Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 38K Lượt đọc
  • 104 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 94 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho em hỏi. Em sinh năm Kỷ Tỵ, chồng sinh năm Mậu Thìn, đều mệnh Mộc cả. Nếu sinh con Quý Tỵ thì có tốt k ah?
    Cảm ơn các mẹ nhiều ah.

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e cũng sinh năm kỷ tỵ nè c ơi, e sắp sinh bé bi rùi nè. Nhưng quan điểm của e con cái là của trời cho, nên sinh dc anh chị cứ sinh nhé. Mà theo e thì anh chị đều mạng mộc, quý tỵ mạng thủy, sẽ hổ trợ cho anh chi đó, cứ yên tâm c nhé. Chúc a c sớm có tin vui nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 88 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Vậy là ok rồi em gái,đây là năm tốt để sinh con gái,trai Nhâm gái Quý thì sang,với em là mẹ tuổi Tỵ nếu trong năm nay có sinh con trai thì đặng tốt vì con trai tuổi Tỵ sẽ ẩn tuổi mẹ cũng Tỵ,trai ẩn tuổi mẹ gái ẩn tuổi cha thì làm ăn được thuận lợi giàu sang sung túc,nếu k thì sinh gái Quý thì cũng tốt và tốt nhiều về bản thân đứa bé lớn lên được sung sướng có chồng và cuộc đời được hiển vinh giàu sang hơn người,về bổn mệnh cha mẹ mệnh mộc sinh con mệnh thủy thì rất tốt,cây gặp nước ắt xanh tốt màu mỡ công danh sự nghiệp tiến triển tốt thuân lợi và đứa con này ( Thủy sanh Mộc) dưới mệnh cha mẹ nên sẽ ngoan ngoãn có hiếu lắm.Nói chung sẽ tốt hết ok.Chúc vợ chồng em sớm có tin vui như ý nhé.
    Trùi ui tự nhiên hôm nay làm Bà bói nè ke ke....😃
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Medauvicon78; 23/01/2013 vào lúc 01:31 PM.
    Con trai của mình tên PéHeo Sinh ngày 01-03-2011 đẹp zai siêu quậy tóc quăn thông minh mê ăn... ục ịt như Heo con...😃hj hj
    Mình yêu con nhất trên đời😄

• 182 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vợ chồng bạn tuổi như thế là rất hợp nhau. Nếu sinh con năm nay là Quý Tỵ mà sinh trai thì rất hợp với chồng bạn.

• 88 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Sao con trai Quý tỵ mà hợp bố nhiều hở bạn? Mình chỉ nghe con trai hợp mẹ thôi còn k thì con gái Quý tỵ vừa hợp cả đôi đàng luôn.Rồng rắn lên mây...năm Quý sanh gái thì đặng phước phúc như ý.Mình đã nghiên cúu vấn đề bổn mạng và phong thủy .
    Con trai của mình tên PéHeo Sinh ngày 01-03-2011 đẹp zai siêu quậy tóc quăn thông minh mê ăn... ục ịt như Heo con...😃hj hj
    Mình yêu con nhất trên đời😄

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E sinh năm Ky Tỵ, chồng Đinh Mão(1987) sinh con gái Quý Tỵ ( dự sinh tháng 6 dương) có bị khắc với cha, ảnh hưởng gì đến đường công danh của vợ chồng e ko mấy mẹ thông thái

Gửi từ ứng dụng Web Tre Tho trên iPhone

• 1,490 Bài viết

• 2,793 Được cảm ơn

Mình dự sinh bé trai năm Quý Tỵ đây.
    Bố sinh năm 77 - Đinh Tỵ
    Mẹ sinh năm 82 - Nhâm Tuất
    Con trai đầu 2007 - Đinh Hợi
    Con trai hai 2013 - Quý Tỵ

Có mẹ nào xem giúp mình xem như vậy có tốt không? Cả nhà gì mà toàn Đinh Nhâm Quý.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi baby_ngoan; 24/01/2013 vào lúc 01:35 PM.

• 182 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Con cái là thiên thành mà, nhiều lúc có muốn cũng chẳng được nên mình nghĩ là cứ để nó tự nhiên là tốt nhất.

• 178 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Vâng, vẫn bik thế, nhung sinh đứa bé mà hop voi bo me anh em thi de nuôi hơn ạ.

• 2,301 Bài viết

• 839 Được cảm ơn

Sinh con vào năm khắc cha (mẹ) thì cũng không sao,xung ít cũng tốt, tạo điều kiện phát triển, thế nhưng quan trọng nhất là canh tháng bé ra đời cho thật kỹ, vì lệnh tháng mà khắc lệnh năm thì coi như khắc hoàn toàn, có xem ngày giờ cũng chẳng được gì cả.
    Tốt nhất là đừng biết gì hết, coi như là duyên số phải vậy. Con cái là lộc trời cho rồi bạn, sướng mình hưởng , khổ mình chịu.
    REGINA-ANDACSON

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)