CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

TPHCM - thêu lông mày ở TMV nào đẹp tự nhiên và an toàn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.9K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 187 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

tình hình là em muốn nâng cấp lông mày xíu nhưng kg biết ở TMV nào uy tín, các mẹ thông thái nào có kinh nghiệm, xin chỉ giáo với,:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 368 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mẹ mình đến TMV Bsi Ng Thanh Van, o Nguyen Binh Khiem, cung tu nhien lam..
    • 976 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

mình làm ở hoài anh ngay vòng xoay DBPhủ, nhưng nếu muốn làm đẹp vừa ý, thì phải kiếm người vẽ lông mày riêng, đến đấy chỉ việc thêu theo dáng vẽ sẵn thôi, bọn thợ hay vẽ rất mỏng, lại hay vẽ ko cân bằng 2 lông mày. hic..hic, lúc mới thêu nhìn thì đẹp lắm, nhưng từ từ nó teo lại và nhạt đi, thì thành xấu òm, mình vẽ to, lúc mới thêu nhìn như hai con đỉa đen, đau tim lắm, tưởng lần này là tiêu đời rồi, ai dè 1 tuần sau tróc hết mực ra, thì thành rất đẹp, đàn ông nhìn ai cũng khen..hehe..
    • 734 Bài viết

• 640 Được cảm ơn

Vote cho Hoài Anh, ĐBP. Yêu cầu Ms. Phượng B thêu chân mày. Cực kỳ đẹp, tự nhiên. Nhìn vào ko ai biết mình làm hết, họ chỉ thắc mắc sao chân mày đẹp vậy. Đúng là mới làm nhìn nó to và đậm nhưng từ từ vài ngày nó sẽ tróc và nhỏ dần. Nên dặm lại 1 lần là đủ (cách khoảng vài tháng-1 năm). Ko nên dặm nhiều lần sẽ mất tự nhiên.
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

phun chân mày ở đâu đẹp? minh nghe quảng cáo nhiều về TMV Mailisa lắm nhưng ko biết chất lượng thế nào? giá phun đến 700000 lận
    • 187 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình nghe nói Hoài Anh cũng có ở đường Phạm Văn HAi nữa, vậy có phải 2 tiệm này là một kg vậy? nhà em ở tân bình nên muốn ra PVH cho gần mà kg biết chổ nào đẹp hơn,
    • 187 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

up
    • 161 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chỉ nên tới Hoai Anh điện biên phủ thôi chip ạh
    • 161 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

500k giá tháng 2/09 nhé :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • 736 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

vấn đề hot..up