THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

Chỉ giúp mình chỗ bán máy làm kem gia đình nào! Thanks!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 38.3K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2,414 Bài viết

• 2,014 Được cảm ơn

có ai biết mua máy làm kem gia đình ở đâu không? mình thấy trong bài "Làm kem" có nhiều mẹ đã sắm được máy làm kem. Các mẹ nhanh nhanh giúp mình nhé! Cảm ơn và xin hậu tạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 838 Bài viết

• 3,190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    có ai biết mua máy làm kem gia đình ở đâu không? mình thấy trong bài "Làm kem" có nhiều mẹ đã sắm được máy làm kem. Các mẹ nhanh nhanh giúp mình nhé! Cảm ơn và xin hậu tạ!
    Ở diễn đàn WTT có nói rồi:
    http://webtretho.com/forum/showthrea...t=8551&page=22
    http://webtretho.com/forum/showthrea...t=8551&page=24
    • 2,634 Bài viết

• 1,210 Được cảm ơn

Ongbotuonglai oi! Mất công tìm link cho các mẹ rồi thì tìm luôn cái thông tin hiệu máy, địa chỉ mua máy, giá cả... cho nó bõ công tìm link được không? Nhà tớ mắt mũi kèm nhèm thế nào mà tìm mãi không thấy mấy cái thông tin ấy trong 2 links ongbotuonglai đưa. Cảm ơn trước!
    • 2,414 Bài viết

• 2,014 Được cảm ơn

các bố các mẹ ơi, đó là máy lớn phục vụ bán hàng, mình muốn hỏi là máy làm kem gia đình kia, trông giống như nồi áp suất ấy. Mình tìm mãi không được mẹ nấm để hỏi máy hiệu Delongi mua ở dâu, 800K là ổn đấy. Có bố mẹ nào tìm được thông tin không nhỉ?
    • 2,819 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    Nào thế bác định hậu tạ bằng gì ạ? Một mẻ kem nhé? rooling:

Em mua máy từ Sing năm 2003 thì phải, hiệu Philips nhưng hai năm gần đây nhờ người đi tìm ở Sing không thấy nó. Không biết có phải hết hàng đó không. Cái máy này dùng cũng khá ổn, chưa thấy có "bệnh" gì. . Ở HN có cửa hàng miễn thuế Giảng võ bán loại của Delongi đâu khoảng US$60. Hồi chưa vào hè có thấy, giờ không biết còn không.

Có khi em đi buôn máy làm kem gia đình nhỉ :Thinking:
    Tâm là gốc thiện ác, miệng là cửa họa phúc. 開心:LoveStruc:
    Bếp rùa: http://khaitam.wordpress.com - Luôn luôn đỏ lửa / Nồng ấm yêu thương :Rose:
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào Khai Tâm,chị biết tiếng Khai Tâm qua Châu-mẹ của bé My.Thán phục KT ghê lắm,và bị Châu dụ khị làm bánh,thế là cũng đang tập tành,đồ nghề còn thiếu nhưng sẽ lên Sài Gòn nhờ Châu dắt đi mua,nhưng máy làm kem thì Châu lại nói kh có,chán thật.Ngoài Hà Nội giờ này có kh? Nhà mẹ chị cũng ở Hà Nội,cuối tháng 10 này chị ra Hà Nội.Có gì nhờ KT chỉ giáo nhe.
    Chị làm bánh flan theo kiểu của KT ngon lắm,ai cũng khen.
    Chị Thu
    • 521 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

chị khai tâm ơi, chị chỉ chỗ cho em mua với nha. thansk chị trước.
    • 1,096 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Các chị mua máy làm kem, vào đây xem nhe http://my.opera.com/khuonbanh/blog/
    • 3,340 Bài viết

• 4,280 Được cảm ơn

Bạn thử vào đây xem sao nhé, http://www./forum/forumdisplay.php?f=201

Dùng Cuisinart hàng hiệu của Mỹ thì phải nói là rất tốt (khoe tí, tớ đang dùng 1 em Cuisinart) nhưng vụ điện 110V ở VN cũng hơi lích kích, nhất là với 1 số người không quen chuyển điện. Máy Phillips chỗ bạn này tớ thấy cũng ổn nè, xài 220V thì khỏi lo vụ đó, bạn tớ tuần trước mua 1 cái ở đây, hôm qua báo cáo là chạy ngon lành. Đang chờ mẻ kem hậu tạ đây, hihi...
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Kati Xem bài viết
    Các chị mua máy làm kem, vào đây xem nhe http://my.opera.com/khuonbanh/blog/
    Các mẹ đều mua qua mạng thế này à?
    Tức là chuyển tiền tr­ước và chờ nhận hàng, đúng không các mẹ? Uy tín và chất l­ượng k đấy nhỉ? Xin lỗi vì mình quá hay nghi ngờ nhé!!!!:RaisedEye
    • 315 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn sang bên này cũng có này: http:///forum/showthread.php?t=53161

• 948 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Thanh So Xem bài viết
    Các mẹ đều mua qua mạng thế này à?
    Tức là chuyển tiền tr­ước và chờ nhận hàng, đúng không các mẹ? Uy tín và chất l­ượng k đấy nhỉ? Xin lỗi vì mình quá hay nghi ngờ nhé!!!!:RaisedEye
    Chất lượng thì phụ thuộc nhà sản xuất!
    Uy tín hay khôgn thì mời bạn sang bên các món tráng miệng và làm quen với nhà bánh và hội kem nhé

Chúc bạn chọn mua được máy làm kem như ý.
    15/6/2009 Ngày đầu con đi học!

Thử thách Hội bánh - Thử thách Hội bánh HN 4
    • 619 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Mình cũng đang định mua máy ở Sing, nhưng vẫn đắn đo k biết nên mua Kenwood hay của Phillips. Thấy máy của Phillips có vẻ nhỏ hơn so với Kenwood, và Kenwood lại đắt hơn chút xíu.
    • 113 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Máy làm kem theo mình thấy giá phải trên 1 triệu/ 1 chiếc chứ dưới 1 triệu thì bơl làm kem nhỏ xíu, làm ai ăn ai nhịn, công suất yếu vì chạy bằng pin. Máy điện 220V tìm mua cũng hơi khó, mình thấy Việt Nam có Philips mà thỉnh thoảng mới có (chắc các siêu thị điện máy thấy bán chậm quá so với các mặt hàng khác nên không thèm nhập về hay sao í), còn điện 110V thì thấy có mấy chỗ bán. Các mẹ vào google đánh chữ KHUONBANH là nó ra ngay. Cả 2 chỗ đều nhận giao hàng tận nơi, ở xa thì người mua sẽ chịu phí gửi hàng & có uy tín. Ngọc Châu thì hàng có sẵn nếu mẹ ở SG thì có thể ghé xem trước.
    • 1,262 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Máy làm kem gia đình hiện h mình thấy ở 253 phố huế là ok nhất. Máy của philip, giá 1,850k. Mẹ nào có nhu cầu cứ ra đó. Nhà mình đang sử dụng, máy chạy tốt, thành phẩm kem ngon, xốp mịn. Như ngoài hàng luôn, mà có khi còn ngon hơn vì sử dụng kem tươi chứ ko dùng bột làm kem.
    Bếp nhà Bình: http://baobinhbep.wordpress.com/

Kim Bảo Bình

Kim Bảo Tường Nghi

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hj, ai có nhu cầu mua máy làm kem gia đình call mình qua sđt 0973651659 ( uyên ) nhen, máy mình mới nhập về, rất tiện lợi, giá cả phải chăng, có 2 loại máy lớn và máy nhỏ.
    • 422 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty2002 Xem bài viết
    Máy làm kem theo mình thấy giá phải trên 1 triệu/ 1 chiếc chứ dưới 1 triệu thì bơl làm kem nhỏ xíu, làm ai ăn ai nhịn, công suất yếu vì chạy bằng pin. Máy điện 220V tìm mua cũng hơi khó, mình thấy Việt Nam có Philips mà thỉnh thoảng mới có (chắc các siêu thị điện máy thấy bán chậm quá so với các mặt hàng khác nên không thèm nhập về hay sao í), còn điện 110V thì thấy có mấy chỗ bán. Các mẹ vào google đánh chữ KHUONBANH là nó ra ngay. Cả 2 chỗ đều nhận giao hàng tận nơi, ở xa thì người mua sẽ chịu phí gửi hàng & có uy tín. Ngọc Châu thì hàng có sẵn nếu mẹ ở SG thì có thể ghé xem trước.
    Ở SG có chỗ này bán máy làm kem mini phillips HR2304 (như Khai Tâm nói ấy) nè: 0909.135.053 (Mai), nick chat là: babylion86 nhé.

Mẹ này bán bên làm chamẹ .. ở quận 9 thì phải ..
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ hoàng cúc; 10/01/2011 vào lúc 04:23 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em đang có người bạn ở bên Sing sắp về, mấy mẹ có biết mua máy làm kem ở đâu ko chỉ giúp em với ạ ? ( em định mua máy làm kem của Philips ạ )
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chổ bán máy làm kem gia đình thì cùng nhiều lắm. nhưng mình không ưng được cái nào cả vi tới xem thấy chất nhựa sấu mà nhìn đơn giãn quá. có ai biết máy làm kem cao cấp caple của anh quốc chỉ tôi với nghe nó loại này sịn mà giá cũng mềm.
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở Hn có nhiều chỗ bán máy làm kem lắm, bạn gọi 0938841386 hỏi xem nhé, công ty Trí Hưng số 5 Tô Vĩnh Diện bán nhiều sản phẩm này lắm.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2