• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.16K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

• 253 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Sắp đến SN chồng mà E không biết tặng gì đặc biệt, ý nghĩa, bất ngờ chút! Bác nào có kinh nghiệm trong vụ này không?mọi năm tặng quà thì toàn đưa nhau đi mua cái này cái kia, mà E chẳng thích thế! Có lần chồng E cứ hỏi: E thích gì?? E thì chúa ghét câu đó.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 253 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Các bác xem nhiều mà chẳng gợi ý cho E gì cả??????????????
    • 12,762 Bài viết

• 8,844 Được cảm ơn

Vé xem phim có được không?
    • 253 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

hic..SN E hôm trước đi rồi, bây giờ tiếp..Cảm ơn bac bác nhé!
    • 226 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ừ sinh nhật ông xã cũng đến rồi mà mình cũng chẳng biết mua gì, định lại như trước đây cứ dẫn nhau ra shop cho xã chọn rồi mua, vừa làm quà, vừa llàm đồ tết luôn. KHông có gì mới hết.
    • 1,500 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Hè hè, cho em hóng hớt với. Cũng sắp SN chồng em rồi.

• 2,938 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Hnọ sn chồng Thỏ khắc laser hình 2vc đi chơi rồi đề tặng sn chồng. Mất có 150k thôi ah, có thể nhờ ngta làm cái đế = mê-ca rồi đặt lên.

Tặng cái này cho chồng để lên bàn làm việc :Battin ey:

• 9,525 Bài viết

• 7,770 Được cảm ơn

Một cái áo sơ mi "rất hợp với dáng anh", một bữa cơm bất ngờ với nhiều món chồng thích, một bài hát gửi qua mạng, một email "lãng mạn đột biến" trong giờ làm việc của chồng... Cái gì cũng được, miễn sao có ý nghĩa và khiến chồng tủm tỉm cười 1 mình là đủ. Thậm chí chả cần những cái đó, chỉ cần săn đón chồng vồn vã hơn mọi ngày, làm một điều gì đó bất ngờ thú vị... thế là đủ.
    Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở....!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào có nhu cầu khắc hình cưới hoặc hình hồi xưa yêu nhau để tạo lại cảm xúc, nhắc nhở ông xã về những kỷ niệm ngọt ngào lên chất liệu rất cổ xưa là GỖ thì alo cho em nhé! 0943.523138 hoặc 0972.399 277. Hy vọng mọi người sẽ tìm thấy 1 món quà thật ý nghĩa cho cái ngày xưa, ngày nay và mãi ngày sau, cái ngày thật trọng đại trong cuộc sống mỗi con người.
    • 1,632 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thongoc-sgn Xem bài viết
    Hnọ sn chồng Thỏ khắc laser hình 2vc đi chơi rồi đề tặng sn chồng. Mất có 150k thôi ah, có thể nhờ ngta làm cái đế = mê-ca rồi đặt lên.

Tặng cái này cho chồng để lên bàn làm việc :Battin ey:
    Mẹ thongoc hôm trứơc có cho mình chỗ khám BS Dung nhỉ? Giờ mình lại nhờ mẹ thongoc cho mình địa chỉ chỗ mẹ thongoc làm với........ mình cũng muốn làm quá..... tặng để chồng đặt trên bàn làm việc khi đi học ........... xa vợ..

thanks mẹ thongoc!

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)
    • 253 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

hi hi..xôm rồi đây! Các bác cứ tiếp đi nhé!
    • 57 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehannah Xem bài viết
    Một cái áo sơ mi "rất hợp với dáng anh", một bữa cơm bất ngờ với nhiều món chồng thích, một bài hát gửi qua mạng, một email "lãng mạn đột biến" trong giờ làm việc của chồng... Cái gì cũng được, miễn sao có ý nghĩa và khiến chồng tủm tỉm cười 1 mình là đủ. Thậm chí chả cần những cái đó, chỉ cần săn đón chồng vồn vã hơn mọi ngày, làm một điều gì đó bất ngờ thú vị... thế là đủ.
    Bác ơi khó nhất là cái thú vị ý. Cưới nahu xong làm điều bất ngờ thú vị khó quá. Sắp sinh nhât em rồi, các bác tư vấn giúp em xem yêu cầu chồng tặng quà j phát. Em vẫn chưa nghĩ ra:Thinking:
    • 131 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em thì thấy thắt lưng nè,ví nè,áo nè....và chụp ảnh chung trong những ngày đặc biệt :Angel:
    • 428 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Mình thì thích nhất là vào ngày sinh nhật, trong tài khoản ''bỗng nhiên'' xuất hiện một khoản tiền....:Silly:. Mình sẽ tự mua sắm theo ý thích. Chán nhất là phải nhận những món quà không đúng ý, bỏ thì thương mà vương thì tội:RollingEy:. Lãng phí nhắm.
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có vài điểm ở đàn ông hi vọng có ích cho các bạn (đại đa số đàn ông, không phải tất cả nhé).
    Đàn ông ít khi thay đổi đồ đạc, và thích chúng có gắn với kỉ niệm nào đó liên quan đến vợ và con... vật đó luôn ở bên cạch chúng tôi... điều đó rất ý nghĩa.

Vật đó cần phải bền, tốt, tương đối đẹp (độc thì càng tốt, nhưng không thật sự cần thiết...) tối quan trọng là vật đó phải do vợ hoặc con tặng, các anh có thể tự mua nhưng không có ý nghĩa mấy...

Những vật nói lên tính cách của ngườid dàn ông:

- Chiếc ví cá sấu có thể để được nhiều giấy tờ, ảnh vợ con, chứng minh thư, bằng lái xe oto, xe máy, khoảng 4 cái the ATM, và nhiều card... ví đẹp và bền. Khi đi đâu đó đặt lên bàn cảm thấy tự tin một chiếc ví bền có thế dùng được trên 5 năm

Giá chỉ khoảng 1M - 1.5M (nên mua giảm giá cuối năm giá sẽ còn khoang 1 nửa, ví dụ 4M xuong 2M)

- Chiếc Thắt lưng da (bò hoặc cá sấu) đơn giản, lịch sự, chắc chắn... thể hiện sự chín chắn.

Giá khoảng 1M. (nên mua giảm giá cuối năm giá sẽ còn khoang 1 nửa, ví dụ 4M xuong 2M)

- Đôi giầy da: đơn giản lịch sự, đế cao su mềm êm, có thể đi tiếp khách hội nghị, lái oto, và đi bộ với quãng đường dài. dùng giữ dìn có thể lên tới 2 năm.

Giá từ 2M trở lên (nên mua giảm giá cuối năm giá sẽ còn khoang 1 nửa, ví dụ 4M xuong 2M)

- Bao điện thoại bằng da mềm đơn giản lịch sự

Giá max: 200K

- Găng tay da: mềm đẹp lịch sự

Giá : 1M

Cũng những tiêu trí trên cho các đồ dùng: cặp, mũ, áo khoác.... áo sơ mi + cavat.

Với đàn ông, không bao giờ coi là đủ áo sơ mi + cavat...

Một nhắn nhủ với các bạn, mặc dù hàng tương dối đắt, nhưng nó sẽ có thể đi với các anh cho đến khi hỏng hoặc mất... các anh thích mỗi khi có ai hỏi tới sẽ được nói là do vợ hoặc con tặng đó cũng là một cách khoe vợ.

Điều thứ 2, nếu bạn không mua đựoc những đồ này với chất lượgn tốt giá cao, có thể mua đồ tương tự giá hợp lý hơn, nhung tất cả phải xuất phát từ tấp lòng và tình cảm.... vật chất với chúng tôi âu cũng là phù phiếm nếu trong đó không chứa đựng tình cảm... cái này tyệt đối quan trọng.

Néu có thể, hãy tặng anh một bó hoa nhỏ.

Chúc mọi người hạnh phúc, chúc vợ mình hiểu được điều này....

(tránh tình trạng tặng đồ rất xịn rồi mà chị em vẫn chưa hài lòng... cả vợ cả chồng.... mất cả vui êhehehehehe)
    Gà mẹ đi vắng, gà bố nuôi con... hêehê