CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Thư gửi những người vợ ngoại tình!

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 4.97K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình vô tình phát hiện ra đoạn chat của vợ mình và hắn. Chưa hẵn là nói năng nhớ thương nhưng cái cách vợ mình và hắn chat với nhau làm cho mình khá bất ngờ vì lâu nay mình luôn tin tưởng vợ mình 100% và mình không bao giờ nghĩ rằng một người vợ, người mẹ như vợ mình mà lại còn ăn nói lả lơi như vậy.
    Đau đớn vô cùng là cảm xúc của mình. Mình đã hỏi vợ về chuyện này và vợ mình thề thốt rất nặng là không có chuyện gì cả. Mình đã lên tận cơ quan thằng đó để gặp mặt nhưng rất tiếc không gặp được nên mình chỉ có thể nói qua phone và nó cũng thề thốt là không có gì cả.
    Thằng đó cũng có gia đình, có con, là viện trưởng của một phân viện. Mình có nói với vợ và thằng đó là nếu có gì thì nói rỏ ràng để mình tạo điều kiện đến với nhau. Mình sẽ gặp và nói giúp với vợ thằng đó tạo điều kiện luôn. Nhưng cả vợ mình và thằng đó đều phủ nhận là không có gì.
    Dù mình chưa phát hiện ra chuyện gì kinh khủng hơn nhưng mình đau và buồn vô cùng. Niềm tin và sự tôn trọng đổ vỡ. 10 ngày nay mình không nhìn vào mặt vợ nhưng vì con nên phải đóng kịch cho qua nỗi đau này.
    Mình là chủ doanh nghiệp, ra ngoài xã hội hay về nhà mình không có gì phải thua kém. Xét về hình thức mình được đánh giá là rất đẹp trai và đàn ông. Vậy mà niềm kiêu hãnh của mình đã bị đánh gục.
    Các bà vợ ngoại tình thân mến! Cách nhanh nhất để giết chết người chồng của mình, người cha của con mình là bạn ngoại tình. Không có nỗi đau đớn, nhục nhã nào hơn nỗi đau này!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 462 Bài viết

• 663 Được cảm ơn

thật là chia sẻ nhưng mà dù sao chưa xảy ra chuyện gì ngoài mấy đoạn chat mà anh.
    kể ra cũng có những con vợ đã sung sướng đầy đủ (ít nhất là khoe cả ra ngoài) nhưng vẫn lẳng lơ, khêu gợi lũ đàn ông và cho là chả có gì nghiêm trọng.
    Nhưng có thể vợ anh chưa đến nỗi nào đâu, nhiều khi chỉ đùa quá trớn thôi rồi gặp anh nhạy cảm quá nên hơi quá chăng.
    Bình tĩnh kẻo mất khôn nha anh.
    Hãy luôn đặt bản thân lên hàng đầu, với điều kiện bạn đã đủ chín chắn để tự quyết đời mình!
    Sống có ý nghĩa là có gì đó giúp ích cho đời để theo đuổi và chăm lo, chỉ vậy thôi ^^!
    Hãy thu lượm ở mỗi người những điều tốt, cái hay chứ đừng mơ biến mình thành họ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Pn bây h dễ ngoại tình lắm, chứ ko chung thủy như pn ngày xưa đâu. Vì thế tốt nhất là nên kiểm soát một chút, nhưng ko để lộ ra cho bà xã biết mình đang bị kiểm soát, nên ngăn chặn từ trong trứng nước chứ đừng để đến lúc xảy ra như anh. Vì anh em mình là đàn ông có một cố tật là ko thể chấp nhận vợ ngoại tình, khi đã xảy ra thì hpgd chắc chắn mất đi ko thể cứu vãn dc.

• 1,314 Bài viết

• 2,160 Được cảm ơn

Chỉ có pn bjo mới dễ nt chứ đàn ông chắc dễ từ lâu rồi bạn Dungit nhỉ.
    Đàn ông hay pn,thời này hay thời trc thì chuyện nt vãn là muôn thuở nên đừng vì con sâu mà đánh giá tất cả..
    Chia buồn với chủ top,có ông chồng rất đẹp trai và có tài mà chị nhà vẫn "say" bên ngoài thì chả hiểu chị ấy muốn gì nữa...
    Cứ để tjan xem anh có thể tha thứ hay chị ấy lấy lại niềm tin từ anh k...
    💰💰 tiền tỉ em không có nhưng tiền lẻ em có cả tỉ 💰💰

• 346 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Anh ơi!!!Bình tĩnh đã nào,em chả bênh gì những chị đã có gđ rồi mà còn chat chít đưa đẩy,nhưng cũng cần phải thật sáng suốt mới suy xét chính xác được mà!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoacucvang80; 12/04/2013 vào lúc 10:02 PM.
    Mình giỏi thật .
    Chả hiểu gì mà vẫn làm xong.
    Làm xong mà vẫn chả hiểu gì.......

• 332 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

đàn ông hay phụ nữ mình nghĩ tỉ lệ ngoại tình ngang nhau 50-50 thôi. trên wtt này chủ yếu chị em pn vào tâm sự nên toàn thấy kể về đàn ông bội bạc, nhưng cá nhân mình đã yêu 3 em, thì thấy 2 em lăng nhăng và phản bội rồi. lên mấy diễn đàn như vozforums cũng toàn thanh niên chuẩn men vào than bị bạn gái cắm sừng. haaizziii

• 304 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Chia se Voi a. E da tung bi ny e noi rang ko thich dung chung do Voi nguoi khac. Mac du e ko he lam j sai trai khi yeu ny e. Truoc khi yeu ny e, e co yeu va xyz nhieu. Nhung the Voi troi, den h phut' nay, e van ko co ti' to tuong nao den ai khac. That dau long. Haizz. Binh tinh nao! Im Lang thoi a a. Noi ra cung vo ich'. Vi con. Manh me Len a.

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn ơi. Bạn nên xem lại cách làm của mình nhé, đi gặp người ta như vậy có nên không? Thật ra những lời chat chit chỉ là tán gẫu cho khỏi strees thôi bạn à, vợ bạn có nt thật không thì phải có thời gian thì mới có thể trả lời được, đừng hạnh động quá lỗ mãng như vậy, bạn làm vậy là đã vô tình đẩy vợ ra xa mình rồi đó. Hãy bình tĩnh lại đi, chỉ cần nói bóng gió trêu đùa giữa 2 vợ chồng là vợ bạn chắc chắn sẽ hiểu ý và tự biết dừng lại vì thấy chồng mình thật cao thượng, nhưng hành động tới công ty của người kia, gọi điện này nọ lại vô tình để vợ bạn thấy bạn thật tầm thường, sẽ đẩy vợ bạn đi xa hơn đấy. Chúc bạn giữ được HP của mình
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,808 Bài viết

• 4,218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dungit Xem bài viết
    Pn bây h dễ ngoại tình lắm, chứ ko chung thủy như pn ngày xưa đâu. Vì thế tốt nhất là nên kiểm soát một chút, nhưng ko để lộ ra cho bà xã biết mình đang bị kiểm soát, nên ngăn chặn từ trong trứng nước chứ đừng để đến lúc xảy ra như anh. Vì anh em mình là đàn ông có một cố tật là ko thể chấp nhận vợ ngoại tình, khi đã xảy ra thì hpgd chắc chắn mất đi ko thể cứu vãn dc.
    Anh có phải ng đánh vợ đến bất tỉnh, hộc cả máu ko nhỉ
    Laughing is the best medicine. But if you're laughing for no reason, you need medicine

• 2,808 Bài viết

• 4,218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuabaogiohoihan87 Xem bài viết
    đàn ông hay phụ nữ mình nghĩ tỉ lệ ngoại tình ngang nhau 50-50 thôi. trên wtt này chủ yếu chị em pn vào tâm sự nên toàn thấy kể về đàn ông bội bạc, nhưng cá nhân mình đã yêu 3 em, thì thấy 2 em lăng nhăng và phản bội rồi. lên mấy diễn đàn như vozforums cũng toàn thanh niên chuẩn men vào than bị bạn gái cắm sừng. haaizziii
    Ko thể nói ngoại tình ở vn là 50-50 đc. Tỷ ệ ngoại tình ở châu á là 18% ở nam và 5,1% ở nữ. Khác hẳn so vs phg Tây, 24% ở nam và 19% ở nữ. Xét về châu á nói riêng thì tỉ lệ ngoại tình ở nữ cao nhất lại nằm ở các quốc ga Thái Lan, Sing, Hongkong.... chn 50-50 rất khó xả ra
    Laughing is the best medicine. But if you're laughing for no reason, you need medicine

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5