CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Tân Dậu(81) và Quý Hợi(83) có hợp nhau không ạh?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.31K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mẹ nào biết xem tuổi xem giúp mình với hai tuổi này có hợp nhau không ạh? Mình định sang năm cưới nhưng bên nhà anh xã nói sang năm canh dần không nên cưới, năm dần có sao không các mẹ. Ah, cho mình hỏi thêm là nếu có hai baby thì nên sinh vào năm nào thì sẽ tốt ạh. Cảm ơn các mẹ nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 81 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Sang nam ban 28 thi dung la khong cuoi duoc roi.Hai ban nen cuoi vao mua thu nam nay la dep nhat day. Cac cu noi 1,3,6,8 la Kim lau nen tranh cuoi hoi vao nhung nam nay.Nu menh Thuy lay nam menh Moc la hop day, Thuy duong Moc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 81 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nam sau ban 28,tuc nam Kim lau nen nha chong noi cuoi ko hop la hoan toan dung do.Hai ban nen to chuc vao mua thu nam nay.83 Dai hai thuy cuoi 81 Thach luu moc la hoan toan dep day.Thuy duong Moc ma, nen ban dung lo lang gi ca!Chuc ban co mot happy ending
    • 574 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Nhà tớ cũng 81 và 83 đây. Còn có mấy ngày nữa là đến đám cưói tớ rùi đấy.
    • 81 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Dai hai thuy ma lay chong Thach luu moc la rat hop roi, Thuy duong Moc (tuong sinh).nam nay hai ban cuoi la dep nhat day, sang nam 28 (Kim lau) thi khong nen cuoi dau.
    • 1,109 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Quá hợp .Giống nhà em. Vợ tốt cho chồng.:Laughing: Thảo nào từ ngày dính vào lão mình đen thùi lùi còn lão thì phè phỡn
    • 3,994 Bài viết

• 1,764 Được cảm ơn

các chị cho e hỏi thế nam 84 nữ 87 cưới năm nào thì được ạ
    ID: nguyenquyen, Pass: X2FEE
    Never give up on something you really want, waiting is difficult but what is more difficult is to live a lifetime full of regret

• 218 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Mình sinh năm 83 và Ox tương lai sinh năm 81 bạn à. Tháng 10 năm nay tụi mình cưới, thầy coi số nói hai đứa rất hợp tuổi nhau, gọi là duyên tiền định hay gì gì đấy:Smiling:. Xem bói bảo năm nay cưới nhưng hai năm nữa, năm 2012 là năm Rồng đó sinh con trai hay con gái đều tốt. Các năm còn lại tùy theo tuổi bố mẹ thì sinh con trai con gái vì con trai theo tuổi mẹ, con gái theo tuổi bố.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy còn quý hợi với quý hợi thì sao ha cac me?cui nam nay la bon em cuoi nhau rui!
    • 1,029 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Nhà mình cũng Quý Hợi và Tân Dậu đây. Nhưng mà là chồng Quý Hợi và vợ Tân Dậu, hehe. Vẫn sổng ổn, chưa ai nói to với ai lần nào.
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chủ top ơi, nếu giai 81 gái 83 thì chuẩn không cần chỉnh nhá! Cưới mau cưới mau -
    • 613 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Ôi, hợp thật hả bạn, hihi, thế thì mừng quá. Bạn mình lịch dưới là 81, lịch trên là 82, thế thì vẫn tính là 81 đúng ko? Sinh vào tháng 1 dương mà nên hơi lằng nhằng chút.
    Hãy cho đi để nhận được nhiều hơn thế !
    • 803 Bài viết

• 931 Được cảm ơn

Em Tân Dậu iu 2 lần Quý Hợi toàn chia tay hix hix. Chán, chả buồn iu nữa :Nottalkin:
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhxitrum Xem bài viết
    Ôi, hợp thật hả bạn, hihi, thế thì mừng quá. Bạn mình lịch dưới là 81, lịch trên là 82, thế thì vẫn tính là 81 đúng ko? Sinh vào tháng 1 dương mà nên hơi lằng nhằng chút.
    Bạn ơi tuổi dậu 29 tuổi sinh từ 05.02.1981 đến 24.01.1982 đó.
    • 1,342 Bài viết

• 2,476 Được cảm ơn

Em trai mình sinh 81 lấy vợ 83 đấy. Sư thầy bảo đôi này chồng sợ vợ bằng phép. Vợ sẽ là người chỉ đạo mọi việc. Sự thật là như vậy dù e mình lúc trước khi cưới không phải là đứa hiền lành, dễ bắt nạt. Nhưng từ ngày lấy vợ thì khác rồi.....nhưng thôi, miễn là vc no happy....hy vọng là vậy...
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Faithful Xem bài viết
    Quá hợp .Giống nhà em. Vợ tốt cho chồng.:Laughing: Thảo nào từ ngày dính vào lão mình đen thùi lùi còn lão thì phè phỡn
    Úi giời nhà tớ cũng thế.
    Có thêm bé con Mậu Tý: thiên thượng hỏa nữa
    Thủy dưỡng Mộc, Mộc dưỡng hỏa.