CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Sản phẩm VIBROATION và Rose hip seed oil

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 140 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin mọi người cho mình ý kiến về 2 sản phẩm sau, mình thấy quảng cáo trên tivi nhưng sợ tiền mất tật mang nên hỏi ý kiến của mọi người, nếu biết chỉ cho mình với nhé:
    1/ Đai massage VIBROATION, mình định mua về để làm giảm vòng 2 (giá 995k).
    2/ Rose hip seed oil của cty Kim Phú Mỹ có tác dụng trị mụn và sẹo (giá 980k).
    Mình định mua 2 sp trên về xài, bạn nào sử dụng rồi hay biết thì chia sẻ cho mình với.
    Cám ơn các bạn nhiều nhiều! :Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 736 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aikhanh48 Xem bài viết
    Xin mọi người cho mình ý kiến về 2 sản phẩm sau, mình thấy quảng cáo trên tivi nhưng sợ tiền mất tật mang nên hỏi ý kiến của mọi người, nếu biết chỉ cho mình với nhé:
    Mình định mua 2 sp trên về xài, bạn nào sử dụng rồi hay biết thì chia sẻ cho mình với.
    trị sẹo dở ẹt, đừng nghe quảng cáo nha, bạn mình mua chai trị sẹo về xài...hết thuốc mà sẹo vẫn y xì.....
    • 82 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

1/ Đai massage VIBROATION, mình định mua về để làm giảm vòng 2 (giá 995k)
    tớ có xài rồi,cũng giảm chút ít,muốn giảm nhanh phải ăn kiêng+tập thể dục nữa :Sigh:
    • 88 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Có mẹ nào ý kiến về SP này hoặc có SP khác tốt không? nhà tớ đang quan tâm.
    • 229 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Em nghe chị bán mỹ phẩm bảo xài Acnes - chai vitamin C để trị sẹo thâm, chị ý bảo dùng nó bổ sung vitamin C cho da, giúp da sáng hơn, ko còn sẹo thâm. Giá nhà thuốc bán 240k.
    Em mua để trị những đốm thâm do mụn từ trước để lại & trị thâm cho vết thâm do bỏng xe máy. Không biết có xài tốt ko, em sợ xài bị ăn nắng & dị ứng như mấy cái trị sẹo kia.
    Cũng đang wan tâm Rose hip seed oil, mẹ nào xài rồi, có kinh nghiệm chia sẻ giúp em nhé.
    Thanks. :Angel::Angel:
    • 508 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Đai message Vibration mình xài rùi, k khá là hiệu quả nếu dùng liên tuc và kết hợp với chế độ ăn uống hợp lí. Tớ dùng thấy giảm đi 5 cm bụng đấy. Sau đấy bầu bí nên lại vứt xó roài. bi h thì chả xài gì nữa, vứt xó này.
    Mẹ nào cần tớ để rẻ cho, PM tớ nhé.
    • 197 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhamTuatBinhDan Xem bài viết
    tớ có xài rồi,cũng giảm chút ít,muốn giảm nhanh phải ăn kiêng+tập thể dục nữa :Sigh:
    Đúng là đai này phải ăn kiêng và cũng nên tập thể dục chứ ko nên ỷ lại hết vào máy. Vì khi đeo máy, mình chỉ ngồi 1 chỗ mà ko vận động thì cũng không hiệu quả. Ví dụ như xã nhà em, mua về với lý do giảm vòng 2, ỷ lại vào máy nên ăn uống vẫn thế, chỉ thấy chạy máy được mấy buổi thì bụng mềm ra, nhưng cũng ko giảm đi phân nào..........máy mua được 1 tháng thì toi rồi.......coi như mất xiền, nói chung mua cái của này cũng là may xui thôi các bác ạ :Sick:

Bố mẹ yêu con và mong cho con gái khôn lớn từng ngày :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng bị bỏng bô xe máy, sẹo đen thui nhìn xí quá, không dám mặc quần sọc luôn, em cũng đang tính mua dùng thử đây, hơn 2 tuần nữa mới có hàng cơ. Các mẹ có ai dùng rồi cho em biết ý kiến với
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có dùng chai thuốc trị sẹo lồi chính hãng của Pháp mà thấy chẳng ăn thua, theo mình quảng cáo tivi là nói quá :Thinking:
    • 57 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmecxi Xem bài viết
    Đai message Vibration mình xài rùi, k khá là hiệu quả nếu dùng liên tuc và kết hợp với chế độ ăn uống hợp lí. Tớ dùng thấy giảm đi 5 cm bụng đấy. Sau đấy bầu bí nên lại vứt xó roài. bi h thì chả xài gì nữa, vứt xó này.
    Mẹ nào cần tớ để rẻ cho, PM tớ nhé.
    Chi oi, de lai cho e nhe. YM: huongly1978 dtdd: 0908 46 46 30. Cam on chi.
    Huong
    • 397 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PaCọp Xem bài viết
    Có mẹ nào ý kiến về SP này hoặc có SP khác tốt không? nhà tớ đang quan tâm.
    Tiêu tan hết hy vọng về miếng sẹo của em rùi… :Crying:
    • 1,607 Bài viết

• 3,062 Được cảm ơn

Mọi người đã ai dùng cái này chưa?? Hiệu quả thế nào??
    http://songthaotrading.com/product_detail.php?item=C1
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người!
    • 1,657 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

1/ Đai massage VIBROATION, mình định mua về để làm giảm vòng 2 (giá 995k)
    Ôi, mình cũng mua 1 cái nè, mà thấy nó chẳng tác dụng gì. Nó rung kg được mạnh lắm, lại dây nhợ lằng nhằng. Tiếng kêu lại to. Chán. Xài được khoảng 2 tháng thì nó "die" luôn rùi. Kg thèm mang bảo hành luôn. Giờ bỏ đó chẳng biết sửa thế nào nữa. Chắc là hên xui thôi.
    Theo mình thì chẳng nên mua. Phí tiền.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aikhanh48 Xem bài viết
    :Battin ey: Đai rung thì bạn đừng mua, nên mua cái đai quấn nóng hiệu quả hơn, hoặc có thể mua cái đai 2 trong 1, vừa rung va làm nóng.
    Còn cái trị sẹo thì ban khỏi mua đi. Mình chưa xài nhưng tham khảo thấy ko ổn cho lắm. Xài cái contractubex thấy tốt và rẻ hơn nhìu :Battin ey:
    :Rose:
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huelinhnguyenle Xem bài viết
    :Battin ey: Đai rung thì bạn đừng mua, nên mua cái đai quấn nóng hiệu quả hơn, hoặc có thể mua cái đai 2 trong 1, vừa rung va làm nóng.
    Còn cái trị sẹo thì ban khỏi mua đi. Mình chưa xài nhưng tham khảo thấy ko ổn cho lắm. Xài cái contractubex thấy tốt và rẻ hơn nhìu :Battin ey:
    cho mình hỏi về cái contractubex mà bạn đã dùng: giá cả, địa điểm bán, công dụng.
    Thanks. :Rose:
    • 580 Bài viết

• 660 Được cảm ơn

Contratubex ý cũng chỉ là sản phẩm hỗ trợ thôi. tớ hỏi bác sĩ rùi do cơ địa của từng người nếu cơ địa sẹo lồi thì có thuốc gì cũng chỉ gọi là sẹo mềm hơn thôi. mà phải chăm chỉ thoa. mà ko phải thoa bình thường là hiệu quả đâu. đầu tiên phải trườm nóng rùi khi thoa kem cần mát xa nữa. mình phẫu thuật bazodow đầu tiên cũng mất tự tin lắm nhưng rùi ko thèm quan tâm đến nó nữa thế là vẫn vui vẽ nhiều lúc ko nhớ là mình có nó.
    À thuốc này có ở tất cả các nhà thuốc đáy vì cũng là sản phẩm thông thường thôi. là hàng của Đức hòi năm 2009 mình mua khoảng hơn 100K thôi thấy bảo có cả loại 300K và 500k tóm lại nếu bạn có điều kiện ra tận viện bỏng thì sẽ được tư vấn kĩ hơn. thấy bảo nếu là vết thương mới thì có thể dùng kĩ thuật lí liệu sẽ cho kết quả tốt. mình vì bận wa nên ko đi làm cái này được bây giờ sẹo lồi nhìn xâu lắm nhưng mình ko để ý nó nữa
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ bé ốc tiêu; 22/03/2010 vào lúc 09:15 PM.