CUỘC SỐNG HÔN NHÂN & GIA ĐÌNH

Làm thế naò để giữ chồng luôn yêu mình

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.21K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e lay chồng dc gan 2 nam nhưng bọn e chưa có con, do e ban công việc nhiều vì e lam bên PR nên phaỉ di suốt, chồng e lam nhà nước, cv tương doi nhan và ko phaỉ di dau nhiều, trước yêu nhau e cũng nói rõ cho anh biết tính chat công việc cua e, a cũng dong tình, ko thaay nói gì, nhưng dao nay thay anh hay dung den, nhieu luc e goi dien về vao maý ban thì ko thay anh nghe maý, chỉ nghe chị giúp việc nói anh ko có ở nhà, nói that nhiều lúc m cũng thay lo lang lam nhưng m cũng ko dam nói gì vì cũng laf do mình, có mẹ nao có bí quyết naò giữ dc chồng, cho chồng maĩ yo mình ko chỉ cho e với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• làm thế nào để giữ da bé luôn mềm và mịn

Thời tiết chuyển giao sang se se lạnh, bé Bi nhà mình lại bị nổi đỏ ửng từ cằm rồi lan sang hai má, da mặt bé sừng lớp biểu bì bên ngoài và dày lên. Mình nghe nói là da trẻ em mỏng và nhạy cảm, hãy để da bé thở và tự sẽ hết dần, không nên bôi các loại thuốc hoặc kem dưỡng ẩm quá nhiều khi chưa rõ...

• Tìm hiểu về nhân duyên vợ chồng

Nói theo đạo Phật, vợ chồng là do duyên số, có nghiệp, có nợ với nhau, chứ không phải khi không mà...

• Các mẹ làm thế nào để giữ chân chồng ở nhà?

Em đọc mãi mà chưa thấy có topic nào về vấn đề này. Topic này, em muốn các mẹ hãy chia sẻ những vốn liếng chăm sóc đời sống tinh thần của gia đình mình cho mọi người cùng tham khảo. Bởi em thấy, nếu tìm được niềm vui ở nhà, thì các ông chồng mới bớt đi chơi và lúc nào cũng mong muốn ở nhà hay trở...

• Mẹ chồng - con dâu

Chào các bạn, tôi vẫn hay vào một số diễn đàn tâm sự và đọc những tâm sự về MC-ND và tôi cũng sắp...

• Cơn lốc quà tặng từ Kids World

Gần 4.000 quà tặng giá trị cho các tín đồ thời trang tại Kids World Nhằm tri ân khách hàng, từ...

• 66 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nó mà yêu mình rùi thì không cần giữ còn nó mà có tính lăng nhăng thì giữ không được các mẹ à