• 0 Lượt chia sẻ
  • 30.9K Lượt đọc
  • 218 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• 90 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

14.2 sắp tới rồi. Các mẹ tặng gì cho anh xã nhỉ. :Thinking:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹ chồng - con dâu

Chào các bạn, tôi vẫn hay vào một số diễn đàn tâm sự và đọc những tâm sự về MC-ND và tôi cũng sắp...

• Quà Valentine cho chồng

Mai là lễ Valentine rồi,nên tặng quà gì cho chồng đây các chị ơi?Xã em đã chuẩn bị quà rất chu đáo dành cho vợ rồi,em đang hồi hộp chờ mai mới được nhận đây,còn em vẫn chưa biết tặng quà gì nữa,suy nghĩ mãi vẫn chưa biết quà tặng nào thật hay&ý nghĩa:Sigh:,các mẹ giúp em với:Battin ey:

• Quà Valentine cho chồng/vợ

Các mẹ cho em xin ý kiến tham khảo tặng gì cho rai vào dịp Valinhtinh này nhỉ? :Angel:

• Cái giá của sắc đẹp

Ánh nắng chiều le lói, bầu trời nhuộm một màu vàng ruộm. Sài Gòn vào hè với không gian oi bức và...

• Đã có ai dùng thử collagen cho da

Dạo này da em cứ xỉn màu đi nên em cứ khó chịu mỗi khi đi ra ngoài, chồng rủ đi đâu cũng không đi,...

• 16,268 Bài viết

• 1,289 Được cảm ơn

em cũng chưa nghĩ ra món quà gì, quần áo, ví, dây lưng ...mua suốt rùi, socola (hihihi) thì a í khôgn ăn (hihih)
    có mẹ nào nghĩ ra món quà gì đặc biệt kg ạ?
    • 19,205 Bài viết

• 4,785 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanhale Xem bài viết
    em cũng chưa nghĩ ra món quà gì, quần áo, ví, dây lưng ...mua suốt rùi, socola (hihihi) thì a í khôgn ăn (hihih)
    có mẹ nào nghĩ ra món quà gì đặc biệt kg ạ?
    Cho bé Hà Anh vào hộp, trang trí thật đẹp, tặng cho ox, món quà ý nghĩa nhất, quý giá nhất :Laughing::Laughing::Laughing:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 16,268 Bài viết

• 1,289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 81vantreranh Xem bài viết
    Cho bé Hà Anh vào hộp, trang trí thật đẹp, tặng cho ox, món quà ý nghĩa nhất, quý giá nhất :Laughing::Laughing::Laughing:
    lâu lắm rùi moi gặp chị? chị khoẻ chứ ạ? sao lâu rùi kg thấy chị "lang thang" vào hội

hihi mẹ con em ôm nhau chui vào hộp luôn thể hihi,
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phanhale; 05/02/2009 vào lúc 08:33 AM.
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng đang hổng biết tặng gì cho anh xã ạ.
    • 230 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn tặng người yêu một món quà thật đặc biệt vì năm tới bọn em sẽ làm đám cưới. Em k biết sẽ phải mua gì đây? hay tự tay mình làm. Ví dụ như bánh chẳng hạn. Cơ mà chưa bao giờ làm bánh cả, và trình độ nữ công của em thì tệ thôi rồi
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Mình muốn mua một chiếc đồng hồ cho anh xã. Khoảng tầm 3 đến 4 triệu thôi. Mình vẫn chưa biết nên mua loại nào và ở đâu. Mình muốn loại đồng hồ cơ, ko phải dây da, tất nhiên ko được hàng hiệu rồi nhưng mình muốn loại tốt, bền, đẹp một chút Hị Hị. Mẹ nào biết thì tư vấn giúp mình với nhé. Mình ở HN
    • 88 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mĩnh định tặng chống một cái gối tựa. Vì công việc chống mình phải ngồi nhiều hay kêu đau lưng nên tặng một cái gối. :Smiling:
    • 2,070 Bài viết

• 1,895 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranglinh_hn80 Xem bài viết
    Các mẹ ơi. Mình muốn mua một chiếc đồng hồ cho anh xã. Khoảng tầm 3 đến 4 triệu thôi. Mình vẫn chưa biết nên mua loại nào và ở đâu. Mình muốn loại đồng hồ cơ, ko phải dây da, tất nhiên ko được hàng hiệu rồi nhưng mình muốn loại tốt, bền, đẹp một chút Hị Hị. Mẹ nào biết thì tư vấn giúp mình với nhé. Mình ở HN
    Đồng hồ thì cứ ra Hàng Ngang - Hàng Đào mà kiếm. Còn ko tớ thấy có mẹ nào đang thanh lý bên box Hà nội đó. Tớ cũng thích lắm nhưng thấy hơi đắt.
    Chị Cải Bắp:
    Born:
    3,4kg (49cm); 1m: 4,6kg; 2m: 5kg; 3m: 5,8kg; 4m: 6,7kg(67cm); 5m: 7,3kg(69cm); 6m: 8.1kg(71cm); 7m: 8.6kg(72cm); 8m: 8.9kg; 9m: 9.3kg(74cm); 10m: 9.8kg(75cm); 11m: 10.6kg(77cm); 11m20d (1-6-2010): 11kg(79cm);12m: 11.3kg(79cm);
    Lẫy: 23/10/2009 (4m13d), Bò: 10/01/2010 (7m), Đứng tênh tênh: 11m, Đi: 12m5d, Nói: 13m

Em Bí Ngô:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,451 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

ôi, em cũng chưa biết sẽ mua gì tặng chồng nữa. Có gợi ý nào hay hay không các chị ơi.

• 1,513 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Piper2602 Xem bài viết
    Đồng hồ thì cứ ra Hàng Ngang - Hàng Đào mà kiếm. Còn ko tớ thấy có mẹ nào đang thanh lý bên box Hà nội đó. Tớ cũng thích lắm nhưng thấy hơi đắt.
    Năm ngoái mình mua cho chồng 1 đồng hồ ở 31 Hai Bà Trưng khoảng 6 triệu, loại đồng hồ dây da lịch sự để đi làm. K thì bạn lượn Vincom, Parkson cũng có 1 số quầy bán đồng hồ tin tưởng được, có nhãn mác, bảo hành đàng hoàng.
    • 1,060 Bài viết

• 1,995 Được cảm ơn

Tớ định tặng một cái tai nghe điện thoại, để AX vừa đi đường vừa nghe điện thoại được, đỡ phải rút ra rút vào.
    Lao động, điều độ và yên tĩnh chặn cửa mọi thầy lang
    15/08/2013: 54.00kg. Còn 6 kg nữa !
    Hãy bảo vệ môi trường bạn đang sống : Hạn chế dùng túi nilon, hạn chế đi xe máy, tăng cường đi xe đạp và đi bộ
    • 823 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranglinh_hn80 Xem bài viết
    Đồng hồ thì nên mua chính hãng, mẹ nó vào các plaza tìm nhiều kiểu với giá tiền ấy lắm:Smiling:
    • 1,395 Bài viết

• 574 Được cảm ơn

tối hoặc trưa (lựa buổi nào phù hợp) , mặc bồ đồ ngủ cực sexy (nhớ tắm sạch sẽ), sau đó lượn trước mặt chồng, hỏi anh muốn quá gì :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 19,205 Bài viết

• 4,785 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gdnhaga Xem bài viết
    tối hoặc trưa (lựa buổi nào phù hợp) , mặc bồ đồ ngủ cực sexy (nhớ tắm sạch sẽ), sau đó lượn trước mặt chồng, hỏi anh muốn quá gì :Laughing::Laughing::Laughing:
    Tặng quà theo sở thích/thú vui của ox là hay nhất. Ví dụ như ox tớ thích nghe nhạc, rất muốn mua 1 cái máy nghe nhạc cho ox nhưng hiện tại no money, hôm qua xã hỏi định tặng quà gì, tớ bảo "Để e nghĩ xem món quà gì ko tốn tiền đã" :Laughing::Laughing::Laughing:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 534 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi 14-02 lại đến rồi, các Mẹ có dự định mua gì tặng xã chưa, năm rồi em tặng cho xã cái đồng hồ, năm nay mù tịt chẳng biết tặng gì nữa.Có mẹ nào có ý định gì hay hay mách nước cho em với.
    Huế ơi,…Nhịp cầu cong mà con đường thì thẳng. Một đời anh tìm mãi Huế nơi mô. Con sông giùng giằn con sông không chảy. Sông chảy vào lòng nên Huế rất sâu.
    Thiệp 3D handmade : http://www.flickr.com/photos/39131990@N06/
    • 674 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Này, thế mà mình chưa năm nào tặng quà cho anh xã đâu nhé. 14/2 toàn chồng tặng mình thôi, gay go, phải học các mẹ, năm nay phải tặng ông xã quà mới được.
    • 2,239 Bài viết

• 1,071 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Gon Xem bài viết
    Các Mẹ ơi 14-02 lại đến rồi, các Mẹ có dự định mua gì tặng xã chưa, năm rồi em tặng cho xã cái đồng hồ, năm nay mù tịt chẳng biết tặng gì nữa.Có mẹ nào có ý định gì hay hay mách nước cho em với.
    Bạn có baby chưa? chưa có thì tặng cho bố nó 1 đứa :Laughing::Laughing::Laughing:. Em từ ngày có con chẳng tặng gì cho bố nó nữa, tiết kiệm được 1 khoản hihi
    • 74 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Lâu rồi chả được tặng gì trong SN, 14-2 :Sad:
    • 534 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesarang Xem bài viết
    Bạn có baby chưa? chưa có thì tặng cho bố nó 1 đứa :Laughing::Laughing::Laughing:. Em từ ngày có con chẳng tặng gì cho bố nó nữa, tiết kiệm được 1 khoản hihi
    Đã tặng Baby rồi.năm ngoái đó (06.02),bởi vậy năm nay kẹt quá, Nghĩ mãi chẳng ra
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Me Gon; 05/02/2009 vào lúc 12:19 PM.
    Huế ơi,…Nhịp cầu cong mà con đường thì thẳng. Một đời anh tìm mãi Huế nơi mô. Con sông giùng giằn con sông không chảy. Sông chảy vào lòng nên Huế rất sâu.
    Thiệp 3D handmade : http://www.flickr.com/photos/39131990@N06/