M: 4kg---2M:5.2kg---3M:6.7kg---4M:7.3kg---5M:7.7kg

3m17d: lật
    • 1,588 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Chúc các anh luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ, luôn là chỗ dựa tốt nhất cho chị em chúng em dựa vào.

Chúc các chị em luôn xinh tươi, là hậu phương vững chắc cho các anh yên tâm công tác và nơi ấm áp nhất để các anh tìm về những lúc cô đơn xa nhà

NB: 3kg---1M: 4kg---2M:5.2kg---3M:6.7kg---4M:7.3kg---5M:7.7kg

3m17d: lật
    • 12,762 Bài viết

• 8,845 Được cảm ơn

chúc mừng mình, chúc mừng BĐ nhà mình, chúc mừng các bộ đội khác và chúc toàn thể vợ bộ đội sức khỏe, hạnh phúc :Smiling::Smiling:
    • 3,327 Bài viết

• 3,661 Được cảm ơn

CHÚC MỪNG CÁC ANH NHÂN NGÀY QUÂN ĐỘI NHÂN DÂN VIỆT NAM.
    CHÚC CÁC ANH LUÔN MẠNH KHỎE VÀ HOÀN THÀNH TỐT NHIỆM VỤ ĐƯỢC GIAO.

• 2,732 Bài viết

• 2,878 Được cảm ơn

CHÚC MỪNG QĐ TA.

• 2,046 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

tự chúc mừng mình.
    ơn giời được thêm một ngày nghỉ trong năm.
    trời rét, chui vào chăn, ôm máy tính.
    đời vui quá, há há.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 2,020 Bài viết

• 2,053 Được cảm ơn

Nhân ngày 22/12 chúc tất cả những ai đã, đang và sẽ khoác lên mình màu xanh yêu thương lời chúc sức khoẻ, thành đạt ,hoàn thành nhiệm vụ Đảng , Nhà nước và nhân dân giao phó ,luôn là điểm tựa vững chắc của “hậu phương”....Chúc mừng các anh, các chị !:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 6,359 Bài viết

• 3,536 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecuabeBO Xem bài viết
    tự chúc mừng mình.
    đời vui quá, há há.
    Chúc mừng mẹ cháu.

Hôm nay là ngày kỷ niệm của ông nội Bống - thương binh Điện Biên, nguyên cán bộ cao cấp Viện lịch sử quân sự
    • 1,993 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecuabeBO Xem bài viết
    tự chúc mừng mình.
    đời vui quá, há há.
    Chúc mừng chị nhé!

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bống hề Xem bài viết
    Hôm nay là ngày kỷ niệm của ông nội Bống - thương binh Điện Biên, nguyên cán bộ cao cấp Viện lịch sử quân sự
    Chúc mừng ông nội Bống!
    • 1,695 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Chúc mừng tất cả các anh, các bác, các chú đã đang và sẽ trở thành BĐ... Chúc một ngày lễ thật vui vẻ và hạnh phúc...bên gia đình, trong doanh trại hay ở bất kỳ đâu...! Chúc mừng....!

Đã bắt đầu biết đến những sóng gió trong cuộc đời...!
    Sự bình yên không có nghĩa là một nơi không có tiếng ồn ào, không khó khăn, không cực nhọc. Bình yên có nghĩa ngay chính khi đang ở trong phong ba bão táp ta vẫn cảm thấy sự yên tĩnh trong trái tim. Đó mới chính là ý nghĩa thật sự của sự bình yên. Xin Bình yên về với em...!