CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Mẹ nào có chồng đi chơi gái thì vào đây nhé

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 7.18K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 4 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình bắt được 3 lần rồi, nó thừa nhận, thực sự là không còn gì để mà nói, lấy nhau được 6 năm thì mỗi năm trung bình 1 lần ( đấy là những lần mình biết), bố mẹ nó cũng không dạy bảo được nó, nói gì đến mình, nên mình sống bất cần, quan trọng nghĩ cho con cái thôi.
    Lần thứ nhất nó đi họp lớp, khai nhận đi với con cave đó đã 2 lần
    Lần thứ hai nó đi công tác về, không về nhà đi thẳng ra nhà nghỉ, xong tin nhắn vẫn để lại trong máy nên mình phát hiện ra ( nhắn số phòng nn cho cave)
    Lần thứ ba nó đi liên hoan công ty, 1 giờ đêm về, vẫn tin nhắn số phòng cho con cave, và còn có 1 thằng cùng công ty gọi điện, mình nghe máy nó tưởng mình là con hàng
    Lần thứ tư nó đi công tác tỉnh, mình phát hiện nó đi gái với 1 lũ cùng công ty, vì vô tình nghe trong điện thoại nó hỏi bọn kia đi chơi hay về??? có nghiã là " đi chơi" nhiều lần rồi, về hỏi, nó khai tuột, lại còn " những gì tôi làm tôi đã làm, sống được với nhau thì sống không thì ly dị" khốn nạn chưa?
    Mình nên làm gì bi giờ nhỉ nghĩ lại đời sao có loại chó má như thế chứ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,420 Bài viết

• 5,318 Được cảm ơn

Đừng có ly dị bạn ơi, tặng anh ấy lạng cao trăn đi thôi. Bảo là em tặng chồng vì cái tội ăn vụng mà không biết chùi mép, gì mà hiên ngang thế chứ!?

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cao trăn có tác dụng gì vậy mẹ nó?

• 1,561 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

mẹ nó giống hệt em, lấy 3 năm phát hiện chồng đi 3 lần. Lần đầu em cũng đau khổ dằn vặt lắm, nhưng dần thành quen. Các lần sau em phát hiện em chỉ bảo ăn vụng phải biết chùi mép ko để mọi người không biết. Tôi ko thèm ghen voi cái nhà vệ sinh công cộng
    Sóc yêu ơi, chị Bống mong con lắm đấy

• 129 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehut Xem bài viết
    cao trăn có tác dụng gì vậy mẹ nó?
    E cũng tò mò lắm. Chị nói đi ^^

• 1,561 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungsophie89 Xem bài viết
    E cũng tò mò lắm. Chị nói đi ^^
    cao tran dung xong 1 nam abc duoc 2 lan hihi
    Sóc yêu ơi, chị Bống mong con lắm đấy

• 69 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Chuyện bình thường ở huyện.

Ảnh hưởng của cao trăn đến sinh lý đàn ông:
    http://vnexpress.net/gl/doi-song/2010/05/3ba1bbb9/

• 4 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hị hị hôm nay lên đây để báo với các mẹ một tin cực kỳ vui với mình là hôm trước mình bảo với chồng là bi giờ anh như thế tui cho anh hoàn toàn tự do miễn đừng có làm gì ảnh hưởng đến con cái và không li dị, thích chơi bời ok hết, miễn là 1-đừng có xxx với tôi, 2- nghiêm cấm xen vào chuyện riêng của tôi. Về nhà tôi vẫn là vợ đảm chăm chồng chăm con, còn tui làm gì hoặc có đi đổi gió nghiêm cấm xâm phạm, nói trước đàng hoàng nhá, nó nổi điên lên ( mình biết) nhưng mồm bảo tùy sống thế lào là việc của cô. Sung sướng quá, liên lạc lại ngay với cậu bạn quen từ hồi học cấp 2 ( thinh thích nhau) bắt đầu gửi mail tâm sự, chat chit ( tăng cường đổi gió kaka), viết lên facebook những lời yêu thương có cánh. Mình đang iu các mẹ ợ, giờ trong lòng thấy yêu đời kinh lên được ý. Thấy rằng mình vẫn có chồng ( mà ko cần phải là chồng đúng nghĩa), có con có gia đình, và có cả ng yêu nữa hị hị ( không phải bồ nhé - vì mình ko cá kiếm tiền của bạn ý). Đổi gió thích phết các mẹ ạ, tụi mình còn hẹn nhau 1 buổi đi chơi nữa ( lãng mạn ke ke) giờ phải chăm chút cho mình, yêu mình cái đã, quan tâm nó nhiều rồi nó tưởng nó là bố giời giờ thì quên mẹ nó đi cho nhanh. Các mẹ thấy thế nào, mình nghĩ việc này chống chỉ định với mẹ nào mới phát hiện ra chồng mất dạy lần đầu nhá, còn mình thì mặt nó trơ trơ ra rồi => yêu sao nổi nữa, mà mình thì tình cảm dạt dào, không yêu được bố nó nữa thì yêu anh bạn vậy ngày xưa có nhiều lý do ko đến đc với nhau giờ nối lại tình xưa cho đời thêm thi vị, đỡ phải quan tâm đến thằng bệnh hoạn gái mú cho chóng già. Các mẹ ủng hộ nhé, cứ để cho những thằng vô trách nhiệm, đạo đức giả nó cắm sừng mãi ah? Có đi phải có lại chứ hê hê.Các mẹ vào chém gió đê... Dzô dzô...
    Mình thì mình ko ủng hộ quan điểm theo dõi hay kiểm soát đâu mình thấy làm như thế mệt người lắm, đời là mấy tí phải sống thoải mái chứ.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 32 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em cũng cùng cảnh ngộ khi mà chồng mình cứ liên lạc và đi ngủ với con nhỏ bia ôm đó, hum nào mà e đi công tác hoặc 2vc gây lộn là nó lại gọi con đó đi chung với nó,bạn bè còn kể lại em nghe la con đó đẹp lắm,chời ơi nếu mà chồng mình có con riêng với con đó thì e ko biết mình sẽ như thế nào,chồng e cưới hơn 1 năm rồi mà đến giờ vẫn chưa có giấy kết hôn,mỗi lần hỏi đến thì nói cần giấy đó làm gì,e bức xúc quá,em có số đt con đó,tính gọi để chửi nó,mà bạn e khuyên mình đôi co với mấy loại đĩ đó làm gì,hạ thấp mình quá,nhưng e vẫn buồn lắm,có ai giống em không

• 119 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Em cũng cùng cảnh ngộ khi mà chồng mình cứ liên lạc và đi ngủ với con nhỏ bia ôm đó, hum nào mà e đi công tác hoặc 2vc gây lộn là nó lại gọi con đó đi chung với nó,bạn bè còn kể lại em nghe la con đó đẹp lắm,chời ơi nếu mà chồng mình có con riêng với con đó thì e ko biết mình sẽ như thế nào,chồng e cưới hơn 1 năm rồi mà đến giờ vẫn chưa có giấy kết hôn,mỗi lần hỏi đến thì nói cần giấy đó làm gì,e bức xúc quá,em có số đt con đó,tính gọi để chửi nó,mà bạn e khuyên mình đôi co với mấy loại đĩ đó làm gì,hạ thấp mình quá,nhưng e vẫn buồn lắm,có ai giống em không
    Đập cho nó 1 trận, đạp cả 2 đứa, lành làm gáo, vỡ làm muôi. quá đáng thế thì tiếc làm gì, có ngày lại đi chữa bệnh xã hội vì nó. đánh xong thì mình dọn đồ luôn, may mà bạn chưa đăng ký đấy, coi như số vẫn đỏ, ko phải ra tòa làm gì

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4