• 1 Lượt chia sẻ
  • 209K Lượt đọc
  • 146 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 217 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo_cu_Bi Xem bài viết
    Cả giận mất khôn 3 ngày.Chẹp chẹp,còn nhiều ước mơ và hoài bão thì lấy chồng sinh con làm gì nhỉ?
    cái nhà BCB này kiếm đâu cái avata nhìn sợ dã man, thất đấy!
    vào trang nào mà lại thấy cái avata này là không dám nhìn, toàn chỉ đọc thôi. Rất xin lỗi nhé nhưng khổ là bị nhiều lần rồi nhưng bây giờ mới dám nói. Chẳng hiểu sao lại sợ thế :Surprise::Crying:

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic, em cũng đang giận chồng phát điên lên đây các bác ạ. Trong đầu cũng chỉ nghĩ đến cái đơn. Cả giận thì mất khôn, nhưng mà điên quá, muốn hét lên, muốn bỏ đi thật xa. Chán! Hic, mà li hôn cũng phức tạp thế cơ à? Nghĩ đến về nhà phải nhìn mặt chồng là em... hết muốn về, chỉ muốn đi lang thang. Huhu.
    Where there is love, there is no sin... :Rose::Rose::Rose:

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Li dị xong có thấy cuộc đời tươi đẹp hơn không các mẹ. Em mới lấy chồng chưa được 1 năm mà đã cảm thấy chán chường và mệt mỏi quá các mẹ ơi..Chỉ muốn được giải phóng. Chỉ dùm em cách để đối phó và trả lời cho nhà chồng hiểu và thuận tình với... Cả thủ tục li dị nữa... Biết thế này chẳng đăng ký kết hôn..

• 34 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Có thật thế không các mẹ! Đàn ông như trụ cột trong nhà. Nếu vắng họ mình làm sao chèo lái đấy! Em cũng muốn cắt cho xong nhưng lại thấy con nhỏ, rồi người ta nhìn vào mình, còn cha mẹ nữa. Có mẹ nào có kinh nghiệm xin chỉ đường cho em với. Em cũng sắp chịu không nổi nữa rồi! :Sad:

• 100 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MebeMon2005 Xem bài viết
    Có thật thế không các mẹ! Đàn ông như trụ cột trong nhà. Nếu vắng họ mình làm sao chèo lái đấy! Em cũng muốn cắt cho xong nhưng lại thấy con nhỏ, rồi người ta nhìn vào mình, còn cha mẹ nữa. Có mẹ nào có kinh nghiệm xin chỉ đường cho em với. Em cũng sắp chịu không nổi nữa rồi! :Sad:
    Em cũng lấy chồng đựoc gần 2 năm. Mà từ lúc đầu cưới được 1 ngày là đã có chuyện. Nhiều lần lắm, tưởng như k thể chịu nổi. Cãi nhau, đánh nhau, thất vọng, bầu trời sụp đổ, mặt đát quay cuồng. Đơn ly dy viết và ký cũng mấy lần. Lần sau kinh nghiệm hơn lần trước, ra Tòa Án Quận mua mẫu đơn chứ k viết văn vẻ nữa... Ly thân 1 lần 8 tháng trời. Chồng cũng đã đi tìm hiểu người khác...Con giờ mới được 8 tháng rưỡi. Không nghĩ vì con bé, bố mẹ già bệnh tật thì chắc chắn xong phim lâu rôi. Chẳng dám khuyên bảo ai cái gì, chỉ nhớ đến lời nhiều người nói: giai đoạn 2, 3 năm đầu là gay go nhất, ai vượt qua đựoc thì ổn định lâu dài hơn, ai không vựot qua thì ly hôn ngay sau khi lấy nhau. Thôi thì mọi người cố gắng đựoc 3 năm. SAu đó k chịu được nữa thì cắt, cũng k ân hận nhiều, vì đã cố gắng. Duyên số rồi. Cố gắng lên các mẹ !!!!

• 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sao chi em mình cứ phải khổ vì cái bọn đàn ông chó chết này nhỉ??? Sao bọn nó không tiệt chủng hết đi nhi. Loại chúng nó sống chỉ làm xã hội thêm ô nhiễm mà thôi. Nhưng suy cho cùng nếu không có bọn đàn bà chó chết thì làm sao bọn đàn ông chó chết ngoại tình được. Làm sao để loại trừ hết những con sâu bọ này nhỉ. Ông trời ơi, mở mắt to ra mà nhìn ... sao người tốt vẫn phải chịu nhiều bất hạnh vậy???
    Voi còi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 742 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kill Xem bài viết
    Sao chi em mình cứ phải khổ vì cái bọn đàn ông chó chết này nhỉ??? Sao bọn nó không tiệt chủng hết đi nhi. Loại chúng nó sống chỉ làm xã hội thêm ô nhiễm mà thôi. Nhưng suy cho cùng nếu không có bọn đàn bà chó chết thì làm sao bọn đàn ông chó chết ngoại tình được. Làm sao để loại trừ hết những con sâu bọ này nhỉ. Ông trời ơi, mở mắt to ra mà nhìn ... sao người tốt vẫn phải chịu nhiều bất hạnh vậy???
    NÓNG thế !rooling:
    http://sharefor.us/Cu-Ngu-Say-Phuong...2MmI3OGQ1.html
    Dẫu biết có lúc giận hờn, những lúc ngại ngần
    Vẫn thấy tim em gần anh hơn:Kiss:

• 57 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metotochan Xem bài viết
    Em cũng lấy chồng đựoc gần 2 năm. Mà từ lúc đầu cưới được 1 ngày là đã có chuyện. Nhiều lần lắm, tưởng như k thể chịu nổi. Cãi nhau, đánh nhau, thất vọng, bầu trời sụp đổ, mặt đát quay cuồng. Đơn ly dy viết và ký cũng mấy lần. Lần sau kinh nghiệm hơn lần trước, ra Tòa Án Quận mua mẫu đơn chứ k viết văn vẻ nữa... Ly thân 1 lần 8 tháng trời. Chồng cũng đã đi tìm hiểu người khác...Con giờ mới được 8 tháng rưỡi. Không nghĩ vì con bé, bố mẹ già bệnh tật thì chắc chắn xong phim lâu rôi. Chẳng dám khuyên bảo ai cái gì, chỉ nhớ đến lời nhiều người nói: giai đoạn 2, 3 năm đầu là gay go nhất, ai vượt qua đựoc thì ổn định lâu dài hơn, ai không vựot qua thì ly hôn ngay sau khi lấy nhau. Thôi thì mọi người cố gắng đựoc 3 năm. SAu đó k chịu được nữa thì cắt, cũng k ân hận nhiều, vì đã cố gắng. Duyên số rồi. Cố gắng lên các mẹ !!!!
    Chia sẻ với mẹ thấy còn nhiều người cũng khổ như mình.

• nguoi_la
    • 44 năm
    Nói thật. Thà sống thử như Tây mà lại hay. Để lấy nhau rồi ly dị chi cho khổ nhỉ? Nếu có con càng tội chúng. Nhưng nếu ko còn cách nào khác thì đành chịu vậy nhỉ.

• 2,456 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Hic chạy xe ra tòa hỏi mua 1 cái bán ngay bao nhiêu chả có, mà ra đó hỏi luôn đường đi nước bước cho nhanh