Tâm sự con cái

Cầu con ở chùa Ngọc Hoàng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 157K Lượt đọc
  • 1.56K Trả lời

23 Người đang theo dõi

• 51 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Gửi các mẹ thân yêu!
    Mình đang hành trình tìm con yêu nhưng mãi chưa thấy. Có mẹ nào cầu con ở chùa Ngọc Hoàng ( Phước Hải Tự) thành công không?

Mong các mẹ chia sẻ.:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 429 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Em thì không đi cầu con ở chùa này, nhưng theo em nghĩ thì chị cứ đến chùa cũng là một điều tốt, cho đầu óc thanh thản thoải mái, giúp cho mình vững tin hơn thì con yêu cũng sẽ mau về.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,545 Bài viết

• 1,704 Được cảm ơn

Mình cũng có đi chùa đó còn cầu con thì chưa nhưng mình có quen 1 mẹ ở trên này, mẹ í 2 lần cầu con đều có luôn trong tháng đi cầu đó, mặc dù lần đầu thì bị sẩy, lần 2 2vc đi cầu rồi tháng đó có bầu mẹ í nghỉ làm rồi uống thuốc dưỡng thai, jo bé mới sinh được tầm 3 tháng rồi.

Chùa đó nghe đâu là di tịc lịch sử nên linh lắm, mẹ nó cứ đi đi, đi xong thấy lòng thanh thản lắm, mình mỗi lần đi chùa là thấy thanh thản, nhớ đi 2vc đó. Chúc bạn may mắn.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 287 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em mới đi cầu ở chùa này về nè, em cũng được các chị đi trước hướng dẫn thôi, chị đừng mua gì theo nhé, đến chùa vào trong nói họ bán bộ cầu con họ sẽ bán (tiền thì tùy hỷ) bồ đó gồm: 3 nén nhang, 1 sợt dây chỉ đỏ, và chai dầu.
    Sau đó vào chỗ cầu con sẽ có 1 chú già già hướng dẫn, mình khấn vái và xoa bụng mẹ mang thai, sau đó chọn tượng hài nhi trai hay gái đeo dây chỉ đỏ vào.

Em vừa mới đi hôm tuần rồi, em cũng đang đợi phép nhiệm mầu đây.chúc các chị may mắn nhé

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ co the cho mình đia chi chùa này đươc ko? Cám ơn các mẹ nhé

• 88 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình có đến chùa Ngọc Hoàng cầu rồi. Mình thấy rất linh nha các bạn. Nhóc của mình giờ gần 3 tuổi rồi, nhưng con cầu con khẩn thì hơi khó nuôi các bạn ạ
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 260 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Địa chỉ đây chị: 73 Mai Thị Lựu, Quận 1. Ngay vòng xoay Điện Biên Phủ - Nguyễn Bỉnh Khiêm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 51 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bong_soc Xem bài viết
    73 Mai Thị Lựu, Q1 nhe mẹ nó.

• 51 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanthutang Xem bài viết
    Mình có đến chùa Ngọc Hoàng cầu rồi. Mình thấy rất linh nha các bạn. Nhóc của mình giờ gần 3 tuổi rồi, nhưng con cầu con khẩn thì hơi khó nuôi các bạn ạ
    Mẹ xuanthutang oi, nghe mẹ nói giúp cho mình có niềm tin quá, hôm qua mình có đi rồi. Mong là điều kỳ diệu sẽ đến với vợ chồng mình. Mình thèm có con lắm lắm.

Cảm ơn các mẹ nhiều nhé.