THÔNG BÁO CỦA CÁC THÀNH VIÊN / CHÚC MỪNG

22.12 Chúc mừng ngày Thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 25.6K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 905 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

:Applause::Applause::Applause::Applause::Applause:

Xin chúc mừng các bạn WTTers đã và đang phục vụ trong quân đội, lời chúc tốt đẹp nhất nhân ngày 22 - 12.

Tặng các bạn đây :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e:

MÌnh biết một số bạn ở đây đang công tác tại Đại học Quân sự Ngoại Ngữ, Quân Khu 7, Cục đối ngoại Bộ Quốc phòng v.v và 1 số anh chị đã từng phục vụ trong quân đội. Chúc các bạn sức khoẻ và hạnh phúc.

Thân mến:Rose:
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,046 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBimBi Xem bài viết
    :Applause::Applause::Applause::Applause::Applause:

Xin chúc mừng các bạn WTTers đã và đang phục vụ trong quân đội, lời chúc tốt đẹp nhất nhân ngày 22 - 12.

Tặng các bạn đây :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e:

MÌnh biết một số bạn ở đây đang công tác tại Đại học Quân sự Ngoại Ngữ, Quân Khu 7, Cục đối ngoại Bộ Quốc phòng v.v và 1 số anh chị đã từng phục vụ trong quân đội. Chúc các bạn sức khoẻ và hạnh phúc.

Thân mến:Rose:
    hic, bạn ơi, Đại học ngoại ngữ quân sự ban à. cảm ơn lời chúc của bạn.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 1,024 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Chúc mừng ngày thành lập Quân Đội Nhân Dân Việt Nam. Kính chúc các bác, các anh chị và các bạn được nhiều sức khỏe và hạnh phúc để làm tròn nhiệm vụ cao cả của mình. :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    :Applause: :Applause: :Applause: Chúc mừng :Applause: :Applause: :Applause:
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 11,118 Bài viết

• 5,926 Được cảm ơn

Quân đội ta là của dân, do dân, vì dân, mang bản chất giai cấp công nhân, tính nhân dân, tính dân tộc sâu sắc, gắn bó mật thiết với nhân dân, được nhân dân hết lòng đùm bọc, giúp đỡ và tin yêu, tặng danh hiệu thân thiết, cao quý: Bộ đội Cụ Hồ.

(Trích: Xây dựng quân đội, củng cố nền quốc phòng toàn dân, bảo vệ vững chắc Tổ quốc Việt Nam xã hội chủ nghĩa - Cập nhật 11:33 ngày 21-12-2008)

Xin chúc mừng các anh chị thành viên của Webtretho đã và đang tại quân ngũ nhân ngày thành lập Quân đội 22-12. Chúc các anh chị nhiều sức khoẻ :LoveStruc:
    • 505 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Chúc các đồng chí cựu chiến binh; các đồng chí còn tại ngũ và đã xuất ngũ; các đồng chí thường trực và dự bị, các đồng chí chính qui và địa phương, các đồng chí trẻ và các đồng chí già... luôn xứng đáng danh hiệu 'Bộ Đội Cụ Hồ'.

Chúc sức khỏe và quyết thắng!

Kính chào các đồng chí, đồng đội!
    • 12,963 Bài viết

• 3,079 Được cảm ơn

Cám ơn bác Bimbi đã mở topic này, làm em thấy bồi hồi :Kiss:, sau khi xuất ngũ về hưu non, em cũng phục vụ quân đội được 8 năm, giờ ra khỏi thấy cũng nhớ nhớ :LoveStruc:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)