• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.77K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 83 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các bác có ai chán vợ thì vào đây chia sẻ nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,985 Bài viết

• 3,183 Được cảm ơn

Em là đàn bà, có vào hóng được không bác ?
    • 807 Bài viết

• 865 Được cảm ơn

Mình thì chưa chán vợ nhưng cũng vào hóng.
    “Học cái khôn từ muôn vàn cái ngu của kẻ khác”:Laughing:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,419 Bài viết

• 5,336 Được cảm ơn

• 1,586 Bài viết

• 1,027 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tannguyenhd2011 Xem bài viết
    Các bác có ai chán vợ thì vào đây chia sẻ nhé!
    chú e đã có vợ quái đâu mà biết chán hay ko chán?
    Sao cứ thích nhai đi nhai lại cái trò lập topic kiểu này nhỉ? Có vấn đề về thần kinh sao?
    Nên đi khám nếu thần kinh k bình thường!!!!!:Rose::Rose::Rose:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,338 Bài viết

• 6,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papa.1973 Xem bài viết
    Sao cứ thích nhai đi nhai lại cái trò lập topic kiểu này nhỉ? Có vấn đề về thần kinh sao?
    vợ hờ cũng chán được mà

• 835 Bài viết

• 1,096 Được cảm ơn

Em tưởng phải là Ai căm thù vợ thì vào đây nhé chứ Nếu chán vợ thì cứ bỏ thôi. Chị em mình chán chồng thì cũng bỏ. Còn lý do chán thì kể tối ngày chả hết. Mà nói chung hết yêu thì chán, vợ có là hoa hậu, có giỏi như gì cũng chán, cũng không bằng mấy quả ngực nhồi váy xẻ ngoài đường

Mèo Bi: 14w5d-115gr ; 17w4d-220gr ; 22w1d-470gr ; 26w5d-925gr; 29w4d-1,341gr
    32w3d-2088gr 36w-2876gr:LoveStruc:
    Mèo mẹ: Start-51kg ; 16w-54,5kg ; 22w-59kg ; 27w-60kg; 29w-63kg; 32w-65kg; 36w-67kg :Silly:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 84 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

:Laughing:
    • 1,875 Bài viết

• 2,128 Được cảm ơn

Bữa nay mới bắt gặp papa nói chuyện chí lý đấy (còn nhiều bữa khác thì em hông biết ạ) :Smiling:
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bỏ nhau hết đê, cố gắng cày cục để lấy nhau bằng được,

- không có anh em không sống nổi
    - KHÔNG CÓ EM CUỘC ĐỜI ANH VÔ NGHĨA

Lấy nhau rồi, hết thời gian mặn nồng giờ chuyển sang khát nước rồi hả?
    • 1,134 Bài viết

• 2,170 Được cảm ơn

Em vỗ tay vài cái cho bác papa nào :Applause: :Applause: :Applause:

Chắc hôm nay chú ấy lại quên uống thuốc bác ạ
    • 1,134 Bài viết

• 2,170 Được cảm ơn

Dưng cơ mà, Top của chú ấy mở ra toàn nói trúng những vấn đề thời sự nóng hổi đáng học hỏi đấy chứ ạ?

Chị em chúng ta cũng cần xem xét hay chiêm nghiệm:
    - liệu trong vô vàn các lý do mà các bố đưa ra chúng ta có mắc phải lý do nào không?
    - Và vì sao ta mắc phải?
    - trong những lý do đó cái nào hợp lý, cái nào không?
    - Và từ đó các mẹ đưa ra lý giải và hướng khắc phục.

Nghĩ đi cũng nên nghĩ lại. Vẫn nên cảm ơn chú ấy 1 cái. :Applause:
    • 227 Bài viết

• 424 Được cảm ơn

Ko thấy có cảm tình với bác chủ top này, ngay từ khi bác mở topic "Có ai ghét nhà vợ ko", đến hôm nay lại mở topic chán, ghét vợ nữa. Nói thật là đọc title em đã chẳng muốn đọc nội dung cụ thể.
    Bác phải sống như thế nào thì bố mẹ vợ, vợ bác mới đối xử với bác như vậy. Nói chung là ngay từ đầu BMV nào cũng có quan điểm là quý, đối xử tốt với con rể thì con rể mới thương yêu con gái mình được. Chắc bác phải như nào thì các cụ mới làm bác bất mãn thế này.
    "Tiên trách kỷ, hậu trách nhân", các cụ đã nói rồi. Bác cứ xem lại bản thân mình trước đã đi rồi hẵng căm thù với chả căm ghét vợ bác với BMV nhé.
    Mình chúa ghét cái loại đờn ông dư lày.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meomeo111; 02/04/2011 vào lúc 10:05 AM.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,177 Bài viết

• 5,673 Được cảm ơn

Đàn ông chán vợ là loại đàn ông chỉ biết hưởng thụ, lúc nào cũng muốn cơm bưng nước rót, lúc nào cũng muốn vợ đẹp con ngoan mà mình thì chỉ thích ngồi rung đùi xem tivi đọc báo. Tối tối thì chén tiễn chén đưa, bê bết mặt mũi mới mò về nhà, gõ cửa 1 tiếng vợ phải ló ngay cái mẹt hớn hở tươi cười ra đón, cho chó ăn chè xộc xộc rồi lăn quay ra ngủ bỏ mặc vợ tần ngần với bãi chiến trường đổ nát.
    Sáng ra bị vợ cằn nhằn tí xíu là vào ngay công ty tâm sự với cô đồng nghiệp rằng: anh buồn quá, chán quá, vợ con ko hiểu anh, trưa nay em ăn cơm với anh nhé cho anh đỡ buồn, anh đang cần người an ủi...bla...bla.... nhiều vô số kể hum hết..., mỏi tay quá...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Kazumy; 02/04/2011 vào lúc 12:35 PM. Lý do: Sai lỗi chính tả
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kazumy Xem bài viết
    Đàn ông chán vợ là loại đàn ông chỉ biết hưởng thụ, lúc nào cũng muốn cơm bưng nước rót, lúc nào cũng muốn vợ đẹp con ngoan mà mình thì chỉ thích ngồi rung đùi xem tivi đọc báo. Tối tối thì chén tiễn chén đưa, bê bết mặt mũi mới mò về nhà, gõ cửa 1 tiếng vợ phải ló ngay cái mẹt hớn hở tươi cười ra đón, cho chó ăn chè xộc xộc rồi lăn quay ra ngủ bỏ mặc vợ tần ngần với bãi chiến trường đổ nát.
    Sáng ra bị vợ cằn nhằn tí xíu là vào ngay công ty tâm sự với cô đồng nghiệp rằng: anh buồn quá, chán quá, vợ con ko hiểu anh, trưa nay em ăn cơm với anh nhé cho anh đỡ buồn, anh đang cần người an ủi...bla...bla.... nhiều vô số kể hum hết..., mỏi tay quá...
    :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    • 1,550 Bài viết

• 2,493 Được cảm ơn

Chủ top đâu rồi mà để vườn không nhà trống thế này :cool:
    Không chùn bước!!!
    • 187 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Mấy ông chán vợ thì đang bận đi ngoại tình hết rồi, làm gì có thời gian lên đây mà viết comment trong cái topic này cơ chứ.
    ~~~~~ cÒn điỀU gì NíU LấY nHữNg Kỉ NiỆm xƯa đÁnh rƠi ? ~~~~~
    • 146 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

thể để mình mở màn.

vợ mình thì xinh, trắng, cao, mỗi tội đần, thế là mình chán:Battin ey:
    • 1,875 Bài viết

• 2,128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cokhi Xem bài viết
    thể để mình mở màn.

vợ mình thì xinh, trắng, cao, mỗi tội đần, thế là mình chán:Battin ey:
    Bác này ngày trước chọn vợ chỉ vì 2 chữ "gái đẹp"! Đời là thế bác ạ, cái đó người ta gọi là "qui luật bù trừ". Nhưng mà đần cũng có cái hay, đó là nó sẽ không gân cổ lên cãi lại bác mỗi khi bác nói sai, nó không tìm mọi cách để tìm hiểu xem bác có tòm tem gì gì ở ngoài không, vân vân...và...vân vân.
    • 1,807 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

mình biết chồng mình cũng chán mình lắm nhưng vì hắn không nói ra và không dám biểu hiện gì nên không biết hắn chán ở chổ nào???
    nhiều khi cũ quá cũng chán. Ông bạn mình hay nói: Mấy bác lãnh đạo làm 1 nhiệm kỳ có 5 năm, hoặc lâu quá là 2 nhiệm kỳ, còn vợ tui...tới nhiệm kỳ thứ 3 mà chưa thấy nói gì đến chuyện...từ chức hay về hưu, chỉ có lên chức thôi...
    thôi đi, không ký nữa
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2