CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Sản phẩm VIBROATION và Rose hip seed oil

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.97K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 140 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin mọi người cho mình ý kiến về 2 sản phẩm sau, mình thấy quảng cáo trên tivi nhưng sợ tiền mất tật mang nên hỏi ý kiến của mọi người, nếu biết chỉ cho mình với nhé:
    1/ Đai massage VIBROATION, mình định mua về để làm giảm vòng 2 (giá 995k).
    2/ Rose hip seed oil của cty Kim Phú Mỹ có tác dụng trị mụn và sẹo (giá 980k).
    Mình định mua 2 sp trên về xài, bạn nào sử dụng rồi hay biết thì chia sẻ cho mình với.
    Cám ơn các bạn nhiều nhiều! :Smiling:

• 736 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aikhanh48 Xem bài viết
    Xin mọi người cho mình ý kiến về 2 sản phẩm sau, mình thấy quảng cáo trên tivi nhưng sợ tiền mất tật mang nên hỏi ý kiến của mọi người, nếu biết chỉ cho mình với nhé:
    1/ Đai massage VIBROATION, mình định mua về để làm giảm vòng 2 (giá 995k).
    Mình định mua 2 sp trên về xài, bạn nào sử dụng rồi hay biết thì chia sẻ cho mình với.
    Cám ơn các bạn nhiều nhiều! :Smiling:
    trị sẹo dở ẹt, đừng nghe quảng cáo nha, bạn mình mua chai trị sẹo về xài...hết thuốc mà sẹo vẫn y xì.....

• 82 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

1/ Đai massage VIBROATION, mình định mua về để làm giảm vòng 2 (giá 995k)
    tớ có xài rồi,cũng giảm chút ít,muốn giảm nhanh phải ăn kiêng+tập thể dục nữa :Sigh:

• 88 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Có mẹ nào ý kiến về SP này hoặc có SP khác tốt không? nhà tớ đang quan tâm.

• 229 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Em nghe chị bán mỹ phẩm bảo xài Acnes - chai vitamin C để trị sẹo thâm, chị ý bảo dùng nó bổ sung vitamin C cho da, giúp da sáng hơn, ko còn sẹo thâm. Giá nhà thuốc bán 240k.
    Em mua để trị những đốm thâm do mụn từ trước để lại & trị thâm cho vết thâm do bỏng xe máy. Không biết có xài tốt ko, em sợ xài bị ăn nắng & dị ứng như mấy cái trị sẹo kia.
    Cũng đang wan tâm Rose hip seed oil, mẹ nào xài rồi, có kinh nghiệm chia sẻ giúp em nhé.
    Thanks. :Angel::Angel:

• 453 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Đai message Vibration mình xài rùi, k khá là hiệu quả nếu dùng liên tuc và kết hợp với chế độ ăn uống hợp lí. Tớ dùng thấy giảm đi 5 cm bụng đấy. Sau đấy bầu bí nên lại vứt xó roài. bi h thì chả xài gì nữa, vứt xó này.
    Mẹ nào cần tớ để rẻ cho, PM tớ nhé.

• 197 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhamTuatBinhDan Xem bài viết
    tớ có xài rồi,cũng giảm chút ít,muốn giảm nhanh phải ăn kiêng+tập thể dục nữa :Sigh:
    Đúng là đai này phải ăn kiêng và cũng nên tập thể dục chứ ko nên ỷ lại hết vào máy. Vì khi đeo máy, mình chỉ ngồi 1 chỗ mà ko vận động thì cũng không hiệu quả. Ví dụ như xã nhà em, mua về với lý do giảm vòng 2, ỷ lại vào máy nên ăn uống vẫn thế, chỉ thấy chạy máy được mấy buổi thì bụng mềm ra, nhưng cũng ko giảm đi phân nào..........máy mua được 1 tháng thì toi rồi.......coi như mất xiền, nói chung mua cái của này cũng là may xui thôi các bác ạ :Sick:

Bố mẹ yêu con và mong cho con gái khôn lớn từng ngày :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng bị bỏng bô xe máy, sẹo đen thui nhìn xí quá, không dám mặc quần sọc luôn, em cũng đang tính mua dùng thử đây, hơn 2 tuần nữa mới có hàng cơ. Các mẹ có ai dùng rồi cho em biết ý kiến với

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có dùng chai thuốc trị sẹo lồi chính hãng của Pháp mà thấy chẳng ăn thua, theo mình quảng cáo tivi là nói quá :Thinking:

• 57 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmecxi Xem bài viết
    Đai message Vibration mình xài rùi, k khá là hiệu quả nếu dùng liên tuc và kết hợp với chế độ ăn uống hợp lí. Tớ dùng thấy giảm đi 5 cm bụng đấy. Sau đấy bầu bí nên lại vứt xó roài. bi h thì chả xài gì nữa, vứt xó này.
    Mẹ nào cần tớ để rẻ cho, PM tớ nhé.
    Chi oi, de lai cho e nhe. YM: huongly1978 dtdd: 0908 46 46 30. Cam on chi.
    Huong

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2