• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.84K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sắp cưới, nghe nói Angel Kiệt trang điểm cô dâu rất đẹp. Có ai đã trang điểm bên Angel Kiệt chưa? tư vấn giúp mình với. Tks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Offline về chăm sóc da, trang điểm 4-12(HN)

Chị em ơi, chúng mình cùng nhau tổ chức một buổi offline cho các mẹ thích điệu ở Hà Nội nhé? Dự định vào sáng ngày 4-12 Mẹ Kem Mut có thể lo giúp hỏi địa điểm ở chỗ bà ngoại Kem vào ngày đó không? Người nói chuyện mình sẽ mời. Các mẹ đăng ký luôn đi xem có bao nhiêu người tham dự. Ai đăng ký thì...

• Học trang điểm

Có mẹ nào biết nơi dạy trang điểm k, chỉ cho mẹ cháu và bạn mẹ cháu biết với, để các mẹ tân trang thêm mặt chút xíu. :4: Hình như có nơi nào mà 1 lần Đài TH Hà Nội giới thiệu có 1 cô Hàn Quốc dạy thì phải. Cảm ơn các mẹ nhé! :11:

• Chồng vũ phu, gia trưởng, bảo thủ phải làm sao

Các chị ơi, em lấy chồng mới được có 7 năm, nhưng đã không biết bao nhiêu lần em bị chồng đánh thừa...

• Anh sắp mất tất cả với tôi rồi, chồng ạ. Anh nên bỏ tôi càng sớm càng tốt đi.

Tôi thật không hiểu sau ngần ấy năm chung sống, anh đã hiểu được những gì về tôi mà còn dám liều...

• Kiêng thức ăn gì khi con bị ho

Các mẹ cho em hỏi khi con bị ho thì mình nên kiêng loại thức ăn gì ạ, nhiều loại có chất "lạnh"...

• 142 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

angel kiet trang điểm theo phong cách tây,lúc nào đánh mắt cũng đen thui.em thì ko thích cô dâu như thế.Phong cách angel kiệt chỉ dành để đấnh đi chơi,bar,những nơi vũ trường thì hấp dẫn thật.Nhưng cô dâu em thícch mặt tưoi sáng đẹp lọng lãy thôi.Chứ angel lúc nào cũng đánh mắt đen.e thấy ko thích hợp.
    Con bạn em mới đám cưới cách đây 1 tháng,cũng làm ở angel.mặc sare trắng mà đánh mắt đen thui ah.chẳng đẹp tí nào.Rút kinh nghiệm chỉ lại các mẹ
    • tramy3112
    Tớ định làm ở Lê Dũng ấy chủ top,thấy mọi người khen ông đấy cũng nhiều,mình yêu cầu chính ông Dũng làm luôn.Ổng làm nhanh mà cũng đẹp.Đó là tờ thấy các mẹ khác nói chứ tớ cũng chưa làm bao giờ,hihi.Giá cả chắc Lê Dũng với Nam Trung tầm tầm ngang nhau.Lê Dũng là khoảng 1tr5.
    • 110 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Lúc trước mình cưới cũng trang điểm ở Angel Kiệt đây. Mình cưới gần 2 năm rùi nên chắc lúc ấy Angel Kiệt chưa thích tone mắt đen thui như bi giờ, hihi. Cá nhân mình thì thấy style của Angel Kiệt thì hợp với áo cưới hơn là áo dài truyền thống vì nhìn khá tây. Lúc mình trang điểm áo cưới thì ai cũng khen là cô dâu nhìn xinh và sang trọng, hí hí, giờ nhắc lại vẫn còn "phê" :1::1:. Còn mặc áo dài thì không nghe khen gì nhìu, chỉ thấy mọi người bảo làm tự nhiên, không bị dày phấn trên mặt thui. Chỉ có duy nhất điều mình không thích là ở Angel Kiệt làm tóc không đẹp, vì phần tóc Angel Kiệt không làm mà giao cho học trò làm. Mà đặc trưng của Angel Kiệt là luôn gắn thêm hoa lan hồ điệp lên tóc :cool:, đến mức lúc mình order hoa mang đến tiệm để làm thì anh chủ tiệm hoa chưa cần nghe mình nói đã hỏi ngay có phải mình trang điểm ở Angel Kiệt hông, hihi...

Mình nghĩ nếu bạn chủ top muốn làm ở Angel Kiệt thì nên thỏa thuận trước về phần tóc tai như là bạn thích kiểu nào, tốt nhất là có hình cho họ coi và nhờ họ note lại trong biên lai luôn và đến hôm cưới thì đưa cho em làm tóc xem. Nếu không thì sau khi Angel Kiệt trang điểm xong sẽ có 1 em học trò cầm sẵn máy uốn uốn tóc cho mình rùi làm theo đúng 1 kiểu như họ làm cho các cô dâu khác luôn, thường là uốn xoăn rùi thêm vương miệng hay là bới lên hết. Mà mình thấy Angel Kiệt cũng thuộc kiểu "có tài có tật", rất khó tính và "chảnh" nữa, lúc "chị ấy" đang làm mà mình cứ hay nói là chị ấy khó chịu lắm, và nhiều khi làm chả đẹp. Hôm mình cưới thấy 1 cô kia không chịu cho nhân viên apply mấy lớp nền vì cô ấy bảo dày phấn quá cô ấy không thích, sau đó Angel Kiệt bảo học trò rửa mặt rùi trả tiền cọc lại cho cô ấy luôn , mãi 1 lúc sau chồng cô ấy phải năn nỉ cô ấy + thỏa thuận lại với Angel Kiệt thì mới bắt đầu làm lại. vậy nên nếu đã tin tưởng đến làm ở đó thì bạn nên để cho Angel Kiệt tha hồ sáng tác , yên tâm là sẽ không làm bạn thất vọng đâu, hihi. Nhiều người bạn của mình cũng đến đó làm và cũng hài lòng lắm.

Vậy nhé, vài dòng chia sẻ, chúc bạn chủ top chọn được chỗ trang điểm ưng ý và xinh đẹp trong ngày cưới nhé.

Thân.
    • 1,406 Bài viết

• 2,743 Được cảm ơn

Nam Trung giờ make up là 2tr. Style của bác này cũng khá là tây.
    • 430 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

em thấy chị chủ topic nên đến Lê Dũng...Trang điểm cho chị gái em rất đẹp và tự nhiên lắm...Ko sến, ko đậm, mà rất nhanh tay...Có lẽ 1 phần do chị gái em đã đẹp sẵn rồi nên LD chỉ mất khoảng 45 phút để trang điểm thôi...Chị ấy đến trang điểm lúc 6h30 sáng...7h30 đã về nhà...Thong dong mặc áo dài, ngồi chụp hình đến 8h30 mới làm lễ...Ông này được cái làm đẹp và rất nhanh nên mình ko bị động thời gian nhiều...Nhất là cô dâu nào cũng làm lễ tầm 8h30 thì gần như dậy rất sớm để lo...Bà chị em thì thoải mái...Mọi thứ lo xong...Sáng 5h30 dậy ròi đi đến tiệm LD trang điểm xong thong dong đi về...Em cũng ko biết sao chị í thong thả đến vậy thì chị í nói là mình đã chuẩn bị và tin tưởng tay nghề người ta thì yên tâm...mà đúng vậy...LD đắt tiền nhưng ko làm chị thất vọng đâu...Còn Nam Trung thì em chưa thấy người wen em trang đỉm nên e ko dám bình luận...

Chúc chị là cô dâu thật đẹp nhé!

• 161 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

vote cho Nam Trung, mắc thì có mắc nhưng đáng đồng tiền...
    Lê Dũng thì được cái trang điểm rất nhanh nhưng đánh nền ko đẹp như bên Nam Trug đâu...
    Angel Kiệt và Hồ Khanh thì..hìhì...chỉ thik hợp với CD nào có gương mặt tây tây chút..nói tóm lại mình hổng thik cách trang điểm 2 ng này!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình make up o Angel Kiet rồi, ớ đó làm rất tự nhiên mà con trẻ trung nữa... hối đám hỏi của mình làm ớ đó nên mình tính đám cưới cũng make up ở đó lun...
    Hình đính kèm