Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Tặng quà gì cho chồng nhân ngày valentine đây các mẹ ?

Đến trả lời mới nhất
  • 17 Lượt chia sẻ
  • 23.1K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Sắp đến valentine rồi các mẹ có ý kiền gì hay về món quà tặng chồng , hay 1 ý tưởng độc đáo dành cho những đôi tình nhân đã bước vào hôn nhân rùi không? Các mẹ cho ý kiến để mình học hỏi với. Vì dù cưới nhau lâu rồi nhưng mình vẫn muốn vc mình có cuộc sống lãng mạng, như vậy cuộc sống mới phong phú đúng không các mẹ?
    Hãy sống như chưa từng được sống, để mỗi ngày một ý nghĩa hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 763 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Hì hì, đúng cái topic nhà em đang cần! Các chị tư vấn hộ em với nhé! Chồng em tính khô không khốc, chỉ thích...dạy học sinh (chồng em là giáo viên mừ) và...máy ảnh:Thinking: Huhu, làm thế nào bi giờ ạ?

• 374 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Năm ngoái em làm gối in hình 2vc lên trên đó tặng ông xã, còn năm nay em vẫn chưa nghĩ ra tặng gì :Sad: Mẹ nào có ý kiến gì hay ko ạ

• 673 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Các mẹ sang bên này đọc này:
    http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=186221

• 673 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Cả đây nữa này:
    Quà Valentine cho chồng

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mua cho các ông ấy xe máy, như e đây này, cứ lấy tiền của ông ấy mua cho ông ấy, mỡ nó rán nó mà , vui quá các mẹ nhỉ! :Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smil ing::Smiling::Smiling::Smiling:

• 277 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thường đàn ông khi đã có gia đình, họ rất ít để ý những món quà được tặng Vì họ là người hay phải tặng mà. Hihi.

Các chị, các bạn nghĩ nhiều cũng hay. Nhưng đâu phải cứ hiện vật sờ sờ, tiền tươi thóc thật mới quý. Theo mình, cái gì không thể sờ thấy, mới quý hihi. Như ảnh, hay clip kỷ niệm. Giờ phương tiện hiện đại nhiều, điện thoại di động quay phim chụp ảnh, máy ảnh số du lịch... Cứ cố gắng để ý, lưu giữ và sưu tập những gì yêu thương nhất của cả GD hoặc những phút giây ngộ nghĩnh đáng yêu nhất của đối phương:Battin ey:. Làm 1 album ảnh, hay hẳn 1 VDC clip ngắn.

Sẽ bất ngờ và thú vị lắm đây, hihi:Smiling:

• 511 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Valentine chả tặng gì cho ai hết Chỉ ngồi chờ nhận quà thui. Quan điểm là "Lady first, man never" :Laughing: Hị hị

Cùng lắm, nếu phải "có đi có lại" thì tặng cho một cái liếc mắt cháy da cháy thịt, một nụ cười cầu tài và một lời nói ngọt. Thế là quá nhiều, quá nhiều rồi ! He he
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mat_buon86; 13/02/2009 vào lúc 07:17 PM.

• 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người nhiều, mình cũng đã có ý tưởng độc đáo cho valentine này rồi. hehe :Battin ey: Chúc mọi người valentine vui vẻ. Và nhận được nhiều quà nha. Ps: nhớ chia phần em với.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MẹCuBin; 13/02/2009 vào lúc 08:21 PM.

• 543 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình muốn tặng hoa cho chồng không biết có sến quá không nhỉ? Vì mình thích được tặng hoa nên muốn đem hoa tặng chồng. Vì người xưa ưa nói : Muốn người ta làm gì cho mình thì hãy làm cho người ta trước. hihi . Giờ em mạo muội đổi lại là : muốn chồng tặng gì cho mình thì tặng cái đó cho chồng trước. :Laughing::Laughing:
    p.s : em muốn " kim cương " nữa nhưng biết kiếm đâu ra tặng chồng để được tặng lại đây ???:Crying::Crying:

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3