CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Tâm sự của 1 người đàn ông ngoại tình

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 88.5K Lượt đọc
  • 346 Trả lời

• 235 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emyathoi Xem bài viết
    Ca của anh ShakeIt chỉ đc gọi là Say nắng tí thôi, hoặc có thể gọi là NT tư tưởng thôi!

Kỹ năng cưa cẩm của anh ấy hơi bị hạn chế, nên lúc đầu chỉ biết có vợ, sau đó có em Nhím, tưởng e ý thích mình thì a dua theo, ai dè em ý rắn quá, nên phát sinh tâm lý phải chinh phục bằng đc, nên cứ để tâm, để mắt đến, riết rồi tưởng là yêu, giống như 1 người ghét người kia thậm tệ, nên cứ hay để ý người kia làm gì, kết quả có khi lại chuyển qua... yêu, vì suốt ngày nghĩ đến người kia!

Chuyện của anh ShakeIt chả phải cảnh tỉnh - cảnh báo gì sất! Vì thực tế đàn ông bây giờ mấy ai ngố như ảnh. Anh nào cũng viết sách về nghề cưa gái đc! Anh nào cũng ra album về nghệ thuật chùi mép đc!

Cho nên mấy chị hay chửi um cái vụ NT, cứ cho là chồng mình chỉ biết mỗi cái cửa của mình, thì nên tỉnh táo nhé!

Mà các chị cũng coi chừng, đời chả biết trước điều gì, đến 1 ngày đẹp giời nào đó, chị ngán chồng tận cổ (hoặc vẫn yêu chồng say đắm!) và chị lại đắm say yêu 1 gã nào đó ko phải chồng mình, lúc ấy mất công vừa đọc lại những câu chửi rủa của mình, vừa...khóc đấy!

Hay em đồng ý với ý kiến của mẹ nó nói chuẩn quá
    • 2,451 Bài viết

• 4,038 Được cảm ơn

kết thúc hụt hẫng nhỉ
    post kết thúc như này ko hay như mình mong đợi
    • 119 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Mình mong chủ top đừng xóa, thật sự thấy topic này rất đáng để đọc, không rút ra được gì cho mình thì cũng coi là giải trí, là thư giãn với ngôn từ rất dễ chịu và thoải mái. Cảm ơn chủ top đã viết và mình thấy tiếc nếu bạn xóa đi. Hồi đầu mới đọc mình hơi nghi ngờ vì nghĩ mình có 1 đồng chí bạn có văn phong rất giống và cũng đã từng say nắng 1 "chị" cùng vp. Và linh cảm về cái kết của bạn cũng sẽ nhẹ nhàng nên từ đầu đọc mình đã ko thấy bạn đáng trách hay đáng thương hay gì gì khác như khi đọc top của Thyuyen, NKA đã để lại.

Còn về Nhím của bạn, chẳng có gì ngạc nhiên về tình cảm của Nhím mà bạn phát hiện ra đâu, phụ nữ tình yêu cũng như với đàn ông thôi, đôi khi nó không hề gắn với tình dục và ngược lại...

Chúc bạn vui, sau kinh nghiệm này có thể bạn sẽ va vấp lần nữa đấy, (không khẳng định là sẽ không va vấp nữa), nhưng sẽ hiểu hơn về phụ nữ và có "kinh nghiệm" hơn nhỉ

Mong bạn đừng xóa topic!
    • 27 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

trc em vẫn tin là thật
    nhưng đọc xong kết em vỡ lẽ luôn.
    Quanh đi và quẩn lại mọi tình tiết vẫn nằm trong sự đoán biết cơ bản của mọi ng như kiểu kịch bản phim hàn ấy.
    Thì thôi nhẹ nhàng cứ coi như là một câu chuyện như cái chương trình "quà tặng cuộc sống ấy".

Chẳng may nó là thật thì người tạo ra sẽ thấy rõ hầu hết mng đều coi thường cái tâm sự lẫn cái tư cách của bạn
    Chúc bạn luôn phong độ và giữ bền đc cái gọi là chuẩn mực con người
    • 104 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

em oánh dấu, lúc nào rảnh ngồi đọc xem có ném đá bác được viên nào ko,hehe
    • 12 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

nghe cunyeu nói co vẻ giống em của chồng mình quá ,liệu có trùng hợp thế không nhỉ .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu như ngoại tình mà biết quay đầu là bờ như chủ top thì mình tin ràng vợ nào cũng bỏ qua, chỉ sợ chưa qua say nắng này lại bắt ngay cái nắng khác. Không nhận biết đc giá trị cuộc sống của mình mới là kẻ đáng khinh và đáng sợ nữa. chúc anh chị hạnh phúc! mừng cho Lọ Lem có 1 người chồng biết nhìn nhận giá trị thực sự của người vợ.