• 0 Lượt chia sẻ
  • 354 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chao cac chi tren dien dan webtretho. Em co chuyen muon hoi y kien ah. Sang nay em co di kham phu khoa vi nhung luc hanh kinh truoc mot tuan em thuong bi ngua vung am dao va ra huyet trang rat nhoeu, nen sang nay moi di kham thu.
    Kham xong thi bac si chan doan em bi viem lo tuyen xuat huyet co tu cung.. Em nam nay 22tuoi, chua co gia dinh nhung co ban trai va quan he tinh duc, nhung chi quan he ben ngoai, khi kham e co hoi bac di mang trinh e co con khong( vi quan he ben ngoai nen neu mang trinh rach em se bi chay mau). Em co hoi thi bs noi mang trinh con va thuoc dang co dan. Em nghe noi khi co gia dinh va mang trinh bi rach roi moi dung bien phap dat thuoc de chong viem co tu cung phai khong ah. Nhung hoi sang bac di cung dat thuoc cho em va noi doi ben trong am dao lam e bi chay mau. Vay cho em hoi mau do co anh huong toi mang trinh cua em khong. Vi em vs ban trai chi quan he ben ngoai nen mang trinh se khong bi rach phai khong ah. Neu em bi viem lo tuyen nhu vay co anh huong den ung thu co tu cung khong ah va co cach nao chua khoi benh nay khong ah. Em chua lap gia dinh va lieu chua tri co anh huong toi mang trinh va sinh san sau nay cua em khong ah. Mong cac chi cho e loi khuyen. Em cam on
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giup em vs
    • 45 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Sao e ko hỏi bs ngay khi khám xong? C cũng từng bị viêm lộ tuyến, đặt thuôc nhièu lần nhưng ko khỏi dc đâue ah. Phải đi đốt laser mới khỏi. Nhưng c có gia đình rồi. E chưa có gđ, đốt chắc sẽ a hưởng đến màng trinh. Tốt nhất là hỏi bs chuyên khoa e ah
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi Hungvuongthao oi. Luc kham bs hoi co gia dinh chua, em so nen giau bs noi la em moi dinh hon, nen co giao hop, nhung chi la ben ngoai vi the em khong thay chay mau, em moi nho bs kiem tra man trinh. Thi bac si noi la man trinh em thuoc dang co dan, nen khong sao. Roi bs noi soi j trong do lam em xuat huyet nhieu, em so rach man trinh nen hoi lai thi bs noi kho g sao. Nhung man trinh bt van dat thuoc vao am dao duoc ha chi? Em rat lo lang, vi 2nam nua em moi lap gia dinh. Em so neu dieu tri se anh huong toi msn trinh va duc khoe dinh san sau nay qua chi ah. Vi em noi vs bs la em da lap gia dinh, em co nen noi that vs bs do khong hay den cho khac dieu tri ha chi
    • 45 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

E đặt thuốc vào âm đạo, nhưng chỗ viêm là cổ tử cung nên thuốc đến dc chỗ viêm sẽ ko nhiều, chưa kể việc e loay hoay đưa thuốc vào sâu bên trong cũng có nguy cơ làm rách cái màng vô cùng mong manh ấy. C nghĩ e nên hỏi bs cho chính xác. Nếu e xác định cưới bạn trai hiện tại, e có thể tâm sự với bạn ấy dc ko? Để bạn ấy biết là nếu có bị rách thì là do e điều trị, chứ 2 năm nữa mới giải thích (nếu tân hôn ko ra máu) bạn ấy lại ko tin. E cứ đặt thuốc xem có khỏi dc ko, nhưng chị ( và n ng chị biết) đặt n lần mà ko khỏi, phải đi đốt mới khỏi dứt điểm. Mà đốt thì chắc là rách e ah