CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Tặng quà gì cho chồng nhân ngày valentine đây các mẹ ?

Đến trả lời mới nhất
  • 17 Lượt chia sẻ
  • 23.4K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Sắp đến valentine rồi các mẹ có ý kiền gì hay về món quà tặng chồng , hay 1 ý tưởng độc đáo dành cho những đôi tình nhân đã bước vào hôn nhân rùi không? Các mẹ cho ý kiến để mình học hỏi với. Vì dù cưới nhau lâu rồi nhưng mình vẫn muốn vc mình có cuộc sống lãng mạng, như vậy cuộc sống mới phong phú đúng không các mẹ?
    Hãy sống như chưa từng được sống, để mỗi ngày một ý nghĩa hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 763 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Hì hì, đúng cái topic nhà em đang cần! Các chị tư vấn hộ em với nhé! Chồng em tính khô không khốc, chỉ thích...dạy học sinh (chồng em là giáo viên mừ) và...máy ảnh:Thinking: Huhu, làm thế nào bi giờ ạ?
    • 374 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Năm ngoái em làm gối in hình 2vc lên trên đó tặng ông xã, còn năm nay em vẫn chưa nghĩ ra tặng gì :Sad: Mẹ nào có ý kiến gì hay ko ạ
    • 676 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Các mẹ sang bên này đọc này:
    http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=186221
    • 676 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Cả đây nữa này:
    Quà Valentine cho chồng
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mua cho các ông ấy xe máy, như e đây này, cứ lấy tiền của ông ấy mua cho ông ấy, mỡ nó rán nó mà , vui quá các mẹ nhỉ! :Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smil ing::Smiling::Smiling::Smiling:
    • 277 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thường đàn ông khi đã có gia đình, họ rất ít để ý những món quà được tặng Vì họ là người hay phải tặng mà. Hihi.

Các chị, các bạn nghĩ nhiều cũng hay. Nhưng đâu phải cứ hiện vật sờ sờ, tiền tươi thóc thật mới quý. Theo mình, cái gì không thể sờ thấy, mới quý hihi. Như ảnh, hay clip kỷ niệm. Giờ phương tiện hiện đại nhiều, điện thoại di động quay phim chụp ảnh, máy ảnh số du lịch... Cứ cố gắng để ý, lưu giữ và sưu tập những gì yêu thương nhất của cả GD hoặc những phút giây ngộ nghĩnh đáng yêu nhất của đối phương:Battin ey:. Làm 1 album ảnh, hay hẳn 1 VDC clip ngắn.

Sẽ bất ngờ và thú vị lắm đây, hihi:Smiling:
    • 511 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Valentine chả tặng gì cho ai hết Chỉ ngồi chờ nhận quà thui. Quan điểm là "Lady first, man never" :Laughing: Hị hị

Cùng lắm, nếu phải "có đi có lại" thì tặng cho một cái liếc mắt cháy da cháy thịt, một nụ cười cầu tài và một lời nói ngọt. Thế là quá nhiều, quá nhiều rồi ! He he
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mat_buon86; 13/02/2009 vào lúc 07:17 PM.
    • 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người nhiều, mình cũng đã có ý tưởng độc đáo cho valentine này rồi. hehe :Battin ey: Chúc mọi người valentine vui vẻ. Và nhận được nhiều quà nha. Ps: nhớ chia phần em với.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MẹCuBin; 13/02/2009 vào lúc 08:21 PM.
    • 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình muốn tặng hoa cho chồng không biết có sến quá không nhỉ? Vì mình thích được tặng hoa nên muốn đem hoa tặng chồng. Vì người xưa ưa nói : Muốn người ta làm gì cho mình thì hãy làm cho người ta trước. hihi . Giờ em mạo muội đổi lại là : muốn chồng tặng gì cho mình thì tặng cái đó cho chồng trước. :Laughing::Laughing:
    p.s : em muốn " kim cương " nữa nhưng biết kiếm đâu ra tặng chồng để được tặng lại đây ???:Crying::Crying:
    • 2,246 Bài viết

• 1,252 Được cảm ơn

Hic, chồng em tự nhiên giờ này đòi quà Valentine. Qùa gì bây chừ các mẹ ơi?
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.
    • 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecongai Xem bài viết
    Hic, chồng em tự nhiên giờ này đòi quà Valentine. Qùa gì bây chừ các mẹ ơi?
    Mua cho chàng 1 thanh socola đi. Đơn giản mà ý nghĩa lắm đó nha mẹ ấy. Ý nghĩa nhất là lúc hai vợ chồng cùng ăn thanh socola đó đó.:Laughing:
    • 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuzip Xem bài viết
    Đúng đấy mẹcubin ạ, nhà tớ cũng thế. Thích nhất lúc cả nhà quây quần bên nhau cùng mở quà và cùng thưởng thức hương vị của socola.
    Vậy là tìm được một gd đồng hương rồi. Hồi còn yêu nhau năm nào hai vc mình cũng cùng nhau ăn socola cả. Đến bây giờ cưới nhau rồi cũng vậy, vì lúc nào mình cũng nói với ox rằng hôn nhân và tình yêu mang một chút dáng dấp và hương vị của socola đó anh. Nếu ai biết thưởng thức nó, dù là đắng hay ngọt đều có cái vui riêng. Y hệt như cuộc sống của mình vậy. Có thể chính những lời nói từ khi còn yêu nhau đó đã làm Vc mình luôn trân trọng Socola. Và mỗi ngày đều trở nên ý nghĩa hơn nhiều.
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ em tỵ yên mua cho em cái áo sơ mi Việt Tiến 200k màu nâu tây ??? Chắc quà Valentine.
    • 44 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Theo mình các bà vợ cứ mua 1 món gì đó mà các ông xã thích về ăn hoặc ra ngoài ăn tiệm cũng hay, như thịt chó chẳng hạn, mình khoái nhất món nàyrooling:. Chứ quà cáp làm gì đàn ông ko thích đâu.
    • 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangclub Xem bài viết
    Theo mình các bà vợ cứ mua 1 món gì đó mà các ông xã thích về ăn hoặc ra ngoài ăn tiệm cũng hay, như thịt chó chẳng hạn, mình khoái nhất món nàyrooling:. Chứ quà cáp làm gì đàn ông ko thích đâu.
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: ý tưởng này hay đó. Năm sau mình áp dụng mới được.:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DUCFBCP Xem bài viết
    Vợ em tỵ yên mua cho em cái áo sơ mi Việt Tiến 200k màu nâu tây ??? Chắc quà Valentine.
    :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:... Còn hem biết đi mua quà tặng lại cho Nàng đi à? Chúc mọi người valentine vui vẻ, hạnh phúc, và ngọt ngào.:Kiss::Kiss::Kiss: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 70 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ribina Xem bài viết
    Hì hì, đúng cái topic nhà em đang cần! Các chị tư vấn hộ em với nhé! Chồng em tính khô không khốc, chỉ thích...dạy học sinh (chồng em là giáo viên mừ) và...máy ảnh:Thinking: Huhu, làm thế nào bi giờ ạ?
    Canon EOS 450D là vừa tiền nhất. :Applause:
    Cháu thích nhứt là chuyển khoản qua ngân hàng các cô chú ạ. :Battin ey:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tạo một không khí valentine tại gia đình, một bình hoa tại bàn ăn và một hộp kẹo socola trên giường ngủ....@@

• 585 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Mình cũng chẳng biết làm gì cả. Mình thích một bữa ăn lãng mạn tại nhà riêng nhưng kô có rùi.

Tính mình hay ngại. Mua hoa mà mang lên phòng là kô được. hoa SN của người iu EC tặng nó cũng kô bao h đem về phòng riêng đâu.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2